Nýjustu úrslit

Meistaraflokkur

  Leikdagur Kl Mót Völlur Heimalið Gestir    
1 fim. 20. júl 19:15 Inkasso-deildin Leiknisvöllur Leiknir R. HK 1-2 Skoða leikskýrslu
2 fim. 20. júl 19:15 Inkasso-deildin Floridana völlurinn Fylkir Grótta 4-0 Skoða leikskýrslu
3 fim. 20. júl 19:15 Inkasso-deildin Gaman Ferða völlurinn Haukar Fram 3-2 Skoða leikskýrslu
4 fim. 20. júl 19:15 2. deild karla Grenivíkurvöllur Magni Völsungur 2-2 Skoða leikskýrslu
5 fim. 20. júl 19:15 1. deild kvenna Norðurálsvöllurinn ÍA ÍR 1-1 Skoða leikskýrslu
6 fim. 20. júl 20:00 4. deild karla D riðill Valsvöllur KH Álafoss 6-0 Skoða leikskýrslu
 
7 mið. 19. júl 20:00 4. deild karla B riðill Stokkseyrarvöllur Stokkseyri KFR 3-4 Skoða leikskýrslu
8 mið. 19. júl 20:00 4. deild karla B riðill Þróttarvöllur SR Vatnaliljur 3-2 Skoða leikskýrslu
9 mið. 19. júl 20:00 4. deild karla C riðill JÁVERK-völlurinn Árborg Skallagrímur 1-1 Skoða leikskýrslu
 
10 þri. 18. júl 16:00 A kvenna - EM 2017 - Úrslitakeppni Austurríki Sviss 1-0 Skoða leikskýrslu
11 þri. 18. júl 18:45 A kvenna - EM 2017 - Úrslitakeppni Willem II Stadion Frakkland Ísland 1-0 Skoða leikskýrslu
12 þri. 18. júl 18:00 Meistaradeild UEFA Leikið erlendis Víkingur Færeyjar FH 0-2 Skoða leikskýrslu
13 þri. 18. júl 20:00 4. deild karla A riðill Stykkishólmsvöllur Snæfell/UDN Ísbjörninn 1-4 Skoða leikskýrslu
14 þri. 18. júl 20:00 4. deild karla A riðill Grýluvöllur Hamar Kría 2-4 Skoða leikskýrslu
15 þri. 18. júl 20:00 4. deild karla A riðill Tungubakkavöllur Hvíti riddarinn Kórdrengir 1-2 Skoða leikskýrslu
16 þri. 18. júl 20:00 4. deild karla B riðill Kaplakrikavöllur ÍH Afríka 9-0 Skoða leikskýrslu
17 þri. 18. júl 20:00 4. deild karla C riðill Framvöllur Úlfarnir Hrunamenn 11-1 Skoða leikskýrslu
18 þri. 18. júl 20:00 4. deild karla D riðill Hertz völlurinn KB Stál-úlfur 0-6 Skoða leikskýrslu
 
19 mán. 17. júl 18:00 Pepsi-deild karla Ólafsvíkurvöllur Víkingur Ó. ÍA 1-0 Skoða leikskýrslu
20 mán. 17. júl 19:15 Pepsi-deild karla Extra völlurinn Fjölnir Grindavík 4-0 Skoða leikskýrslu
21 mán. 17. júl 20:00 Pepsi-deild karla Samsung völlurinn Stjarnan KR 2-0 Skoða leikskýrslu
22 mán. 17. júl 20:00 4. deild karla C riðill Hertz völlurinn Léttir Ýmir 0-1 Skoða leikskýrslu
 
23 sun. 16. júl 16:00 Pepsi-deild karla Akureyrarvöllur KA ÍBV 6-3 Skoða leikskýrslu
24 sun. 16. júl 20:00 Pepsi-deild karla Víkingsvöllur Víkingur R. Valur 0-1 Skoða leikskýrslu
25 sun. 16. júl 14:00 2. deild karla Vilhjálmsvöllur Höttur Víðir 3-4 Skoða leikskýrslu
26 sun. 16. júl 15:00 1. deild kvenna Sindravellir Sindri Keflavík 2-3 Skoða leikskýrslu
27 sun. 16. júl 19:15 1. deild kvenna JÁVERK-völlurinn Selfoss HK/Víkingur 2-1 Skoða leikskýrslu
28 sun. 16. júl 14:00 2. deild kvenna Vopnafjarðarvöllur Einherji Hvíti riddarinn 4-1 Skoða leikskýrslu

Fjöldi leikja: 28

Aðrir flokkar

  Leikdagur Kl Mót Völlur Heimalið Gestir    
1 fös. 21. júl 18:00 2. flokkur karla bikar KR-völlur KR Þór 3-2 Skoða leikskýrslu
2 fös. 21. júl 18:00 3. flokkur karla B-lið A Norðurálsvöllurinn ÍA KR 1-0 Skoða leikskýrslu
3 fös. 21. júl 16:00 5. flokkur karla A-lið C Njarðtaksvöllurinn Njarðvík Breiðablik 3 0-3  
 
4 fim. 20. júl 20:00 2. flokkur karla B-lið A Kaplakrikavöllur FH 2 Breiðablik 2-3 Skoða leikskýrslu
5 fim. 20. júl 19:30 2. flokkur kvenna A Samsung völlurinn Stjarnan Fylkir 3-1 Skoða leikskýrslu
6 fim. 20. júl 20:00 2. flokkur kvenna A Kaplakrikavöllur FH Selfoss/Ham/Æg/Gri 2-0 Skoða leikskýrslu
7 fim. 20. júl 20:00 3. flokkur karla C1 Njarðtaksvöllurinn Njarðvík ÍR 4-2 Skoða leikskýrslu
8 fim. 20. júl 17:00 3. flokkur karla C-lið Framvöllur Fram/Skallagrímur Afturelding 0-14 Skoða leikskýrslu
9 fim. 20. júl 19:30 3. flokkur kvenna B-lið Hofsstaðavöllur Stjarnan Grótta/KR 1-1 Skoða leikskýrslu
 
10 mið. 19. júl 18:00 2. flokkur karla A Fylkisvöllur Fylkir/Elliði ÍA/Kári 5-1 Skoða leikskýrslu
11 mið. 19. júl 18:00 2. flokkur karla A Tungubakkavöllur Afturelding/Hvíti/Álafoss Breiðablik 2-7 Skoða leikskýrslu
12 mið. 19. júl 20:00 2. flokkur karla A Kaplakrikavöllur FH Fram/Úlfarnir 4-2 Skoða leikskýrslu
13 mið. 19. júl 20:00 2. flokkur karla B-lið A Fylkisvöllur Fylkir/Elliði ÍA/Kári 2-4 Skoða leikskýrslu
14 mið. 19. júl 19:00 2. flokkur karla B-lið B Valhúsavöllur Grótta/Kría HK/Ýmir 2-4 Skoða leikskýrslu
15 mið. 19. júl 20:00 3. flokkur karla bikar SV Fylkisvöllur Fylkir Afturelding 0-1 Skoða leikskýrslu
16 mið. 19. júl 20:00 3. flokkur kvenna B2 Nesfisk-völlurinn RKVÞ Þróttur R. 4-2 Skoða leikskýrslu
17 mið. 19. júl 15:00 4. flokkur karla A-lið B Gaman Ferða völlurinn Haukar Valur 2-3 Skoða leikskýrslu
18 mið. 19. júl 16:30 4. flokkur karla B-lið B Gaman Ferða völlurinn Haukar Valur 4-3 Skoða leikskýrslu
19 mið. 19. júl 17:00 4. flokkur karla A-lið C Hvolsvöllur ÍBV/KFR Snæfellsnes 4-5 Skoða leikskýrslu
20 mið. 19. júl 17:00 4. flokkur karla A-lið C Torfnesvöllur Vestri Reynir/Víðir/Þróttur 0-6 Skoða leikskýrslu
21 mið. 19. júl 18:30 4. flokkur karla B-lið C Hvolsvöllur ÍBV/KFR Snæfellsnes 7-9  
 
22 þri. 18. júl 18:00 2. flokkur karla A KR-völlur KR Stjarnan/KFG 5-3 Skoða leikskýrslu
23 þri. 18. júl 18:00 2. flokkur karla A Reykjaneshöllin Keflavík Fjölnir/Vængir 3-2 Skoða leikskýrslu
24 þri. 18. júl 18:00 2. flokkur karla B Víkingsvöllur Víkingur R. Þróttur/SR 5-1 Skoða leikskýrslu
25 þri. 18. júl 20:00 2. flokkur karla C Smárinn Breiðablik 2 Snæfellsnes 5-0 Skoða leikskýrslu
26 þri. 18. júl 20:00 2. flokkur karla B-lið A KR-völlur KR Stjarnan/KFG 3-2 Skoða leikskýrslu
27 þri. 18. júl 19:00 3. flokkur karla bikar SV Samsung völlurinn Stjarnan ÍA 4-1 Skoða leikskýrslu
28 þri. 18. júl 18:00 3. flokkur karla A Framvöllur Fram/Skallagrímur KR 4-1 Skoða leikskýrslu
29 þri. 18. júl 14:00 3. flokkur karla C2 Sauðárkróksvöllur Sindri Tindastól/Hvöt/Kormákur 2-4 Skoða leikskýrslu
30 þri. 18. júl 14:00 3. flokkur karla C2 Sauðárkróksvöllur Tindastól/Hvöt/Kormákur Sindri 1-2 Skoða leikskýrslu
31 þri. 18. júl 19:45 3. flokkur karla B-lið A Framvöllur Fram/Skallagrímur KR 2-2 Skoða leikskýrslu
32 þri. 18. júl 20:00 3. flokkur karla B-lið C Valsvöllur Valur Þróttur R. 2-3 Skoða leikskýrslu
33 þri. 18. júl 17:00 3. flokkur karla C-lið Hofsstaðavöllur Stjarnan FH 4-4 Skoða leikskýrslu
34 þri. 18. júl 16:30 3. flokkur kvenna A Fagrilundur Breiðablik/Augnablik FH 2-0 Skoða leikskýrslu
35 þri. 18. júl 16:00 3. flokkur kvenna B2 Sindravellir Sindri/Neisti Selfoss/Hamar/Ægir Skoða leikskýrslu
36 þri. 18. júl 17:00 4. flokkur karla A-lið E Fellavöllur Höttur KA 2 4-1 Skoða leikskýrslu
37 þri. 18. júl 16:00 5. flokkur karla C-lið A Norðurálsvöllurinn ÍA Fylkir 0-1 Skoða leikskýrslu
38 þri. 18. júl 16:00 5. flokkur karla A-lið A Norðurálsvöllurinn ÍA Fylkir 0-3 Skoða leikskýrslu
39 þri. 18. júl 16:50 5. flokkur karla B-lið A Norðurálsvöllurinn ÍA Fylkir 0-3 Skoða leikskýrslu
40 þri. 18. júl 16:50 5. flokkur karla D-lið A Norðurálsvöllurinn ÍA Fylkir 4-1 Skoða leikskýrslu
41 þri. 18. júl 16:00 5. flokkur karla C-lið C Kaplakrikavöllur FH 2 KR 2 5-3 Skoða leikskýrslu
42 þri. 18. júl 16:50 5. flokkur karla B-lið C Kaplakrikavöllur FH 2 KR 2 1-4 Skoða leikskýrslu
43 þri. 18. júl 17:40 5. flokkur karla D-lið D Norðurálsvöllurinn ÍA 2 Valur 2 2-1 Skoða leikskýrslu
44 þri. 18. júl 16:00 5. flokkur karla A-lið E2 KA-völlur KA 2 Höttur 2-4  
45 þri. 18. júl 16:00 5. flokkur karla C-lið E2 KA-völlur KA 2 Höttur 9-0  
46 þri. 18. júl 16:50 5. flokkur karla B-lið E2 KA-völlur KA 2 Höttur 2-5  
 
47 mán. 17. júl 18:00 2. flokkur karla B JÁVERK-völlurinn Selfoss/Ham/Æg/Ár ÍBV/KFS/KFR 1-2 Skoða leikskýrslu
48 mán. 17. júl 20:00 2. flokkur karla B Gaman Ferða völlurinn Haukar Leiknir/KB 3-1 Skoða leikskýrslu
49 mán. 17. júl 20:00 2. flokkur kvenna bikar Víkingsvöllur HK/Víkingur Breiðablik/Augnablik 3-2 Skoða leikskýrslu
50 mán. 17. júl 18:00 3. flokkur karla B Fagrilundur Breiðablik 2 FH 2-5 Skoða leikskýrslu
51 mán. 17. júl 19:45 3. flokkur karla B-lið B Fagrilundur Breiðablik 2 FH 2-0 Skoða leikskýrslu
52 mán. 17. júl 20:00 3. flokkur karla C-lið Tungubakkavöllur Afturelding Valur 5-2 Skoða leikskýrslu
53 mán. 17. júl 20:30 3. flokkur kvenna B-lið Víkingsvöllur Grótta/KR Víkingur R. 1-3 Skoða leikskýrslu
54 mán. 17. júl 16:00 4. flokkur karla A-lið A Víkingsvöllur Víkingur R. Keflavík 0-2 Skoða leikskýrslu
55 mán. 17. júl 17:00 4. flokkur karla C-lið A Framvöllur Fram ÍA 2-0 Skoða leikskýrslu
56 mán. 17. júl 17:30 4. flokkur karla B-lið A Víkingsvöllur Víkingur R. Keflavík 8-3 Skoða leikskýrslu
57 mán. 17. júl 19:00 4. flokkur karla C-lið A Víkingsvöllur Víkingur R. Keflavík 4-1 Skoða leikskýrslu
58 mán. 17. júl 09:30 4. flokkur karla A-lið B Valsvöllur Valur Grótta 0-7 Skoða leikskýrslu
59 mán. 17. júl 11:00 4. flokkur karla C-lið B Valsvöllur Valur Grótta 7-5 Skoða leikskýrslu
60 mán. 17. júl 16:00 4. flokkur karla B-lið C Hofsstaðavöllur Stjarnan 2 Haukar 2 5-5 Skoða leikskýrslu
61 mán. 17. júl 15:00 4. flokkur kvenna A-lið B2 Hellissandsvöllur Snæfellsnes ÍBV/KFR 1-1 Skoða leikskýrslu
62 mán. 17. júl 17:00 4. flokkur kvenna A-lið B2 Hertz völlurinn ÍR HK 1-1 Skoða leikskýrslu
63 mán. 17. júl 16:00 5. flokkur karla C-lið A JÁVERK-völlurinn Selfoss KR 4-0 Skoða leikskýrslu
64 mán. 17. júl 16:00 5. flokkur karla A-lið A JÁVERK-völlurinn Selfoss KR 2-1 Skoða leikskýrslu
65 mán. 17. júl 16:50 5. flokkur karla D-lið A JÁVERK-völlurinn Selfoss KR 1-2 Skoða leikskýrslu
66 mán. 17. júl 16:50 5. flokkur karla B-lið A JÁVERK-völlurinn Selfoss KR 6-0 Skoða leikskýrslu
67 mán. 17. júl 11:40 5. flokkur karla B-lið B Hofsstaðavöllur Stjarnan 2 ÍR 4-3 Skoða leikskýrslu
68 mán. 17. júl 11:40 5. flokkur karla C-lið B Hofsstaðavöllur Stjarnan 2 ÍR 0-11 Skoða leikskýrslu
69 mán. 17. júl 12:30 5. flokkur karla A-lið B Hofsstaðavöllur Stjarnan 2 ÍR 7-2 Skoða leikskýrslu
70 mán. 17. júl 12:30 5. flokkur karla D-lið B Hofsstaðavöllur Stjarnan 2 ÍR 1-6 Skoða leikskýrslu
71 mán. 17. júl 16:00 5. flokkur karla A-lið B Gaman Ferða völlurinn Haukar Breiðablik 2 1-2 Skoða leikskýrslu
72 mán. 17. júl 16:00 5. flokkur karla C-lið B Gaman Ferða völlurinn Haukar Breiðablik 2 4-0 Skoða leikskýrslu
73 mán. 17. júl 16:50 5. flokkur karla B-lið B Gaman Ferða völlurinn Haukar Breiðablik 2 7-0 Skoða leikskýrslu
74 mán. 17. júl 16:50 5. flokkur karla D-lið B Gaman Ferða völlurinn Haukar Breiðablik 2 1-1 Skoða leikskýrslu
75 mán. 17. júl 18:30 5. flokkur karla B-lið B Fjölnisvöllur - Gervigras Fjölnir 2 HK 2 2-9 Skoða leikskýrslu
76 mán. 17. júl 18:30 5. flokkur karla D-lið B Fjölnisvöllur - Gervigras Fjölnir 2 HK 2 0-7 Skoða leikskýrslu
77 mán. 17. júl 16:00 5. flokkur karla A-lið C Grýluvöllur Ægir/Hamar Njarðvík 6-0 Skoða leikskýrslu
78 mán. 17. júl 16:00 5. flokkur karla A-lið C Nesfisk-völlurinn Reynir/Víðir Fylkir 2 0-5 Skoða leikskýrslu
79 mán. 17. júl 16:00 5. flokkur karla C-lið C Fagrilundur Breiðablik 4 Fram 2 0-9 Skoða leikskýrslu
80 mán. 17. júl 16:50 5. flokkur karla B-lið C Nesfisk-völlurinn Reynir/Víðir Þróttur V. 2-3 Skoða leikskýrslu
81 mán. 17. júl 16:50 5. flokkur karla B-lið C Grýluvöllur Ægir/Hamar Njarðvík 6-2 Skoða leikskýrslu
82 mán. 17. júl 16:50 5. flokkur karla D-lið C Kaplakrikavöllur FH 3 Leiknir R. 3-1 Skoða leikskýrslu
83 mán. 17. júl 17:30 5. flokkur karla C-lið C Iðavellir Keflavík 2 Fylkir 2 2-2 Skoða leikskýrslu
84 mán. 17. júl 18:20 5. flokkur karla D-lið C Iðavellir Keflavík 2 Fylkir 2 2-2 Skoða leikskýrslu
85 mán. 17. júl 17:40 5. flokkur karla D-lið D Framvöllur - Úlfarsárdal Fram 3 ÍR 2 Skoða leikskýrslu
86 mán. 17. júl 17:40 5. flokkur karla D-lið D Ásvellir Haukar 3 Víkingur R. 2 2-5 Skoða leikskýrslu
87 mán. 17. júl 17:00 5. flokkur karla A-lið E Hvammstangavöllur Kormákur/Hvöt Tindastóll 1-3 Skoða leikskýrslu
88 mán. 17. júl 17:00 5. flokkur karla A-lið E KA-völlur KA KF/Dalvík 5-1 Skoða leikskýrslu
89 mán. 17. júl 17:50 5. flokkur karla B-lið E Hvammstangavöllur Kormákur/Hvöt Tindastóll 1-6 Skoða leikskýrslu
90 mán. 17. júl 17:50 5. flokkur karla B-lið E KA-völlur KA KF/Dalvík 9-0 Skoða leikskýrslu
 
91 sun. 16. júl 11:30 2. flokkur karla B Þórsvöllur Þór HK/Ýmir 2-1 Skoða leikskýrslu
92 sun. 16. júl 12:00 2. flokkur karla C Fjarðabyggðarhöllin Austurland Grótta/Kría 2-1 Skoða leikskýrslu
93 sun. 16. júl 13:30 2. flokkur karla B-lið B KA-völlur KA/Dalvík/Reyn/Magn 2 HK/Ýmir 5-1 Skoða leikskýrslu
94 sun. 16. júl 14:30 2. flokkur kvenna B Vivaldivöllurinn Grótta/KR Vestri 6-0 Skoða leikskýrslu
95 sun. 16. júl 14:30 4. flokkur karla A-lið C Hellissandsvöllur Snæfellsnes ÍBV/KFR 2-2  
96 sun. 16. júl 14:00 4. flokkur karla 7 B Sindravellir Sindri Höttur 9-2  
97 sun. 16. júl 15:30 4. flokkur karla 7 B Sindravellir Höttur Fjarðab/Leiknir/Einherji 10-2  
98 sun. 16. júl 17:00 4. flokkur karla 7 B Sindravellir Fjarðab/Leiknir/Einherji Sindri 2-6  
99 sun. 16. júl 15:30 4. flokkur kvenna B-lið B2 Kaplakrikavöllur FH 2 ÍA/Skallagrímur 5-0 Skoða leikskýrslu

Fjöldi leikja: 99





Aðildarfélög




Aðildarfélög