Fræðsla
Fífan

Hæfileikamótun KSÍ fyrir höfuðborgarsvæðið 14. og 15. apríl - Uppfært

Vel á annað hundrað leikmanna boðaðir til æfinga 

7.4.2014

Hæfileikamótun KSÍ fyrir höfuðborgarsvæðið verður í Fífunni í Kópavogi mánudaginn 14. apríl og þriðjudaginn 15. apríl og eru þetta æfingar fyrir krakka í 4.flokki.  Hér að neðan má nánari upplýsingar, nöfn leikmanna og tímasetningar.

Til þessara æfinga eru boðaðar alls 58 stelpur frá 14 félögum, og 71 strákur frá 14 félögum (uppfært - ÍR bætt við hér neðst).  Æfingarnar fara fram undir stjórn Þorláks Árnasonar og Arnars Bill Gunnarssonar frá KSÍ.

Eftirtaldir leikmenn mæta í Fífuna Kópavogi kl. 08.45 mánudaginn 14. apríl.

Stjarnan

  • Elín Helga Ingadóttir 
  • Katrín Ynja Hrafnkelsdóttir 
  • Birna Jóhannsdóttir
  • Elín Gná Sigurðardóttir Blöndal
  • Katrín Ósk Sveinbjörnsdóttir

Álftanes

  • Salka Ármannsdóttir
  • Sylvía Birgisdóttir

Haukar

  • Alexandra Jóhannsdóttir
  • Þórdís Elva Ágústsdóttir
  • Katrín Hanna Hauksdóttir
  • Sæunn Björnsdóttir

FH

  • Aníta Dögg Guðmundsdóttir 
  • Aþena Þöll Gunnarsdóttir 
  • Guðńý Árnadóttir 
  • Þórdís Eva Steinsdóttir 
  • Helena Ósk Hálfdánardóttir 
  • Karólína Lea Vilhjálmsdóttir 
  • Sigrún Björg Ólafsdóttir

Breiðablik

  • Sólveig Jóhannesdóttir Larsen
  • Daniela Dögg Guðnadóttir
  • Valdís Björg Sigurbjörnsdóttir
  • Hildur Þóra Hákonardóttir
  • María Björg Fjölnisdóttir
  • Herdís Hallsteinsdóttir

HK

  • Sara Kristín Víðisdóttir
  • Þórdís Lind Þórsdóttir

Afturelding

  • Eva Rut Ásþórsdóttir
  • Kolbrún Hulda Edvardsdóttir
  • Inga Laufey Ágústsdóttir

Eftirtaldir leikmenn mæta í Fífuna Kópavogi kl. 10.00 mánudaginn 14. apríl.

Fram

  • Júlíana Dögg Omarsdóttir Chipa

Þróttur

  • Álfhildur Rósa Kjartansdóttir 
  • Brynja Björg Kristjánsdóttir 
  • María Björt Hjálmarsdóttir
  • Sóley María Steinarsdóttir  .
  • Stefanía Ragnarsdóttir 
  • Friðrika Arnardóttir

ÍR/Leiknir

  • Dagbjört Sara Imsland
  • Linda Líf Boama
  • Maríanna Rós Márusdóttir  

Fylkir

  • Birna Kristín Eiríksdóttir
  • Lovísa Guðrún Einarsdóttir
  • Berglind Björnsdóttir

KR/Grótta

  • Berta Sóley Sigtryggsdóttir
  • Guðrún Inga Marinósdóttir
  • Telma Sif Búadóttir

Valur

  • Hlín Eiríksdóttir
  • Auður Ester Gestdóttir
  • Miljana Ristic
  • Eygló Þorsteinsdóttir
  • Diljá Hilmarsdóttir
  • Rosalie Rut Sigrúnardóttir

Fjölnir

  • Rósa Pálsdóttir
  • Eva Karen Sigurðardóttir

Víkingur R.

  • Karólína Jack  
  • Margrét Friðriksson
  • Ísabella Ösp Herbjörnsdóttir
  • Brynhildur Vala Björnsdóttir
  • Brynja Lind Þormóðsdóttir

Eftirtaldir leikmenn mæta í Fífuna Kópavogi kl. 12.45 mánudaginn 14. apríl.

Haukar

  • Aron Freyr Marelsson
  • Óskar Aron Ólafsson
  • Þórir Jóhann Helgason
  • Þórir Eiðsson

Breiðablik

  • Arnór Borg Guðjohnsen
  • Ágúst Eðvald Hlynsson
  • Hafsteinn Guðnason
  • Ísak Eyþór Guðlaugsson
  • Kolbeinn Þórðarson
  • Viktor Máni Róbertsson
  • Þorbergur Þór Steinarsson
  • Elías Rafn Ólafsson

Afturelding

  • Jökull Andrésson
  • Ísak Snær Þorvaldsson
  • Bjarki Steinn Bjarkason
  • Aron Laxdal Pálmason

Stjarnan

  • Kristmundur Orri Magnússon
  • Ólafur Bjarni Hákonarson
  • Kristján Gabríel Kristjánsson
  • Sölvi Snær Fodilsson
  • Arnór Ingi Kristinsson
  • Eyjólfur Andri Arason

FH

  • Sigurður Tómas Hjartarson
  • Jón Eyjólfur Guðmundsson
  • Arnór Pálmi Kristjánsson
  • Kristófer Dan Þórðarson
  • Gísli Þröstur Kristjánsson

Álftanes

  • Kjartan Matthías Antonsson  
  • Bjarki Flóvent Ásgeirsson

Eftirtaldir leikmenn mæta í Fífuna Kópavogi kl. 09.15 þriðjudaginn 15. apríl.

Víkingur R.

  • Logi Tómasson
  • Viktor Örlygur Andrason
  • Kolbeinn Theoódórsson
  • Emil Andri Auðunsson
  • Bjarki Björn Gunnarsson 

Fjölnir

  • Elvar Otri Hjálmarsson
  • Hilmir Hrafnsson
  • Jóhann Árni Gunnarsson
  • Sigurjón Daði Harðarson
  • Valgeir Lunddal Friðriksson
  • Viktor Andri Hafþórsson

Leiknir R.

  • Beniamin Hoti 
  • Sævar Atli Magnússon
  • Daníel Finns Matthíasson 
  • Ísak Richards
  • Vuk Oskar Dimitrijevic 

Þróttur R.

  • Flosi Flosason
  • Kristófer Már Þórisson
  • Hrannar Ingi Jóhannsson
  • Yngvi Margeirsson

Eftirtaldir leikmenn mæta í Fífuna Kópavogi kl. 10.30 þriðjudaginn 15. apríl.

KR

  • Oddur Ingi Bjarnason
  • Viktor Lárusson
  • Tryggvi Snær Geirsson
  • Stefán Árni Geirsson
  • Veigar Áki Hlynsson
  • Pétur Matthías Sæmundsson
  • Valur Arnór Snær Óskarsson
  • Benedikt V. Warén

Fylkir

  • Hrannar Máni Eyjólfsson
  • Nikulás Val Gunnarsson
  • Birkir Eyþórsson
  • Leó Ernir Reynisson
  • Valdimar Örn Emilsson

Fram

  • Ólafur Haukur Júlíusson
  • Viktor Gísli Hallgrímsson
  • Már Ægisson
  • Haraldur Einar Ásgrímsson
  • Unnar Steinn Ingvarsson
  • Ólafur Sveinmar Guðmundsson
  • Kristófer Liljar Kristensen

ÍR

  • Viktor Sigurðsson
  • Davíð Óskarsson

 




Fræðsla




Aðildarfélög




Aðildarfélög