Leikskýrsla
Íslandsmót - 3. flokkur kvenna B2 deild Sauðárkróksvöllur (Áhorfendur: 30) 15.7.2016 19:00
5 - 0
- Valgerður Guðný Ingvarsdóttir 15'
- María Dögg Jóhannesdóttir 20'
- 35'
-
- Fjóla Helgudóttir
- Jóhanna Lind Stefánsdóttir
- Eva Björk Björgvinsdóttir
- Íris Björg Valdimarsdóttir
- Valdís Alla Sigurþórsdóttir
- Sara Rut Vilbergsdóttir
-
- 52'
- 52'
- 64'
- Telma Rún Magnúsdóttir 65'
- 65'
- María Dögg Jóhannesdóttir 71'
- 76'
- Áróra Árnadóttir 80'
BYRJUNARLIÐ
|
|
||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|
|
|
||||||
|
|
||||||
|
|
||||||
|
|
||||||
|
|
||||||
|
|
||||||
|
|
||||||
|
|
||||||
|
|
||||||
|
|
||||||
|
|
VARAMENN
|
|
||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|
|
|
||||||
|
|
||||||
|
|
||||||
|
|
||||||
|
|||||||
|
LIÐSSTJÓRN
|
|
||||
---|---|---|---|---|---|
|
|
DÓMARAR
Engir dómarar skráðir á þennan leik.
seinni umferð
Mót: | Íslandsmót - 3. flokkur kvenna B2 deild | ||
---|---|---|---|
Leikur: | Tindastóll/Hvöt/Korm - Austurland | ||
Leikdagur: | 15.7.2016 19:00 - Sauðárkróksvöllur - (30) | Prentað: | 8.5.2024 03:16 |
Tindastóll/Hvöt/Korm | Austurland | ||
---|---|---|---|
Byrjunarlið | Byrjunarlið | ||
1 | Laufey Harpa Halldórsdóttir (M) | 1 | Mist Björgvinsdóttir (M) |
2 | Berglind Ósk Skaptadóttir (F) | 2 | Kristín Ólína Þorsteinsdóttir |
5 | Anna Margrét Hörpudóttir | 5 | Íris Björg Valdimarsdóttir |
6 | Berglind Björg Sigurðardóttir | 9 | Eva Björk Björgvinsdóttir |
8 | Alma Einarsdóttir | 10 | Elísa Björg Sindradóttir |
9 | María Dögg Jóhannesdóttir | 11 | Fjóla Helgudóttir |
10 | Bergljót Ásta Pétursdóttir | 15 | Heiðrún Anna Eyjólfsdóttir |
11 | Sólveig Birta Eiðsdóttir | 16 | Kolbrún Björk Jónasdóttir |
13 | Dagmar Lilja Hreiðarsdóttir | 17 | Agnes Stefánsdóttir |
16 | Valgerður Guðný Ingvarsdóttir | 18 | Bjarndís Diljá Birgisdóttir (F) |
23 | Rebekka Ósk Rögnvaldsdóttir | 24 | Rebekka Ýr Unnarsdóttir |
Varamenn | Varamenn | ||
3 | Áróra Árnadóttir | 6 | Elísabet Eir Hjálmarsdóttir |
4 | Telma Rún Magnúsdóttir | 7 | Jóhanna Lind Stefánsdóttir |
14 | Eva Rún Dagsdóttir | 8 | Sara Rut Vilbergsdóttir |
20 | Hildur Heiðdís Þrastardóttir | 14 | Valdís Alla Sigurþórsdóttir |
19 | Berglind Eir Ásgeirsdóttir | ||
20 | Dýrunn Elín Jósefsdóttir | ||
Liðsstjórn | Liðsstjórn | ||
101 | Dúfa Dröfn Ásbjörnsdóttir (Þ) | 101 | Sara Atladóttir (Þ) |
Fyrri hálfleikur: | 2 - 0 |
---|---|
Seinni hálfleikur: | 3 - 0 |
Úrslit: | 5 - 0 |
Mörk Tindastóll/Hvöt/Korm | |||
---|---|---|---|
16 | Valgerður Guðný Ingvarsdóttir | Mark | 15 |
9 | María Dögg Jóhannesdóttir | Mark | 20 |
4 | Telma Rún Magnúsdóttir | Mark | 65 |
9 | María Dögg Jóhannesdóttir | Mark | 71 |
3 | Áróra Árnadóttir | Mark | 80 |
Mörk Austurland |
---|
Áminningar Tindastóll/Hvöt/Korm |
---|
Áminningar Austurland |
---|
Skiptingar Tindastóll/Hvöt/Korm | |||
---|---|---|---|
2 | Berglind Ósk Skaptadóttir | Út | 35 |
3 | Áróra Árnadóttir | Inn | 35 |
4 | Telma Rún Magnúsdóttir | Inn | 52 |
23 | Rebekka Ósk Rögnvaldsdóttir | Út | 52 |
13 | Dagmar Lilja Hreiðarsdóttir | Út | 64 |
14 | Eva Rún Dagsdóttir | Inn | 64 |
16 | Valgerður Guðný Ingvarsdóttir | Út | 76 |
20 | Hildur Heiðdís Þrastardóttir | Inn | 76 |
Skiptingar Austurland | |||
---|---|---|---|
11 | Fjóla Helgudóttir | Út | 40 |
7 | Jóhanna Lind Stefánsdóttir | Inn | 40 |
9 | Eva Björk Björgvinsdóttir | Út | 40 |
5 | Íris Björg Valdimarsdóttir | Út | 40 |
14 | Valdís Alla Sigurþórsdóttir | Inn | 40 |
8 | Sara Rut Vilbergsdóttir | Inn | 40 |
24 | Rebekka Ýr Unnarsdóttir | Út | 52 |
6 | Elísabet Eir Hjálmarsdóttir | Inn | 52 |
19 | Berglind Eir Ásgeirsdóttir | Inn | 65 |
20 | Dýrunn Elín Jósefsdóttir | Inn | 65 |
15 | Heiðrún Anna Eyjólfsdóttir | Út | 65 |
17 | Agnes Stefánsdóttir | Út | 65 |