Næstu leikir

Meistaraflokkur

  Leikdagur Kl Mót Völlur Heimalið Gestir    
1 mið. 31. ágú 17:00 Pepsi-deild kvenna Norðurálsvöllurinn ÍA ÍBV  
2 mið. 31. ágú 18:00 Pepsi-deild kvenna Þórsvöllur Þór/KA FH  
3 mið. 31. ágú 18:00 Pepsi-deild kvenna JÁVERK-völlurinn Selfoss KR  
4 mið. 31. ágú 19:15 Pepsi-deild kvenna Valsvöllur Valur Stjarnan  
 
5 fim. 01. sep 18:00 Pepsi-deild kvenna Kópavogsvöllur Breiðablik Fylkir  
6 fim. 01. sep 17:30 Inkasso-deildin Fellavöllur Huginn Keflavík  
7 fim. 01. sep 19:15 Inkasso-deildin Laugardalsvöllur Fram HK  
8 fim. 01. sep 19:15 Inkasso-deildin Ásvellir Haukar Leiknir R.  
9 fim. 01. sep 18:00 3. deild karla Nesfisk-völlurinn Víðir Þróttur V.  
10 fim. 01. sep 19:00 1. deild kvenna A riðill Þróttarvöllur Þróttur R. KH  
 
11 fös. 02. sep 00:00 U21 karla - EM 17 riðlakeppni Úkraína Frakkland  
12 fös. 02. sep 00:00 U21 karla - EM 17 riðlakeppni Skotland Makedónía  
13 fös. 02. sep 18:00 U21 karla - EM 17 riðlakeppni Mourneview Park Norður-Írland Ísland  
14 fös. 02. sep 19:00 4. deild karla B riðill Leiknisvöllur Snæfell KB  
 
15 lau. 03. sep 14:00 Inkasso-deildin Fjarðabyggðarhöllin Leiknir F. Þór  
16 lau. 03. sep 14:00 Inkasso-deildin Grindavíkurvöllur Grindavík Fjarðabyggð  
17 lau. 03. sep 16:00 Inkasso-deildin Akureyrarvöllur KA Selfoss  
18 lau. 03. sep 13:00 2. deild karla Húsavíkurvöllur Völsungur ÍR  
19 lau. 03. sep 14:00 2. deild karla Grenivíkurvöllur Magni Höttur  
20 lau. 03. sep 14:00 2. deild karla Varmárvöllur Afturelding Njarðvík  
21 lau. 03. sep 14:00 2. deild karla Vivaldivöllurinn Grótta KF  
22 lau. 03. sep 14:00 2. deild karla Þorlákshafnarvöllur Ægir KV  
23 lau. 03. sep 14:00 2. deild karla Sindravellir Sindri Vestri  
24 lau. 03. sep 14:00 3. deild karla Helgafellsvöllur KFS Reynir S.  
25 lau. 03. sep 14:00 3. deild karla Sauðárkróksvöllur Tindastóll Einherji  
26 lau. 03. sep 14:00 3. deild karla Akraneshöllin Kári KFR  
27 lau. 03. sep 16:00 3. deild karla Fjölnisvöllur - Gervigras Vængir Júpiters Dalvík/Reynir  
28 lau. 03. sep 14:00 1. deild kvenna Úrslit Nettóvöllurinn Keflavík Tindastóll  
29 lau. 03. sep 14:00 1. deild kvenna Úrslit Ólafsvíkurvöllur Víkingur Ó. Grindavík  
30 lau. 03. sep 14:00 1. deild kvenna Úrslit Ásvellir Haukar HK/Víkingur  
31 lau. 03. sep 15:00 1. deild kvenna Úrslit KA-völlur Hamrarnir ÍR  
32 lau. 03. sep 14:00 4. deild karla Úrslit Hertz völlurinn Léttir KFG  
33 lau. 03. sep 14:00 4. deild karla Úrslit Grýluvöllur Hamar Hvíti riddarinn  
34 lau. 03. sep 14:00 4. deild karla Úrslit JÁVERK-völlurinn Árborg KH  
35 lau. 03. sep 14:00 4. deild karla Úrslit Kaplakrikavöllur ÍH Berserkir  
 
36 mán. 05. sep 18:45 A karla - HM 2018 Maksimir stadium Króatía Tyrkland  
37 mán. 05. sep 18:45 A karla - HM 2018 NSK Olimpiyskyi Úkraína Ísland  
38 mán. 05. sep 18:45 A karla - HM 2018 Turku Stadium Finnland Kosóvó  

Fjöldi leikja: 38

Aðrir flokkar

  Leikdagur Kl Mót Völlur Heimalið Gestir    
1 mið. 31. ágú 18:00 3. flokkur karla C-lið A Kaplakrikavöllur FH KR  
2 mið. 31. ágú 18:00 3. flokkur karla C-lið A Fjölnisvöllur Fjölnir Fram/Skallagrímur  
3 mið. 31. ágú 18:00 3. flokkur kvenna B1 Þróttarvöllur Þróttur R. HK  
4 mið. 31. ágú 17:00 4. flokkur karla B-lið A Víkingsvöllur Víkingur R. Afturelding  
5 mið. 31. ágú 18:30 4. flokkur karla C-lið A Víkingsvöllur Víkingur R. Afturelding  
6 mið. 31. ágú 18:00 Aukakeppni B-liða - 4. flokkur karla Fylkisvöllur Fylkir 2 Fylkir  
7 mið. 31. ágú 20:00 Eldri flokkur karla 40 Fífan Breiðablik 2 Grótta  
8 mið. 31. ágú 20:00 Eldri flokkur karla 40 Kaplakrikavöllur FH Breiðablik  
 
9 fim. 01. sep 16:30 3. flokkur karla A Hamranesvöllur FH Afturelding  
10 fim. 01. sep 18:15 3. flokkur karla B-lið A Hamranesvöllur FH Afturelding  
11 fim. 01. sep 19:00 Eldri flokkur karla 40 Þróttarvöllur Þróttur R. Valur/KH  
 
12 fös. 02. sep 16:30 2. flokkur karla A Njarðtaksvöllurinn Keflavík/Njarðvík Stjarnan/KFG  
13 fös. 02. sep 19:00 2. flokkur karla B Varmárvöllur Afturelding/Hvíti Haukar  
14 fös. 02. sep 18:15 2. flokkur karla B-lið A Njarðtaksvöllurinn Keflavík/Njarðvík Stjarnan/KFG  
15 fös. 02. sep 21:00 2. flokkur karla B-lið B Varmárvöllur Afturelding/Hvíti Haukar  
16 fös. 02. sep 18:00 2. flokkur kvenna A Norðurálsvöllurinn ÍA Þór/KA/Hamrarnir  
17 fös. 02. sep 18:15 2. flokkur kvenna A Smárahvammsvöllur Breiðablik/Augnablik Fylkir/Haukar  
18 fös. 02. sep 18:00 3. flokkur karla C2 Sindravellir Sindri Grindavík  
19 fös. 02. sep 17:00 3. flokkur kvenna A Smárahvammsvöllur Breiðablik/Augnablik Stjarnan/Skínandi  
20 fös. 02. sep 18:00 3. flokkur kvenna A Valsvöllur Valur/KH ÍA  
21 fös. 02. sep 18:00 3. flokkur kvenna B1 Fylkisvöllur Fylkir ÍBV/Selfoss  
22 fös. 02. sep 18:00 3. flokkur kvenna B1 KR-völlur Grótta/KR Snæfellsnes  
23 fös. 02. sep 18:00 3. flokkur kvenna B1 Fjölnisvöllur Fjölnir/Fram/Afturelding Þróttur R.  
24 fös. 02. sep 18:30 3. flokkur kvenna B-lið Smárahvammsvöllur Breiðablik/Augnablik Stjarnan/Skínandi  
25 fös. 02. sep 14:00 4. flokkur karla Ú1 Hásteinsvöllur ÍBV HK  
26 fös. 02. sep 17:00 4. flokkur karla Ú2 Norðurálsvöllurinn Tindastól/Hvöt/Kormákur ÍA  
27 fös. 02. sep 17:00 4. flokkur karla Ú2 Kaplakrikavöllur FH Afturelding  
28 fös. 02. sep 17:00 4. flokkur karla Ú1 Fylkisvöllur Fylkir Breiðablik  
29 fös. 02. sep 17:00 4. flokkur kvenna Ú1 Grindavíkurvöllur Grindavík Víkingur R.  
30 fös. 02. sep 17:00 4. flokkur kvenna Ú2 Smárahvammsvöllur Breiðablik Fylkir  
31 fös. 02. sep 17:00 4. flokkur kvenna Ú1 Valsvöllur Valur Austurland  
32 fös. 02. sep 17:00 4. flokkur kvenna Ú2 KR-völlur Grótta/KR Stjarnan  
 
33 lau. 03. sep 14:00 2. flokkur karla C Þróttarvöllur Þróttur R. KF/Völsungur  
34 lau. 03. sep 12:00 2. flokkur kvenna A JÁVERK-völlurinn Selfoss/Hamar/Ægir FH  
35 lau. 03. sep 15:00 2. flokkur kvenna A Samsung völlurinn Stjarnan/Skínandi Þór/KA/Hamrarnir  
36 lau. 03. sep 14:00 3. flokkur karla B Þórsvöllur Þór Austurland  
37 lau. 03. sep 15:45 3. flokkur karla B-lið B Þórsvöllur Þór Austurland  
38 lau. 03. sep 14:00 3. flokkur kvenna B-lið Fjölnisvöllur Fjölnir/Fram/Afturelding FH  
39 lau. 03. sep 12:00 4. flokkur karla Ú2 Norðurálsvöllurinn ÍA FH  
40 lau. 03. sep 13:30 4. flokkur karla Ú2 Norðurálsvöllurinn Afturelding Tindastól/Hvöt/Kormákur  
41 lau. 03. sep 14:00 4. flokkur karla Ú1 Smárahvammsvöllur Breiðablik ÍBV  
42 lau. 03. sep 14:00 4. flokkur karla Ú1 Fagrilundur HK Fylkir  
43 lau. 03. sep 12:00 4. flokkur kvenna Ú1 Valsvöllur Valur Grindavík  
44 lau. 03. sep 12:00 4. flokkur kvenna Ú1 Víkingsvöllur Austurland Víkingur R.  
45 lau. 03. sep 12:00 4. flokkur kvenna Ú2 Floridana völlurinn Fylkir Stjarnan  
46 lau. 03. sep 12:00 4. flokkur kvenna Ú2 Smárahvammsvöllur Breiðablik Grótta/KR  
47 lau. 03. sep 14:00 5. flokkur karla A-lið Ú4 Þróttarvöllur Þór Fjölnir  
48 lau. 03. sep 14:00 5. flokkur karla A-lið Ú4 Þróttarvöllur Þróttur R. Víkingur R.  
49 lau. 03. sep 13:00 5. flokkur karla B-lið Ú4 Þróttarvöllur Breiðablik 2 KR  
50 lau. 03. sep 13:00 5. flokkur karla B-lið Ú4 Þróttarvöllur Þróttur R. Haukar  
51 lau. 03. sep 10:00 5. flokkur karla C-lið Ú1 Iðavellir ÍA Víkingur R.  
52 lau. 03. sep 10:00 5. flokkur karla C-lið Ú1 Iðavellir KA Haukar  
53 lau. 03. sep 10:50 5. flokkur karla C-lið Ú2 Iðavellir Breiðablik Fram 2  
54 lau. 03. sep 10:50 5. flokkur karla C-lið Ú2 Iðavellir Keflavík ÍR  
55 lau. 03. sep 11:40 5. flokkur karla D-lið Ú1 Iðavellir Fram Fram 2  
56 lau. 03. sep 11:40 5. flokkur karla D-lið Ú1 Iðavellir Haukar FH  
57 lau. 03. sep 12:30 5. flokkur karla D-lið Ú2 Iðavellir Keflavík FH 2  
58 lau. 03. sep 12:30 5. flokkur karla D-lið Ú2 Iðavellir ÍA Stjarnan 2  
59 lau. 03. sep 13:20 5. flokkur karla C-lið Ú1 Iðavellir Víkingur R. Haukar  
60 lau. 03. sep 13:20 5. flokkur karla C-lið Ú1 Iðavellir ÍA KA  
61 lau. 03. sep 14:10 5. flokkur karla C-lið Ú2 Iðavellir Breiðablik Keflavík  
62 lau. 03. sep 14:10 5. flokkur karla C-lið Ú2 Iðavellir Fram 2 ÍR  
63 lau. 03. sep 15:00 5. flokkur karla D-lið Ú1 Iðavellir Fram Haukar  
64 lau. 03. sep 15:00 5. flokkur karla D-lið Ú1 Iðavellir FH Fram 2  
65 lau. 03. sep 15:50 5. flokkur karla D-lið Ú2 Iðavellir Stjarnan 2 FH 2  
66 lau. 03. sep 15:50 5. flokkur karla D-lið Ú2 Iðavellir ÍA Keflavík  
67 lau. 03. sep 10:00 5. flokkur kvenna C-lið Ú Smárahvammsvöllur Fram/Afturelding Breiðablik 3  
68 lau. 03. sep 10:00 5. flokkur kvenna C-lið Ú Smárahvammsvöllur Breiðablik Breiðablik 2  
69 lau. 03. sep 13:00 5. flokkur kvenna C-lið Ú Smárahvammsvöllur Breiðablik 2 Breiðablik 3  
70 lau. 03. sep 13:00 5. flokkur kvenna C-lið Ú Smárahvammsvöllur Breiðablik Fram/Afturelding  
71 lau. 03. sep 14:00 5. flokkur kvenna B-lið Ú3 Kópavogsvöllur Breiðablik Breiðablik 2  
72 lau. 03. sep 16:00 5. flokkur kvenna A-lið Ú3 Valsvöllur Valur Breiðablik  
 
73 sun. 04. sep 14:00 U19 karla - VL 2016 Leikið erlendis Wales Ísland  
74 sun. 04. sep 15:00 2. flokkur karla B Þórsvöllur Þór Selfoss/Ham/Æg/Ár  
75 sun. 04. sep 14:00 2. flokkur karla C Grindavíkurvöllur Grindavík KF/Völsungur  
76 sun. 04. sep 14:00 2. flokkur karla C Sauðárkróksvöllur Tindastól/Hvöt/Kormákur Valur/KH  
77 sun. 04. sep 17:00 2. flokkur karla B-lið B Þórsvöllur Þór Selfoss/Ham/Æg/Ár  
78 sun. 04. sep 15:00 2. flokkur kvenna A Norðurálsvöllurinn ÍA HK/Víkingur  
79 sun. 04. sep 12:00 2. flokkur kvenna B Vestmannaeyjavöllur ÍBV/Keflavík Grindavík  
80 sun. 04. sep 12:00 3. flokkur karla A Framvöllur Fram/Skallagrímur Afturelding  
81 sun. 04. sep 12:00 3. flokkur karla A Smárahvammsvöllur Breiðablik FH  
82 sun. 04. sep 12:00 3. flokkur karla A KR-völlur KR Fjölnir  
83 sun. 04. sep 14:00 3. flokkur karla A Samsung völlurinn Stjarnan KA  
84 sun. 04. sep 12:00 3. flokkur karla B Kórinn - Grasvöllur HK ÍA/Snæfellsnes  
85 sun. 04. sep 12:00 3. flokkur karla B Víkingsvöllur Víkingur R. Fylkir  
86 sun. 04. sep 12:00 3. flokkur karla B Leiknisvöllur Leiknir R. Keflavík  
87 sun. 04. sep 14:00 3. flokkur karla C1 Ásvellir Haukar Valur  
88 sun. 04. sep 14:00 3. flokkur karla C1 Smárahvammsvöllur Breiðablik 2 Njarðvík  
89 sun. 04. sep 14:00 3. flokkur karla C1 Dalvíkurvöllur Dalvík/Reynir/KF Völsungur  
90 sun. 04. sep 14:00 3. flokkur karla C2 Þróttarvöllur Þróttur R. ÍBV/KFR  
91 sun. 04. sep 14:00 3. flokkur karla C2 Vivaldivöllurinn Grótta Grindavík  
92 sun. 04. sep 13:45 3. flokkur karla B-lið A KR-völlur KR Fjölnir  
93 sun. 04. sep 13:45 3. flokkur karla B-lið A Framvöllur Fram/Skallagrímur Afturelding  
94 sun. 04. sep 13:45 3. flokkur karla B-lið A Smárahvammsvöllur Breiðablik FH  
95 sun. 04. sep 15:45 3. flokkur karla B-lið A Samsung völlurinn Stjarnan KA  
96 sun. 04. sep 13:45 3. flokkur karla B-lið B Víkingsvöllur Víkingur R. Fylkir  
97 sun. 04. sep 13:45 3. flokkur karla B-lið B Kórinn - Grasvöllur HK ÍA/Snæfellsnes  
98 sun. 04. sep 13:45 3. flokkur karla B-lið B Leiknisvöllur Leiknir R. Keflavík  
99 sun. 04. sep 14:00 3. flokkur karla C-lið B Kaplakrikavöllur FH 2 Stjarnan 2  
100 sun. 04. sep 15:15 3. flokkur karla C-lið A Smárahvammsvöllur Breiðablik FH  
101 sun. 04. sep 15:30 3. flokkur karla C-lið A KR-völlur KR Fjölnir  
102 sun. 04. sep 15:45 3. flokkur karla C-lið B Smárahvammsvöllur Breiðablik 2 Keflavík  
103 sun. 04. sep 17:30 3. flokkur karla C-lið A Samsung völlurinn Stjarnan KA  
104 sun. 04. sep 15:00 4. flokkur karla A-lið C Torfnesvöllur Vestri Grindavík  
105 sun. 04. sep 12:00 4. flokkur karla Ú1 Fagrilundur HK Breiðablik  
106 sun. 04. sep 12:00 4. flokkur karla Ú2 Norðurálsvöllurinn FH Tindastól/Hvöt/Kormákur  
107 sun. 04. sep 12:00 4. flokkur karla Ú1 Fylkisvöllur Fylkir ÍBV  
108 sun. 04. sep 12:00 4. flokkur karla Ú2 Norðurálsvöllurinn ÍA Afturelding  
109 sun. 04. sep 11:00 4. flokkur kvenna Ú1 Leikv. óákveðinn Grindavík Austurland  
110 sun. 04. sep 11:00 4. flokkur kvenna Ú1 Víkingsvöllur Víkingur R. Valur  
111 sun. 04. sep 12:00 4. flokkur kvenna Ú2 Samsung völlurinn Stjarnan Breiðablik  
112 sun. 04. sep 12:00 4. flokkur kvenna Ú2 Vivaldivöllurinn Grótta/KR Fylkir  
113 sun. 04. sep 13:00 5. flokkur karla A-lið Ú4 Þróttarvöllur Úrslitaleikur .  
114 sun. 04. sep 12:00 5. flokkur karla B-lið Ú4 Þróttarvöllur Úrslitaleikur  
115 sun. 04. sep 10:00 5. flokkur karla C-lið Ú1 Iðavellir Víkingur R. KA  
116 sun. 04. sep 10:00 5. flokkur karla C-lið Ú1 Iðavellir Haukar ÍA  
117 sun. 04. sep 10:50 5. flokkur karla C-lið Ú2 Iðavellir Keflavík Fram 2  
118 sun. 04. sep 10:50 5. flokkur karla C-lið Ú2 Iðavellir ÍR Breiðablik  
119 sun. 04. sep 11:40 5. flokkur karla D-lið Ú1 Iðavellir Fram 2 Haukar  
120 sun. 04. sep 11:40 5. flokkur karla D-lið Ú1 Iðavellir FH Fram  
121 sun. 04. sep 12:30 5. flokkur karla D-lið Ú2 Iðavellir FH 2 ÍA  
122 sun. 04. sep 12:30 5. flokkur karla D-lið Ú2 Iðavellir Keflavík Stjarnan 2  
123 sun. 04. sep 14:00 5. flokkur karla C-lið Ú3 Iðavellir Úrslitaleikur  
124 sun. 04. sep 14:50 5. flokkur karla D-lið Ú3 Iðavellir Úrslitaleikur  
125 sun. 04. sep 10:00 5. flokkur kvenna C-lið Ú Smárahvammsvöllur Fram/Afturelding Breiðablik 2  
126 sun. 04. sep 10:00 5. flokkur kvenna C-lið Ú Smárahvammsvöllur Breiðablik 3 Breiðablik  
 
127 mán. 05. sep 17:00 2. flokkur karla A Framvöllur Fram Fjölnir  
128 mán. 05. sep 17:30 2. flokkur karla B Leiknisvöllur Leiknir/KB Haukar  
129 mán. 05. sep 17:30 2. flokkur karla B Vivaldivöllurinn Grótta/Kría ÍBV/KFS/KFR  
130 mán. 05. sep 18:00 2. flokkur karla B Kórinn - Grasvöllur HK/Ýmir Breiðablik 2  
131 mán. 05. sep 18:00 3. flokkur karla B-lið C Þróttarvöllur Þróttur R. Breiðablik 2  
132 mán. 05. sep 18:00 3. flokkur karla B-lið C Smárahvammsvöllur Breiðablik 3 Selfoss/Hamar/Ægir  
133 mán. 05. sep 20:00 Eldri flokkur karla 30 Kaplakrikavöllur FH Breiðablik  
134 mán. 05. sep 21:00 Eldri flokkur karla 30 Þróttarvöllur Þróttur R. Leiknir/KB  

Fjöldi leikja: 134





Aðildarfélög




Aðildarfélög