Næstu leikir

Meistaraflokkur

  Leikdagur Kl Mót Völlur Heimalið Gestir    
1 mið. 30. júl 19:15 Borgunarbikar karla Nettóvöllurinn Keflavík Víkingur R. Skoða leikskýrslu
2 mið. 30. júl 18:00 1. deild karla Grindavíkurvöllur Grindavík BÍ/Bolungarvík Skoða leikskýrslu
3 mið. 30. júl 18:15 1. deild karla Kórinn HK KA 1-1 Skoða leikskýrslu
4 mið. 30. júl 20:00 1. deild karla Leiknisvöllur Leiknir R. KV Skoða leikskýrslu
5 mið. 30. júl 20:00 1. deild karla Ólafsvíkurvöllur Víkingur Ó. ÍA Skoða leikskýrslu
6 mið. 30. júl 20:00 1. deild karla Valbjarnarvöllur Þróttur R. Selfoss Skoða leikskýrslu
7 mið. 30. júl 20:00 1. deild karla Sauðárkróksvöllur Tindastóll Haukar Skoða leikskýrslu
8 mið. 30. júl 19:00 2. deild karla Ólafsfjarðarvöllur KF Sindri Skoða leikskýrslu
9 mið. 30. júl 19:15 2. deild karla Njarðtaksvöllurinn Njarðvík ÍR 1-1  
10 mið. 30. júl 19:30 2. deild karla Húsavíkurvöllur Völsungur Ægir Skoða leikskýrslu
11 mið. 30. júl 20:00 2. deild karla Dalvíkurvöllur Dalvík/Reynir Fjarðabyggð Skoða leikskýrslu
12 mið. 30. júl 20:00 2. deild karla Gróttuvöllur Grótta Reynir S. Skoða leikskýrslu
13 mið. 30. júl 20:00 2. deild karla N1-völlurinn Varmá Afturelding Huginn Skoða leikskýrslu
14 mið. 30. júl 19:00 3. deild karla Vilhjálmsvöllur Höttur Einherji Skoða leikskýrslu
15 mið. 30. júl 20:00 3. deild karla Grenivíkurvöllur Magni Leiknir F. Skoða leikskýrslu
16 mið. 30. júl 20:00 3. deild karla Nesfisk-völlurinn Víðir ÍH Skoða leikskýrslu
17 mið. 30. júl 20:00 3. deild karla Víkingsvöllur Berserkir Grundarfjörður Skoða leikskýrslu
18 mið. 30. júl 20:00 1. deild kvenna A riðill Schenkervöllurinn Haukar Fjölnir Skoða leikskýrslu
19 mið. 30. júl 17:00 1. deild kvenna B riðill Húsavíkurvöllur Völsungur Höttur Skoða leikskýrslu
20 mið. 30. júl 18:00 1. deild kvenna B riðill Bessastaðavöllur Álftanes Þróttur R. Skoða leikskýrslu
21 mið. 30. júl 20:00 1. deild kvenna B riðill KR-völlur KR ÍR Skoða leikskýrslu
22 mið. 30. júl 20:00 4. deild karla A riðill Norðurálsvöllurinn Kári Hvíti riddarinn Skoða leikskýrslu
23 mið. 30. júl 20:15 4. deild karla C riðill Bessastaðavöllur KFG Skallagrímur Skoða leikskýrslu
 
24 fim. 31. júl 18:00 Evrópudeild UEFA Leikið erlendis Elfsborg FH  
25 fim. 31. júl 18:30 Evrópudeild UEFA Samsung völlurinn Stjarnan Lech Poznan  
26 fim. 31. júl 18:00 Borgunarbikar karla Hásteinsvöllur ÍBV KR  
27 fim. 31. júl 18:00 1. deild kvenna A riðill Víkingsvöllur HK/Víkingur Grindavík  
28 fim. 31. júl 18:00 1. deild kvenna B riðill Norðfjarðarvöllur Fjarðabyggð Sindri  
29 fim. 31. júl 18:00 4. deild karla C riðill Leiknisvöllur Afríka Örninn  

Fjöldi leikja: 29

Aðrir flokkar

  Leikdagur Kl Mót Völlur Heimalið Gestir    
1 mið. 30. júl 19:00 2. flokkur kvenna bikar Hlíðarendi Valur FH Skoða leikskýrslu
2 mið. 30. júl 18:00 3. flokkur karla C2 Smárahvammsvöllur Breiðablik 2 Selfoss/Hamar/Ægir  
3 mið. 30. júl 19:45 3. flokkur karla B-lið C Smárahvammsvöllur Breiðablik 2 Selfoss/Hamar/Ægir  
4 mið. 30. júl 17:30 3. flokkur kvenna A Hlíðarendi Valur RKV Skoða leikskýrslu
5 mið. 30. júl 18:00 3. flokkur kvenna B-lið Fagrilundur HK/Víkingur Stjarnan/Álftanes  
6 mið. 30. júl 20:00 3. flokkur kvenna B-lið Fylkisvöllur Fylkir RKV Skoða leikskýrslu
 
7 fim. 31. júl 13:00 U17 karla - NM A riðill Bandaríkin Færeyjar  
8 fim. 31. júl 13:00 U17 karla - NM A riðill Danmörk Noregur  
9 fim. 31. júl 16:00 U17 karla - NM B riðill Finnland Ísland  
10 fim. 31. júl 16:00 U17 karla - NM B riðill England Svíþjóð  
11 fim. 31. júl 20:00 2. flokkur karla B-lið B Iðavellir Keflavík/Njarðvík Þróttur R.  
12 fim. 31. júl 19:00 2. flokkur kvenna bikar JÁVERK-völlurinn Selfoss Breiðablik  
 
13 lau. 02. ágú 10:00 U17 karla - NM leikir um sæti 2. sæti A 2. sæti B  
14 lau. 02. ágú 10:00 U17 karla - NM leikir um sæti 3. sæti A 3. sæti B  
15 lau. 02. ágú 10:00 U17 karla - NM leikir um sæti 4. sæti A 4. sæti B  
16 lau. 02. ágú 14:00 U17 karla - NM leikir um sæti 1. sæti A 1. sæti B  

Fjöldi leikja: 16









2011Forsidumyndir2011-010