Næstu leikir

Meistaraflokkur

  Leikdagur Kl Mót Völlur Heimalið Gestir    
1 sun. 31. ágú 17:00 Pepsi-deild karla Vodafonevöllurinn Valur ÍBV  
2 sun. 31. ágú 18:00 Pepsi-deild karla Þórsvöllur Þór Víkingur R.  
3 sun. 31. ágú 18:00 Pepsi-deild karla Nettóvöllurinn Keflavík Fram  
4 sun. 31. ágú 18:00 Pepsi-deild karla Kópavogsvöllur Breiðablik Fylkir  
5 sun. 31. ágú 18:00 Pepsi-deild karla Kaplakrikavöllur FH Fjölnir  
6 sun. 31. ágú 18:00 Pepsi-deild karla KR-völlur KR Stjarnan  
7 sun. 31. ágú 13:30 3. deild karla Kaplakrikavöllur ÍH Einherji  
8 sun. 31. ágú 14:00 3. deild karla Vilhjálmsvöllur Höttur Berserkir  
 
9 mán. 01. sep 18:00 Pepsi-deild kvenna Fylkisvöllur Fylkir Valur  
 
10 þri. 02. sep 17:30 4. deild karla Úrslit Helgafellsvöllur KFS Léttir  
11 þri. 02. sep 17:30 4. deild karla Úrslit Bessastaðavöllur Álftanes Vængir Júpiters  
12 þri. 02. sep 17:30 4. deild karla Úrslit Samsung völlurinn KFG Þróttur V.  
13 þri. 02. sep 17:30 4. deild karla Úrslit Hlíðarendi KH Kári  
 
14 mið. 03. sep 16:30 U21 karla - EM 15 riðlakeppni Fylkisvöllur Ísland Armenía  
15 mið. 03. sep 18:00 Pepsi-deild kvenna Kaplakrikavöllur FH ÍBV  
16 mið. 03. sep 18:00 Pepsi-deild kvenna Norðurálsvöllurinn ÍA Afturelding  
17 mið. 03. sep 18:00 Pepsi-deild kvenna Kópavogsvöllur Breiðablik Þór/KA  
18 mið. 03. sep 19:15 Pepsi-deild kvenna Samsung völlurinn Stjarnan Selfoss  
 
19 fim. 04. sep 00:00 U21 karla - EM 15 riðlakeppni . Kasakstan Frakkland  
20 fim. 04. sep 18:00 1. deild karla Leiknisvöllur Leiknir R. Þróttur R.  
21 fim. 04. sep 18:00 1. deild karla Gervigrasvöllur Laugardal KV ÍA  
22 fim. 04. sep 18:00 1. deild karla Schenkervöllurinn Haukar Selfoss  
 
23 fös. 05. sep 18:00 3. deild karla Búðagrund Leiknir F. Víðir  

Fjöldi leikja: 23

Aðrir flokkar

  Leikdagur Kl Mót Völlur Heimalið Gestir    
1 sun. 31. ágú 13:00 2. flokkur karla B Kórinn - Gervigras KA ÍBV/KFS/KFR  
2 sun. 31. ágú 12:00 2. flokkur karla C Blönduósvöllur Völsungur BÍ/Bolungarvík  
3 sun. 31. ágú 14:00 2. flokkur karla C Gróttuvöllur Grótta Sindri/Máni  
4 sun. 31. ágú 17:00 2. flokkur kvenna A Samsung völlurinn Stjarnan/Álftanes Breiðablik  
5 sun. 31. ágú 14:00 2. flokkur kvenna B Sauðárkróksvöllur Tindastóll HK/Víkingur  
6 sun. 31. ágú 11:00 3. flokkur karla A Smárahvammsvöllur Breiðablik Fylkir  
7 sun. 31. ágú 12:00 3. flokkur karla A Iðavellir Keflavík Stjarnan/Álftanes  
8 sun. 31. ágú 12:00 3. flokkur karla A KR-völlur KR Fjölnir  
9 sun. 31. ágú 15:00 3. flokkur karla A KA-völlur KA Afturelding  
10 sun. 31. ágú 12:00 3. flokkur karla B Hlíðarendi Valur Haukar  
11 sun. 31. ágú 12:00 3. flokkur karla B Þróttarvöllur Þróttur R. ÍA  
12 sun. 31. ágú 14:00 3. flokkur karla B Þórsvöllur Þór Víkingur R.  
13 sun. 31. ágú 16:00 3. flokkur karla C1 Torfnesvöllur BÍ/Bolungarvík Leiknir/ÍR  
14 sun. 31. ágú 16:00 3. flokkur karla C2 Sindravellir Sindri Grindavík  
15 sun. 31. ágú 12:30 3. flokkur karla B-lið A Smárahvammsvöllur Breiðablik Fylkir  
16 sun. 31. ágú 13:45 3. flokkur karla B-lið A Iðavellir Keflavík Stjarnan/Álftanes  
17 sun. 31. ágú 13:45 3. flokkur karla B-lið A KR-völlur KR Fjölnir  
18 sun. 31. ágú 16:45 3. flokkur karla B-lið A KA-völlur KA Afturelding  
19 sun. 31. ágú 12:00 3. flokkur karla B-lið B Fagrilundur HK FH  
20 sun. 31. ágú 13:45 3. flokkur karla B-lið B Hlíðarendi Valur Haukar  
21 sun. 31. ágú 13:45 3. flokkur karla B-lið B Þróttarvöllur Þróttur R. ÍA  
22 sun. 31. ágú 15:45 3. flokkur karla B-lið B Þórsvöllur Þór Víkingur R.  
23 sun. 31. ágú 14:00 3. flokkur kvenna A Kaplakrikavöllur FH Þór  
24 sun. 31. ágú 18:00 3. flokkur kvenna A Hlíðarendi Valur HK/Víkingur  
25 sun. 31. ágú 12:00 3. flokkur kvenna B-lið JÁVERK-völlurinn Selfoss/Hamar/Ægir KA  
26 sun. 31. ágú 14:00 Aukakeppni - 4. flokkur karla KA-völlur KE Höttur  
27 sun. 31. ágú 12:00 4. flokkur kvenna A-lið A Fylkisvöllur Fylkir Grindavík  
28 sun. 31. ágú 10:00 5. flokkur karla A-lið Ú2 Þórsvöllur Þór Afturelding  
29 sun. 31. ágú 10:00 5. flokkur karla A-lið Ú2 Þórsvöllur Keflavík Fylkir  
30 sun. 31. ágú 11:00 5. flokkur karla A-lið Ú3 Fagrilundur HK Breiðablik  
31 sun. 31. ágú 11:00 5. flokkur karla A-lið Ú3 Fagrilundur KA Álftanes  
32 sun. 31. ágú 12:00 5. flokkur karla A-lið Ú1 Akraneshöllin ÍR Kormákur/Hvöt  
33 sun. 31. ágú 12:00 5. flokkur karla A-lið Ú1 Akraneshöllin FH ÍA  
34 sun. 31. ágú 10:50 5. flokkur karla B-lið Ú2 Þórsvöllur Þór Víkingur R.  
35 sun. 31. ágú 10:50 5. flokkur karla B-lið Ú2 Þórsvöllur Stjarnan Fjölnir  
36 sun. 31. ágú 11:00 5. flokkur karla B-lið Ú1 Akraneshöllin Fylkir ÍA  
37 sun. 31. ágú 11:00 5. flokkur karla B-lið Ú1 Akraneshöllin Fjölnir 2 Höttur  
38 sun. 31. ágú 11:50 5. flokkur karla B-lið Ú3 Fagrilundur KA Fylkir 2  
39 sun. 31. ágú 11:50 5. flokkur karla B-lið Ú3 Fagrilundur HK FH  
40 sun. 31. ágú 11:00 5. flokkur kvenna B-lið Ú1 Kaplakrikavöllur Víkingur R. FH  
41 sun. 31. ágú 11:00 5. flokkur kvenna A-lið Ú1 Egilshöll Valur ÍBV  
42 sun. 31. ágú 11:00 5. flokkur kvenna B-lið Ú1 Kaplakrikavöllur ÍBV Breiðablik 2  
43 sun. 31. ágú 11:00 5. flokkur kvenna A-lið Ú1 Egilshöll Fjarðabyggð/Leiknir KR  
44 sun. 31. ágú 12:00 5. flokkur kvenna A-lið Ú2 Fífan Þór Selfoss  
45 sun. 31. ágú 12:00 5. flokkur kvenna A-lið Ú2 Fífan Víkingur R. Breiðablik  
46 sun. 31. ágú 12:50 5. flokkur kvenna B-lið Ú2 Fífan Valur Breiðablik  
47 sun. 31. ágú 12:50 5. flokkur kvenna B-lið Ú2 Fífan Þór HK  
48 sun. 31. ágú 20:30 Eldri flokkur karla 40 Reykjaneshöllin Keflavík Þróttur R.  
 
49 mán. 01. sep 18:00 2. flokkur karla A Fjölnisvöllur Fjölnir KR/KV  
50 mán. 01. sep 18:00 2. flokkur karla A Hlíðarendi Valur Fylkir/Elliði  
51 mán. 01. sep 18:00 2. flokkur karla A Schenkervöllurinn Haukar Breiðablik  
52 mán. 01. sep 18:00 2. flokkur karla A Víkingsvöllur Víkingur R. ÍA/Kári  
53 mán. 01. sep 20:00 2. flokkur karla A Samsung völlurinn Stjarnan/Skínandi FH  
54 mán. 01. sep 18:00 2. flokkur karla B Leiknisvöllur Leiknir/KB Selfoss/Ham/Æg/Ár  
55 mán. 01. sep 18:00 2. flokkur karla B N1-völlurinn Varmá Afturelding/Hvíti Fram  
56 mán. 01. sep 20:00 2. flokkur karla B-lið A Víkingsvöllur Víkingur R. ÍA/Kári  
57 mán. 01. sep 18:00 3. flokkur karla B Fagrilundur HK FH  
58 mán. 01. sep 18:00 3. flokkur karla C2 Vestmannaeyjavöllur ÍBV/KFR Breiðablik 2  
59 mán. 01. sep 18:00 3. flokkur karla B-lið C Vestmannaeyjavöllur ÍBV/KFR Breiðablik 2  
60 mán. 01. sep 18:00 3. flokkur kvenna A Iðavellir RKV FH  
61 mán. 01. sep 18:00 3. flokkur kvenna B Þróttarvöllur Þróttur R. Haukar  
62 mán. 01. sep 19:30 3. flokkur kvenna B-lið Iðavellir RKV FH  
63 mán. 01. sep 16:30 4. flokkur kvenna A-lið A Víkingsvöllur Víkingur R. RKV  
 
64 þri. 02. sep 18:00 2. flokkur karla B-lið A Samsung völlurinn Stjarnan/Skínandi FH  
65 þri. 02. sep 18:00 2. flokkur karla B-lið A Fjölnisvöllur Fjölnir KR/KV  
66 þri. 02. sep 18:00 2. flokkur karla B-lið A Hlíðarendi Valur Fylkir/Elliði  
67 þri. 02. sep 18:00 2. flokkur karla B-lið A Schenkervöllurinn Haukar Breiðablik  
68 þri. 02. sep 14:00 2. flokkur karla B-lið B N1-völlurinn Varmá Afturelding/Hvíti Grótta  
69 þri. 02. sep 18:00 3. flokkur karla B-lið C Gróttuvöllur Grótta Breiðablik 2  
70 þri. 02. sep 18:00 3. flokkur karla C-lið A Bessastaðavöllur Stjarnan/Álftanes FH  
71 þri. 02. sep 18:00 3. flokkur karla C-lið A Kaplakrikavöllur FH 2 Fylkir  
72 þri. 02. sep 18:00 3. flokkur karla C-lið A Schenkervöllurinn Haukar ÍBV/KFR  
73 þri. 02. sep 18:00 3. flokkur karla C-lið A Fjölnisvöllur - Gervigras Fjölnir Breiðablik  
74 þri. 02. sep 20:00 Eldri flokkur karla 30 Fífan Breiðablik/Augnablik Fylkir  
75 þri. 02. sep 20:00 Eldri flokkur karla 30 N1-völlurinn Varmá Afturelding Þróttur R.  
76 þri. 02. sep 21:00 Eldri flokkur karla 40 Víkingsvöllur Víkingur R. Breiðablik/Augnablik 2  
 
77 mið. 03. sep 00:00 U19 karla - VL 2014 Leikið erlendis Norður-Írland Ísland  
78 mið. 03. sep 17:00 3. flokkur karla A Iðavellir Keflavík Breiðablik  
79 mið. 03. sep 18:30 3. flokkur karla B-lið A Iðavellir Keflavík Breiðablik  
80 mið. 03. sep 19:00 Eldri flokkur karla 40 Gróttuvöllur Grótta FH  
81 mið. 03. sep 20:00 Eldri flokkur karla 40 Hertz völlurinn ÍR KR  
82 mið. 03. sep 20:00 Eldri flokkur karla 40 Hertz völlurinn Léttir Þróttur R.  
83 mið. 03. sep 20:00 Eldri flokkur karla 40 Fífan Breiðablik/Augnablik Keflavík  
84 mið. 03. sep 20:00 Eldri flokkur karla 50 Fylkisvöllur Fylkir KR  
85 mið. 03. sep 20:00 Eldri flokkur karla 50 Fífan Breiðablik Þróttur R.  
 
86 fim. 04. sep 18:00 2. flokkur kvenna A Hlíðarendi Valur/ÍR FH  
87 fim. 04. sep 18:00 2. flokkur kvenna A Fjölnisvöllur Fjölnir Breiðablik  
88 fim. 04. sep 18:00 2. flokkur kvenna B Þróttarvöllur Þróttur/ÍA Fylkir  
89 fim. 04. sep 18:00 2. flokkur kvenna B Tungubakkavöllur Afturelding Grótta/KR  
90 fim. 04. sep 17:00 3. flokkur karla A Fjölnisvöllur - Gervigras Fjölnir Afturelding  
91 fim. 04. sep 18:30 3. flokkur karla A Samsung völlurinn Stjarnan/Álftanes Fylkir  
92 fim. 04. sep 16:30 3. flokkur karla B Fagrilundur HK Valur  
93 fim. 04. sep 17:00 3. flokkur karla B Kaplakrikavöllur FH Víkingur R.  
94 fim. 04. sep 17:00 3. flokkur karla B Þróttarvöllur Þróttur R. Haukar  
95 fim. 04. sep 17:30 3. flokkur karla C Ú C1-1 C2-2  
96 fim. 04. sep 17:30 3. flokkur karla C Ú C2-1 C1-2  
97 fim. 04. sep 18:30 3. flokkur karla B-lið A Fjölnisvöllur - Gervigras Fjölnir Afturelding  
98 fim. 04. sep 20:15 3. flokkur karla B-lið A Samsung völlurinn Stjarnan/Álftanes Fylkir  
99 fim. 04. sep 18:30 3. flokkur karla B-lið B Þróttarvöllur Þróttur R. Haukar  
100 fim. 04. sep 18:30 3. flokkur karla B-lið B Kaplakrikavöllur FH Víkingur R.  
101 fim. 04. sep 18:30 3. flokkur karla B-lið B Fagrilundur HK Valur  
102 fim. 04. sep 18:00 3. flokkur kvenna B Schenkervöllurinn Haukar Fram/Afturelding  
103 fim. 04. sep 18:00 3. flokkur kvenna B-lið JÁVERK-völlurinn Selfoss/Hamar/Ægir Breiðablik  
104 fim. 04. sep 17:00 4. flokkur kvenna A-lið A Þórsvöllur Þór KA Skoða leikskýrslu
105 fim. 04. sep 17:00 5. flokkur kvenna A-lið Ú3 Leikv. óákveðinn Úrslitalekur  
106 fim. 04. sep 17:50 5. flokkur kvenna B-lið Ú3 Leikv. óákveðinn Úrslitaleikur  
 
107 fös. 05. sep 00:00 U19 karla - VL 2014 Leikið erlendis Norður-Írland Ísland  
108 fös. 05. sep 18:00 2. flokkur karla B-lið A Norðurálsvöllurinn ÍA/Kári Breiðablik  
109 fös. 05. sep 17:00 3. flokkur karla A KR-völlur KR Breiðablik  
110 fös. 05. sep 18:30 3. flokkur karla B-lið A KR-völlur KR Breiðablik  
111 fös. 05. sep 16:30 4. flokkur karla Ú1 Smárahvammsvöllur Breiðablik A3  
112 fös. 05. sep 17:00 4. flokkur karla Ú2 Fjarðabyggðarhöllin Víkingur R. Fjarðabyggð/Leiknir  
113 fös. 05. sep 18:15 4. flokkur karla Ú1 Smárahvammsvöllur Breiðablik 2 Snæfellsnes  
114 fös. 05. sep 19:00 4. flokkur karla Ú2 Fjarðabyggðarhöllin Stjarnan A4/E2  
115 fös. 05. sep 17:00 4. flokkur kvenna Ú1 Leikv. óákveðinn B3 Þróttur R  
116 fös. 05. sep 17:00 4. flokkur kvenna Ú2 Smárahvammsvöllur Breiðablik Höttur  
117 fös. 05. sep 17:00 4. flokkur kvenna Ú2 Schenkervöllurinn Haukar A4  
118 fös. 05. sep 17:00 4. flokkur kvenna Ú1 Kaplakrikavöllur FH Valur  

Fjöldi leikja: 118









2011Forsidumyndir2011-010