Alessandro Dias Bandeira |
Afríka |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
2 - vegna brottvísunar
|
13. sep. |
KFS - Afríka |
Valgeir Árni Svansson |
Afturelding |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna brottvísunar
|
12. sep. |
Afturelding - Þór |
Geirlaugur Árni Kristjánsson |
Augnablik |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna 4 áminninga
|
|
- |
Lazar Cordasic |
Austri |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna 7 áminninga
|
|
- |
Jonatan Aaron Belányi |
Álftanes |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna 4 áminninga
|
|
- |
Axel Máni Sigurðsson |
Berserkir |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna brottvísunar
|
09. sep. |
Ísbjörninn - Berserkir |
Kristjón Geir Sigurðsson |
Björninn |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna 4 áminninga
|
|
- |
Sólon Kolbeinn Ingason |
Björninn |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna 4 áminninga
|
|
- |
Oliver Sigurjónsson |
Breiðablik |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna 4 áminninga
|
|
- |
Gunnlaugur Bjarnar Baldursson |
Dalvík |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna 4 áminninga
|
|
- |
Halldór Jóhannesson |
Dalvík |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna 4 áminninga
|
|
- |
Andrea Mist Pálsdóttir |
FH |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna 4 áminninga
|
|
- |
Frederico Bello Saraiva |
Fram |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
2 - vegna brottvísunar
(Ofsaleg framkoma)
|
12. sep. |
Fram - Vestri |
Stefanía Ragnarsdóttir |
Fylkir |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna 4 áminninga
|
|
- |
Josip Zeba |
Grindavík |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna brottvísunar
|
12. sep. |
Víkingur Ó. - Grindavík |
Arnar Þór Helgason |
Grótta |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna 4 áminninga
|
|
- |
Sigurvin Reynisson |
Grótta |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna 4 áminninga
|
|
- |
Þorlákur Breki Þ. Baxter |
Höttur |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna brottvísunar
|
12. sep. |
Elliði - Höttur/Huginn |
Karlina Miksone |
ÍBV |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna 4 áminninga
|
|
- |
Miyah Watford |
ÍBV |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna 4 áminninga
|
|
- |
Olga Sevcova |
ÍBV |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna 4 áminninga
|
|
- |
Árni Arnar Sæmundsson |
ÍH |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna 4 áminninga
|
|
- |
Daníel Rafn Jónsson |
Ísbjörninn |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna 4 áminninga
|
|
- |
Sveinn Margeir Hauksson |
KA |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna brottvísunar
|
13. sep. |
KA - Fylkir |
Alexander Snær Einarsson |
KÁ |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna brottvísunar
|
13. sep. |
Berserkir - KÁ |
Eggert Kári Karlsson |
Kári |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna 4 áminninga
|
|
- |
Gunnar Einarsson |
Kári |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna brottvísunar
|
09. sep. |
Kári - Haukar |
Jón Björgvin Kristjánsson |
Kári |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna 4 áminninga
|
|
- |
Logi Steinn Friðþjófsson |
KFB |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna brottvísunar
|
13. sep. |
Hamar - KFB |
Haukur Methúsalem Óskarsson |
KH |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna brottvísunar
|
12. sep. |
Árborg - KH |
Sveinn Ingi Einarsson |
KH |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna brottvísunar
|
09. sep. |
KH - Árborg |
Ignacio De Haro Lopez |
KM |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna brottvísunar
|
13. sep. |
Skallagrímur - KM |
Arnleifur Hjörleifsson |
Kórdrengir |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna 4 áminninga
|
|
- |
Arnþór Ingi Kristinsson |
KR |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna brottvísunar
|
13. sep. |
KR - Stjarnan |
Bojana Besic |
KR |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna 4 áminninga
|
|
- |
Þórdís Hrönn Sigfúsdóttir |
KR |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna 4 áminninga
|
|
- |
Arkadiusz Jan Grzelak |
Leiknir F. |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna 4 áminninga
|
|
- |
Guðmundur Arnar Hjálmarsson |
Leiknir F. |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna 4 áminninga
|
|
- |
Jesus Maria Meneses Sabater |
Leiknir F. |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna 4 áminninga
|
|
- |
Daníel Finns Matthíasson |
Leiknir R. |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna 4 áminninga
|
|
- |
Tómas Örn Arnarson |
Magni |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna 4 áminninga
|
|
- |
Matthías Már Matthíasson |
Mídas |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna 4 áminninga
|
|
- |
Ari Már Andrésson |
Njarðvík |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna 4 áminninga
|
|
- |
Stefán Birgir Jóhannesson |
Njarðvík |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna 4 áminninga
|
|
- |
Orri Þórsson |
Samherjar |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna brottvísunar
|
09. sep. |
KM - Samherjar |
Gylfi Dagur Leifsson |
Selfoss |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna 4 áminninga
|
|
- |
Kenan Turudija |
Selfoss |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna 4 áminninga
|
|
- |
Rúnar Birgisson |
Stokkseyri |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna brottvísunar
|
13. sep. |
Kormákur/Hvöt - Stokkseyri |
James McDonough |
Tindastóll |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna 4 áminninga
|
|
- |
Haukur Páll Sigurðsson |
Valur |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna 4 áminninga
|
|
- |
Kristinn Freyr Sigurðsson |
Valur |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna 4 áminninga
|
|
- |
Pétur Bjarnason |
Vestri |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna 4 áminninga
|
|
- |
Rafael Jose Navarro Mendez |
Vestri |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna 4 áminninga
|
|
- |
Guðmundur Óli Steingrímsson |
Völsungur |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
2 - vegna brottvísunar
(Svívirðilegt orðbragð)
|
09. sep. |
Dalvík/Reynir - Völsungur |
Milos Vasiljevic |
Völsungur |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna brottvísunar
|
09. sep. |
Dalvík/Reynir - Völsungur |
Hermann Helgi Rúnarsson |
Þór |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna brottvísunar
|
12. sep. |
Afturelding - Þór |
Ólafur Aron Pétursson |
Þór |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna 4 áminninga
|
|
- |
Andrea Rut Bjarnadóttir |
Þróttur R. |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna 4 áminninga
|
|
- |
Dagur Guðjónsson |
Þróttur V. |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna 4 áminninga
|
|
- |
Kristján Gunnarsson |
Breiðablik |
Íslandsmót |
2. flokkur |
1 - vegna brottvísunar
|
11. sep. |
FH - Breiðablik/Augn/Smári |
Arnar Sigþórsson |
FH |
Íslandsmót |
2. flokkur |
1 - vegna brottvísunar
|
11. sep. |
FH - Breiðablik/Augn/Smári |
Viktor Smári Elmarsson |
FH |
Bikarkeppni |
2. flokkur |
1 - vegna 2 áminninga
|
|
- |
Bjarki Fannar Arnþórsson |
Fjölnir |
Íslandsmót |
2. flokkur |
1 - vegna brottvísunar
|
12. sep. |
KA/Dalvík/Reyn/Magn - Fjölnir/Vængir |
Hermann Björn Harðarson |
Fram |
Íslandsmót |
2. flokkur |
1 - vegna 4 áminninga
|
|
- |
Katrín Vala Zinovieva |
Fylkir |
Íslandsmót |
2. flokkur |
1 - vegna brottvísunar
|
12. sep. |
HK - Fylkir |
Árni Snær Sigurjónsson |
Haukar |
Íslandsmót |
2. flokkur |
1 - vegna brottvísunar
|
10. sep. |
Haukar/KÁ - ÍA/Kári/Skallag |
Kristinn Kári Sigurðarson |
KH |
Íslandsmót |
2. flokkur |
1 - vegna 4 áminninga
|
|
- |
Emilía Ingvadóttir |
KR |
Íslandsmót |
2. flokkur |
1 - vegna brottvísunar
|
14. sep. |
Grótta/KR - ÍBV/Sindri |
Arnar Óli Sigþórsson |
Kría |
Íslandsmót |
2. flokkur |
1 - vegna brottvísunar
|
09. sep. |
ÍR/Léttir - Grótta/Kría |
Sebastian Miastkowski |
Leiknir R. |
Íslandsmót |
2. flokkur |
1 - vegna brottvísunar
|
11. sep. |
Selfoss/SL - Leiknir/KB |
Alexander Fannberg Gunnarsson |
Smári |
Íslandsmót |
2. flokkur |
1 - vegna 4 áminninga
|
|
- |
Guðmundur Andri Ólason |
Smári |
Íslandsmót |
2. flokkur |
1 - vegna 4 áminninga
|
|
- |
Einar Ísak Friðbertsson |
Ægir |
Íslandsmót |
2. flokkur |
1 - vegna brottvísunar
|
11. sep. |
Selfoss/SL - Leiknir/KB |
Steinn Snorri Jónsson |
FH |
Íslandsmót |
3. flokkur |
1 - vegna brottvísunar
|
11. sep. |
Breiðablik - FH |
Þorkell Víkingsson |
Fylkir |
Íslandsmót |
3. flokkur |
1 - vegna 4 áminninga
|
|
- |
Alexander Veigar Þorvaldsson |
Grindavík |
Íslandsmót |
3. flokkur |
1 - vegna brottvísunar
|
09. sep. |
Grindavík - Grótta/Kría |
Þór Hinriksson |
Keflavík |
Íslandsmót |
3. flokkur |
2 - vegna brottvísunar
|
13. sep. |
Víkingur R. - Fylkir |
Stefán Emil Ólafsson |
Stjarnan |
Íslandsmót |
3. flokkur |
1 - vegna brottvísunar
|
09. sep. |
HK 2 - Stjarnan 2 |
Sindri Björn Hjaltested |
Víkingur R. |
Íslandsmót |
3. flokkur |
1 - vegna brottvísunar
|
09. sep. |
Víkingur R. - ÍA/Skallagrímur |