Komdu í fótbolta með Mola - Dagskrá 2021

Dagskráin verður uppfærð jafnóðum og heimsóknir bætast við.

Staður Dagsetning Klukkan
Siglufjörður Fimmtudagur 27. maí 13:30 - 15:00
Dalvík Fimmtudagur 27. maí 15:30 - 17:00
Ólafsfjörður Föstudagur 28. maí 13:10 - 15:10
Borg í Grímsnesi - eldri hópur Mánudagur 31. maí 14:15 - 15:15
Borg í Grímsnesi - yngri hópur Mánudagur 31. maí 15:15 - 16:00
Reykholt - 6.-8. flokkur Þriðjudagur 1. júní 15:00 - 16:00
Árnes Miðvikudagur 2. júní 14:40 - 15:40
Stokkseyri og Eyrarbakki Mánudagur 14. júní 9:30
Þorlákshöfn Mánudagur 14. júní 11:00
Hveragerði Mánudagur 14. júní 13:00
Brautarholt Mánudagur 14. júní 16:00
Flúðir Þriðjudagur 15. júní 16:00
Árnes Miðvikudagur 16. júní 16:00
Hvalfjarðasveit Mánudagur 21. júní 14:00 - 16:00
Grundarfjörður Þriðjudagur 22. júní 09:00 - 12:00
Ólafsvík Þriðjudagur 22. júní 13:00 - 15:00
Stykkishólmur Miðvikudagur 23. júní 15:00 - 17:00
Hvalfjarðasveit Fimmtudagur 24. júní 10:00 - 12:00
Garður Fimmtudagur 24. júní 15:00 - 17:00
Hvolsvöllur Mánudagur 28. júní 12:00
Eyjafjöll/Öræfi Mánudagur 28. júní 14:30
Vík í Mýrdal Þriðjudagur 29. júní 13:00
Kirkjubæjarklaustur Þriðjudagur 29. júní 16:00
Höfn Miðvikudagur 30. júní 10:00
Djúpivogur Miðvikudagur 30. júní 13:00
Stöðvarfjörður Miðvikudagur 30. júní 16:00
Breiðdalsvík Miðvikudagur 30. júní 17:30
Þórshöfn Miðvikudagur 7. júlí 15:00
Vopnafjörður Fimmtudagur 8. júlí 09:00
Seyðisfjörður Fimmtudagur 8. júlí 13:00
Hofsós Þriðjudagur 13. júlí 12:00
Skagaströnd Fimmtudagur 15. júlí 13:00
Sauðárkrókur Fimmtudagur 15. júlí 15:00
Egilsstaðir Mánudagur 19. júlí 10:00
Fellabær Mánudagur 19. júlí 11:40
Neskaupsstaður Þriðjudagur 20. júlí 10:00
Eskifjörður Þriðjudagur 20. júlí 12:00
Fáskrúðsfjörður Þriðjudagur 20. júlí 15:00
Laugardalur Miðvikudagur 21. júlí 17:00
Vogar Fimmtudagur 22. júlí 13:00
Hvammstangi Fimmtudagur 22. júlí 18:00
Varmahlíð Laugardagur 24. júlí 14:00
Eyjafjarðarsveit (Samherjar) Þriðjudagur 27. júlí 16:00
Grenivík Fimmtudagur 12. ágúst 16:15
Bíldudalur Þriðjudagur 17. ágúst 14:30
Tálknafjörður Þriðjudagur 17. ágúst 15:30
Patreksfjörður - yngri Þriðjudagur 17. ágúst 16:30
Patreksfjörður - eldri Þriðjudagur 17. ágúst 17:30
Þingeyri Miðvikudagur 18. ágúst 10:00
Flateyri Miðvikudagur 18. ágúst 12:00
Suðureyri Miðvikudagur 18. ágúst 14:00
Súðavík Miðvikudagur 18. ágúst 16:00
Búðardalur Fimmtudagur 19. ágúst 09:30
Hólmavík Fimmtudagur 19. ágúst 14:00
Reykhólar Fimmtudagur 19. ágúst 17:00
Blönduós Fimmtudagur 9. september 15:00 - 16:30
Lundur, Öxarfirði (Þingeyingur) Mánudagur 20. september 15:00
Ungmennafélagið Efling Þriðjudagur 21. september 13:30
Mývatn Fimmtudagur 23. september 15:10
Borgarnes Miðvikudagur 29. september 17:00
Álftanes Miðvikudagur 29. september 15:00
Kjalarnes Fimmtudagur 30. september 14:25