Nýjustu úrslit

Meistaraflokkur

  Leikdagur Kl Mót Völlur Heimalið Gestir    
1 fös. 24. feb 18:00 Lengjubikar karla - A deild R3 Kórinn HK ÍA 0-2 Skoða leikskýrslu
2 fös. 24. feb 19:00 Lengjubikar karla - A deild R2 Egilshöll KR Fjölnir 3-1  
3 fös. 24. feb 20:00 Lengjubikar karla - A deild R1 Reykjaneshöllin Keflavík Haukar 1-1 Skoða leikskýrslu
 
4 fim. 23. feb 20:30 RM m.fl. kvenna Úrslit Egilshöll Fylkir Valur 1-3 Skoða leikskýrslu
5 fim. 23. feb 20:00 Fótbolti.net mótið - C deild Úrslit Varmárvöllur Hvíti riddarinn Berserkir 6-1 Skoða leikskýrslu
 
6 mið. 22. feb 19:00 FM - m.fl. kvenna C-riðill Reykjaneshöllin Keflavík Álftanes 5-0 Skoða leikskýrslu
7 mið. 22. feb 20:00 Fótbolti.net mótið - C deild Úrslit Akraneshöllin Kári Víðir 4-1 Skoða leikskýrslu

Fjöldi leikja: 7

Aðrir flokkar

  Leikdagur Kl Mót Völlur Heimalið Gestir    
1 fös. 24. feb 11:00 U17 kvenna - UEFA mót Leikið erlendis Ísland Austurríki 1-0  
 
2 fim. 23. feb 16:00 RM 5. fl. karla A-lið Fylkisvöllur Fylkir Fjölnir 1-1 Skoða leikskýrslu
3 fim. 23. feb 16:00 RM 5. fl. karla C-lið Fylkisvöllur Fylkir Fjölnir 5-2 Skoða leikskýrslu
4 fim. 23. feb 16:50 RM 5. fl. karla B-lið Fylkisvöllur Fylkir Fjölnir 0-4 Skoða leikskýrslu
5 fim. 23. feb 16:50 RM 5. fl. karla D-lið Fylkisvöllur Fylkir Fjölnir 8-2 Skoða leikskýrslu
6 fim. 23. feb 18:30 RM 5. fl. karla D-lið Fylkisvöllur Fylkir 2 Valur 4-2 Skoða leikskýrslu
7 fim. 23. feb 17:40 RM 5. fl. karla D2-lið Fylkisvöllur Fylkir Fjölnir 5-1 Skoða leikskýrslu
8 fim. 23. feb 17:40 RM 5. fl. karla D3-lið Fylkisvöllur Fylkir Fjölnir 3-2 Skoða leikskýrslu
9 fim. 23. feb 18:40 FM - 3. fl. karla A-lið B 16/17 Reykjaneshöllin Njarðvík Grindavík 7-1 Skoða leikskýrslu
 
10 mið. 22. feb 13:30 U17 kvenna - UEFA mót Leikið erlendis Austurríki Tékkland 2-1  
11 mið. 22. feb 16:00 U17 kvenna - UEFA mót Leikið erlendis Skotland Ísland 3-0 Skoða leikskýrslu
12 mið. 22. feb 19:30 RM 2. fl. karla B-lið 16/17 KR-völlur KR Fjölnir 1-3 Skoða leikskýrslu
13 mið. 22. feb 18:00 RM - 3. fl. karla A-lið 16/17 Framvöllur Fram/Skallagrímur Leiknir R. 9-1 Skoða leikskýrslu
14 mið. 22. feb 19:30 RM - 3. fl. karla B-lið 16/17 Framvöllur Fram/Skallagrímur Fylkir 2 1-10 Skoða leikskýrslu
 
15 þri. 21. feb 17:00 RM - 4. fl. karla A-lið 16/17 Framvöllur - Úlfarsárdal Fram ÍR 4-3 Skoða leikskýrslu
16 þri. 21. feb 18:20 RM - 4. fl. karla B-lið 16/17 Framvöllur - Úlfarsárdal Fram ÍR 4-1 Skoða leikskýrslu
17 þri. 21. feb 19:30 FM - 2. fl. kv A-Deild 16/17 Víkingsvöllur HK/Víkingur Breiðablik/Augnablik 2-1 Skoða leikskýrslu
 
18 mán. 20. feb 13:00 U17 kvenna - UEFA mót Leikið erlendis Tékkland Ísland 1-0 Skoða leikskýrslu
19 mán. 20. feb 15:00 U17 kvenna - UEFA mót Leikið erlendis Skotland Austurríki 1-2 Skoða leikskýrslu
20 mán. 20. feb 19:30 RM 2. fl. karla B-lið 16/17 KR-völlur KR 2 Þróttur R. 3-1 Skoða leikskýrslu
21 mán. 20. feb 20:30 FM - 2. fl. ka A-Deild 16/17 JÁVERK-völlurinn Selfoss/Ham/Æg/Ár Grindavík 2-2 Skoða leikskýrslu
22 mán. 20. feb 18:30 FM - 3. fl. karla A-lið B 16/17 JÁVERK-völlurinn Selfoss/Hamar/Ægir Grindavík 4-0 Skoða leikskýrslu
23 mán. 20. feb 13:40 FM 4. flokkur karla 8 A-lið B 16/17 Ásvellir Haukar Grindavík 5-6 Skoða leikskýrslu
24 mán. 20. feb 16:55 FM 4. flokkur karla 8 B-lið B 16/17 Ásvellir Haukar Grindavík 7-6 Skoða leikskýrslu

Fjöldi leikja: 24





Aðildarfélög




Aðildarfélög