Leikir og úrslit

Meistaraflokkur

Þriðjudagur
17. maí
19:00
Kaplakrikavöllur - Mjólkurbikar kvenna
Miðvikudagur
18. maí
19:15
Ásvellir - 2. deild kvenna
Miðvikudagur
18. maí
20:00
SS-völlurinn - 4. deild karla D riðill
Fimmtudagur
19. maí
17:15
Origo völlurinn - Besta deild kvenna
Fimmtudagur
19. maí
19:15
Vivaldivöllurinn - Lengjudeild karla
Föstudagur
20. maí
19:15
Framvöllur - Lengjudeild karla
Föstudagur
20. maí
19:15
BLUE-völlurinn - 2. deild karla
Föstudagur
20. maí
20:15
Boginn - 2. deild karla
Föstudagur
20. maí
19:15
Samsungvöllurinn - 3. deild karla
Föstudagur
20. maí
19:15
Ásvellir - Lengjudeild kvenna
Föstudagur
20. maí
19:15
Grýluvöllur - 2. deild kvenna
Föstudagur
20. maí
19:15
Vivaldivöllurinn - 2. deild kvenna
Laugardagur
21. maí
16:00
Meistaravellir - Besta deild karla
Laugardagur
21. maí
16:00
Dalvíkurvöllur - Besta deild karla
Laugardagur
21. maí
16:00
Hásteinsvöllur - Besta deild karla
Laugardagur
21. maí
14:00
Ásvellir - 2. deild karla
Laugardagur
21. maí
13:00
Týsvöllur - 3. deild karla
Laugardagur
21. maí
14:00
ÍR-völlur - 2. deild kvenna

Aðrir flokkar

Leikskýrsla
Þriðjudagur
17. maí
10:00
Est. Municipal de Braganca - U16 landslið kvenna - UEFA mót
Leikskýrsla
Þriðjudagur
17. maí
15:00
Est. Municipal de Braganca - U16 landslið kvenna - UEFA mót
Leikskýrsla
Þriðjudagur
17. maí
17:30
Miðgarður - 2. flokkur karla A
Þriðjudagur
17. maí
18:00
Fjölnisvöllur - Gervigras - 2. flokkur karla A
Þriðjudagur
17. maí
18:00
Akraneshöllin - 2. flokkur karla A
Þriðjudagur
17. maí
18:00
KR-völlur - 2. flokkur karla A
Þriðjudagur
17. maí
18:30
Valsvöllur - 2. flokkur karla B
Þriðjudagur
17. maí
19:00
Fagverksvöllurinn Varmá - 2. flokkur karla B
Þriðjudagur
17. maí
20:00
JÁVERK-völlurinn - 2. flokkur karla C1
Þriðjudagur
17. maí
19:30
Miðgarður - 2. flokkur karla B-lið A
Þriðjudagur
17. maí
20:00
KR-völlur - 2. flokkur karla B-lið A
Þriðjudagur
17. maí
20:00
Fjölnisvöllur - Gervigras - 2. flokkur karla B-lið A
Þriðjudagur
17. maí
20:00
Valsvöllur - 2. flokkur karla B-lið B
Þriðjudagur
17. maí
20:00
Smárinn - 2. flokkur karla B-lið B
Þriðjudagur
17. maí
20:00
Víkingsvöllur - 2. flokkur kvenna A U20
Þriðjudagur
17. maí
18:00
Smárinn - 3. flokkur karla B-lið A
FH
HK
Þriðjudagur
17. maí
20:00
Skessan - 3. flokkur karla B-lið A
Þriðjudagur
17. maí
18:30
Víkingsvöllur - 3. flokkur karla B-lið B
Þriðjudagur
17. maí
18:50
Ásvellir - 3. flokkur karla B-lið B
Þriðjudagur
17. maí
18:00
Þróttarvöllur - 3. flokkur karla B-lið C
Þriðjudagur
17. maí
19:45
Smárinn - 3. flokkur karla C-lið A
Þriðjudagur
17. maí
20:15
Víkingsvöllur - 3. flokkur karla C-lið B
Þriðjudagur
17. maí
20:20
Ásvellir - 3. flokkur karla C-lið B
Þriðjudagur
17. maí
19:45
Þróttarvöllur - 3. flokkur karla C-lið C
Þriðjudagur
17. maí
20:00
ÍR-völlur - 3. flokkur karla C-lið C
Þriðjudagur
17. maí
19:00
Sauðárkróksvöllur - 4. flokkur karla A-lið C
Þriðjudagur
17. maí
20:00
Sauðárkróksvöllur - 4. flokkur karla B-lið C
Leikskýrsla
Þriðjudagur
17. maí
15:00
Fylkisvöllur - 5. flokkur karla C-lið A
Leikskýrsla
Þriðjudagur
17. maí
15:00
Fylkisvöllur - 5. flokkur karla A-lið A
Leikskýrsla
Þriðjudagur
17. maí
16:15
Fylkisvöllur - 5. flokkur karla D-lið A
Leikskýrsla
Þriðjudagur
17. maí
16:15
Fylkisvöllur - 5. flokkur karla B-lið A
Leikskýrsla
Þriðjudagur
17. maí
17:30
Fylkisvöllur - 5. flokkur karla F-lið A
Leikskýrsla
Þriðjudagur
17. maí
17:30
Fylkisvöllur - 5. flokkur karla E-lið A
Leikskýrsla
Þriðjudagur
17. maí
16:00
Víkingsvöllur - 5. flokkur kvenna D-lið A
Leikskýrsla
Þriðjudagur
17. maí
16:00
Víkingsvöllur - 5. flokkur kvenna C-lið A
Leikskýrsla
Þriðjudagur
17. maí
16:00
Valsvöllur - 5. flokkur kvenna A-lið A
Leikskýrsla
Þriðjudagur
17. maí
17:15
Víkingsvöllur - 5. flokkur kvenna B-lið A
Leikskýrsla
Þriðjudagur
17. maí
17:15
Valsvöllur - 5. flokkur kvenna B-lið A
Miðvikudagur
18. maí
18:00
Framvöllur - 2. flokkur karla B
Miðvikudagur
18. maí
19:00
Fagrilundur - gervigras - 2. flokkur karla B
Miðvikudagur
18. maí
19:00
Kórinn - Gervigras - 2. flokkur karla C1
Miðvikudagur
18. maí
20:00
Framvöllur - 2. flokkur karla B-lið B
Miðvikudagur
18. maí
19:15
KR-völlur - 3. flokkur karla A - Lota 2
Miðvikudagur
18. maí
18:00
Norðurálsvöllurinn - 3. flokkur karla B - Lota 2
Miðvikudagur
18. maí
18:00
ÍR-völlur - 3. flokkur karla C - Lota 2
Miðvikudagur
18. maí
19:00
Stjörnuvöllur - 4. flokkur kvenna C-lið A
Miðvikudagur
18. maí
16:00
Tungubakkavöllur - 4. flokkur kvenna A-lið B
Miðvikudagur
18. maí
16:00
Valsvöllur - 4. flokkur kvenna B-lið B
Miðvikudagur
18. maí
17:30
Tungubakkavöllur - 4. flokkur kvenna C-lið B
Miðvikudagur
18. maí
17:30
Fylkisvöllur - 4. flokkur kvenna A-lið B
Miðvikudagur
18. maí
19:00
Fylkisvöllur - 4. flokkur kvenna B-lið B
Miðvikudagur
18. maí
17:30
Samsungvöllurinn - 4. flokkur kvenna B-lið C
Miðvikudagur
18. maí
15:00
KR-völlur - 5. flokkur karla C-lið A
Miðvikudagur
18. maí
15:00
KR-völlur - 5. flokkur karla A-lið A
Miðvikudagur
18. maí
16:00
Tungubakkavöllur - 5. flokkur karla E-lið A
Miðvikudagur
18. maí
16:00
Tungubakkavöllur - 5. flokkur karla C-lið A
Miðvikudagur
18. maí
16:00
Tungubakkavöllur - 5. flokkur karla A-lið A
Miðvikudagur
18. maí
16:15
KR-völlur - 5. flokkur karla B-lið A
Miðvikudagur
18. maí
16:15
KR-völlur - 5. flokkur karla D-lið A
Miðvikudagur
18. maí
17:15
Tungubakkavöllur - 5. flokkur karla F-lið A
Miðvikudagur
18. maí
17:15
Tungubakkavöllur - 5. flokkur karla D-lið A
Miðvikudagur
18. maí
17:15
Tungubakkavöllur - 5. flokkur karla B-lið A
Miðvikudagur
18. maí
17:30
KR-völlur - 5. flokkur karla E-lið A
Miðvikudagur
18. maí
17:30
KR-völlur - 5. flokkur karla F-lið A
Miðvikudagur
18. maí
16:00
Akraneshöllin - 5. flokkur karla A-lið B
Miðvikudagur
18. maí
16:00
Stjörnuvöllur - 5. flokkur karla A-lið B
Miðvikudagur
18. maí
16:00
JÁVERK-völlurinn - 5. flokkur karla C-lið B
Miðvikudagur
18. maí
16:00
JÁVERK-völlurinn - 5. flokkur karla A-lið B
Miðvikudagur
18. maí
16:00
Akraneshöllin - 5. flokkur karla C-lið B
Miðvikudagur
18. maí
17:00
Framvöllur - Úlfarsárdal - 5. flokkur karla A-lið B
Miðvikudagur
18. maí
17:15
Akraneshöllin - 5. flokkur karla D-lið B
Miðvikudagur
18. maí
17:15
JÁVERK-völlurinn - 5. flokkur karla D-lið B
Miðvikudagur
18. maí
17:15
Akraneshöllin - 5. flokkur karla B-lið B
Miðvikudagur
18. maí
17:15
JÁVERK-völlurinn - 5. flokkur karla B-lið B
Miðvikudagur
18. maí
17:15
Stjörnuvöllur - 5. flokkur karla B-lið B
Miðvikudagur
18. maí
17:30
JÁVERK-völlurinn - 5. flokkur karla F-lið B
Miðvikudagur
18. maí
18:15
Framvöllur - Úlfarsárdal - 5. flokkur karla D-lið B
Miðvikudagur
18. maí
18:15
Framvöllur - Úlfarsárdal - 5. flokkur karla B-lið B
Miðvikudagur
18. maí
18:30
Akraneshöllin - 5. flokkur karla E-lið B
Miðvikudagur
18. maí
18:30
Akraneshöllin - 5. flokkur karla F-lið B
Miðvikudagur
18. maí
19:30
Framvöllur - Úlfarsárdal - 5. flokkur karla F-lið B
Miðvikudagur
18. maí
19:30
Framvöllur - Úlfarsárdal - 5. flokkur karla E-lið B
Miðvikudagur
18. maí
17:00
Dalvíkurvöllur - 5. flokkur karla B-lið E
Miðvikudagur
18. maí
15:00
Fylkisvöllur - 5. flokkur kvenna C-lið B
Miðvikudagur
18. maí
15:00
Fylkisvöllur - 5. flokkur kvenna A-lið B
Miðvikudagur
18. maí
16:00
Fjölnisvöllur - Gervigras - 5. flokkur kvenna B-lið B
Miðvikudagur
18. maí
16:00
Risinn - 5. flokkur kvenna B-lið B
Miðvikudagur
18. maí
16:00
Fjölnisvöllur - Gervigras - 5. flokkur kvenna A-lið B
Miðvikudagur
18. maí
16:00
Ásvellir - 5. flokkur kvenna A-lið B
Miðvikudagur
18. maí
16:00
Ásvellir - 5. flokkur kvenna D-lið B
Miðvikudagur
18. maí
16:15
Fylkisvöllur - 5. flokkur kvenna B-lið B
Miðvikudagur
18. maí
16:15
Fylkisvöllur - 5. flokkur kvenna D-lið B
Miðvikudagur
18. maí
17:15
Fjölnisvöllur - Gervigras - 5. flokkur kvenna D-lið B
Miðvikudagur
18. maí
17:15
Ásvellir - 5. flokkur kvenna B-lið B
Miðvikudagur
18. maí
18:30
Víkingsvöllur - 5. flokkur kvenna C-lið B
Fimmtudagur
19. maí
18:00
Samsungvöllurinn - 3. flokkur karla A - Lota 2
Fimmtudagur
19. maí
17:00
JÁVERK-völlurinn - 3. flokkur karla B - Lota 2
Fimmtudagur
19. maí
19:00
Malbikstöðin að Varmá - 3. flokkur karla B - Lota 2
Fimmtudagur
19. maí
18:00
Fjölnisvöllur - Gervigras - 3. flokkur karla C - Lota 2
Fimmtudagur
19. maí
20:00
Framvöllur - Úlfarsárdal - 3. flokkur karla B-lið B
Fimmtudagur
19. maí
17:00
Valsvöllur - 4. flokkur karla A-lið A
Fimmtudagur
19. maí
18:20
Valsvöllur - 4. flokkur karla B-lið A
Fimmtudagur
19. maí
19:40
Valsvöllur - 4. flokkur karla C-lið A
Fimmtudagur
19. maí
21:00
Valsvöllur - 4. flokkur karla D-lið A
Fimmtudagur
19. maí
16:00
Víkingsvöllur - 4. flokkur kvenna A-lið A
Fimmtudagur
19. maí
17:00
Miðgarður - 4. flokkur kvenna A-lið A
Fimmtudagur
19. maí
17:30
Víkingsvöllur - 4. flokkur kvenna B-lið A
Fimmtudagur
19. maí
18:30
Miðgarður - 4. flokkur kvenna B-lið A
Fimmtudagur
19. maí
15:00
Stjörnuvöllur - 5. flokkur karla A-lið A
Fimmtudagur
19. maí
15:00
Stjörnuvöllur - 5. flokkur karla C-lið A
Fimmtudagur
19. maí
16:15
Stjörnuvöllur - 5. flokkur karla B-lið A
Fimmtudagur
19. maí
16:15
Stjörnuvöllur - 5. flokkur karla D-lið A
Fimmtudagur
19. maí
17:30
Stjörnuvöllur - 5. flokkur karla E-lið A
Fimmtudagur
19. maí
17:30
Stjörnuvöllur - 5. flokkur karla F-lið A
Fimmtudagur
19. maí
16:00
Fjölnisvöllur - Gervigras - 5. flokkur karla D-lið B
Fimmtudagur
19. maí
16:00
Fjölnisvöllur - Gervigras - 5. flokkur karla E-lið B
Fimmtudagur
19. maí
16:15
Kórinn - Grasvöllur - 5. flokkur karla B-lið B
Fimmtudagur
19. maí
18:45
Stjörnuvöllur - 5. flokkur karla C-lið B
Fimmtudagur
19. maí
15:00
Skessan - 5. flokkur kvenna C-lið A
Fimmtudagur
19. maí
15:00
Skessan - 5. flokkur kvenna A-lið A
Fimmtudagur
19. maí
16:15
Skessan - 5. flokkur kvenna D-lið A
Fimmtudagur
19. maí
16:15
Skessan - 5. flokkur kvenna B-lið A
Fimmtudagur
19. maí
17:15
Framvöllur - Úlfarsárdal - 5. flokkur kvenna B-lið B
Fimmtudagur
19. maí
18:30
Framvöllur - Úlfarsárdal - 5. flokkur kvenna C-lið B
Föstudagur
20. maí
18:00
Nesfisk-völlurinn - 3. flokkur karla B-lið C
Föstudagur
20. maí
20:00
KR-völlur - 3. flokkur kvenna B-lið A
Föstudagur
20. maí
20:00
Valsvöllur - 3. flokkur kvenna B-lið A
Föstudagur
20. maí
20:00
Fífan - 3. flokkur kvenna B-lið B
Föstudagur
20. maí
17:00
OnePlus völlurinn - 5. flokkur kvenna A-lið B
Föstudagur
20. maí
18:15
OnePlus völlurinn - 5. flokkur kvenna C-lið B
Laugardagur
21. maí
12:45
Kaplakrikavöllur - 2. flokkur kvenna A U20
Laugardagur
21. maí
15:00
Vestmannaeyjavöllur - 2. flokkur kvenna B U20
Laugardagur
21. maí
15:00
Kaplakrikavöllur - 3. flokkur karla A - Lota 2
Laugardagur
21. maí
18:00
Vestmannaeyjavöllur - 3. flokkur karla C - Lota 2
Laugardagur
21. maí
14:00
Grindavíkurvöllur - 3. flokkur karla D - Lota 2
Laugardagur
21. maí
14:00
SS-völlurinn - 3. flokkur karla D - Lota 2
Laugardagur
21. maí
15:00
Fylkisvöllur - 3. flokkur karla B-lið A
Laugardagur
21. maí
16:45
Fylkisvöllur - 3. flokkur karla C-lið A
Laugardagur
21. maí
12:00
. - 3. flokkur kvenna B-lið B
Laugardagur
21. maí
13:00
JÁVERK-völlurinn - 4. flokkur karla A-lið B
Laugardagur
21. maí
13:00
JÁVERK-völlurinn - 4. flokkur karla D-lið B
Laugardagur
21. maí
14:00
Malbikstöðin að Varmá - 4. flokkur karla A-lið B
Laugardagur
21. maí
14:00
Varmárvöllur - 4. flokkur karla C-lið B
Laugardagur
21. maí
14:20
JÁVERK-völlurinn - 4. flokkur karla B-lið B
Laugardagur
21. maí
15:30
Malbikstöðin að Varmá - 4. flokkur karla B-lið B
Laugardagur
21. maí
15:30
Varmárvöllur - 4. flokkur karla D-lið B
Laugardagur
21. maí
15:40
JÁVERK-völlurinn - 4. flokkur karla C-lið B
Laugardagur
21. maí
15:00
Grýluvöllur - 4. flokkur karla A-lið C
Laugardagur
21. maí
16:00
Dalvíkurvöllur - 4. flokkur karla A-lið C
Sauðárkróksvöllur - 4. flokkur karla B-lið C
Laugardagur
21. maí
17:30
Dalvíkurvöllur - 4. flokkur karla B-lið C
Laugardagur
21. maí
11:00
Fylkisvöllur - 4. flokkur kvenna bikar
Laugardagur
21. maí
16:30
Ásvellir - 4. flokkur kvenna bikar
Laugardagur
21. maí
15:00
Akraneshöllin - 4. flokkur kvenna A-lið C
Laugardagur
21. maí
15:00
Þórsvöllur - 5. flokkur karla A-lið A
Laugardagur
21. maí
16:15
Þórsvöllur - 5. flokkur karla B-lið A
Laugardagur
21. maí
13:00
Vestmannaeyjavöllur - 5. flokkur karla A-lið C
Laugardagur
21. maí
14:15
Vestmannaeyjavöllur - 5. flokkur karla D-lið C
Laugardagur
21. maí
16:00
Olísvöllurinn - 5. flokkur karla B-lið C
Laugardagur
21. maí
17:15
Olísvöllurinn - 5. flokkur karla C-lið C
Laugardagur
21. maí
10:00
Boginn - 5. flokkur karla B-lið E
Laugardagur
21. maí
13:00
PCC völlurinn Húsavík - 5. flokkur karla C-lið E
Laugardagur
21. maí
16:00
Norðfjarðarvöllur - 5. flokkur karla A-lið E
Laugardagur
21. maí
17:00
Dalvíkurvöllur - 5. flokkur karla A-lið E
Laugardagur
21. maí
17:15
Norðfjarðarvöllur - 5. flokkur karla B-lið E
Laugardagur
21. maí
13:00
Vestmannaeyjavöllur - 5. flokkur kvenna A-lið B
Laugardagur
21. maí
14:15
Vestmannaeyjavöllur - 5. flokkur kvenna B-lið B
Laugardagur
21. maí
16:30
Nettóhöllin - 5. flokkur kvenna B-lið B
Sunnudagur
22. maí
12:00
Ásvellir - 2. flokkur karla bikar
Sunnudagur
22. maí
14:00
Vestmannaeyjavöllur - 2. flokkur karla bikar
Sunnudagur
22. maí
15:00
Nettóhöllin - 2. flokkur karla bikar
Sunnudagur
22. maí
13:00
Akraneshöllin - 2. flokkur karla A
Sunnudagur
22. maí
15:00
Þróttarvöllur - 2. flokkur karla C2
Sunnudagur
22. maí
15:00
Akraneshöllin - 2. flokkur karla B-lið A
Sunnudagur
22. maí
18:00
Akraneshöllin - 2. flokkur kvenna A U20
Sunnudagur
22. maí
14:00
Samsungvöllurinn - 2. flokkur kvenna B U20
Sunnudagur
22. maí
14:00
Nettóhöllin-gervigras - 2. flokkur kvenna B U20
Sunnudagur
22. maí
14:30
Olísvöllurinn - 2. flokkur kvenna B U20
Sunnudagur
22. maí
14:00
Smárinn - 3. flokkur karla B - Lota 2
Sunnudagur
22. maí
15:00
Sindravellir - 3. flokkur karla D - Lota 2
Sunnudagur
22. maí
12:00
Kórinn - 3. flokkur karla B-lið A
Sunnudagur
22. maí
14:00
Valsvöllur - 3. flokkur karla B-lið B
Sunnudagur
22. maí
11:00
Nettóhöllin-gervigras - 3. flokkur karla B-lið C
Sunnudagur
22. maí
15:00
Dalvíkurvöllur - 3. flokkur karla B-lið C
Sunnudagur
22. maí
12:30
Nettóhöllin-gervigras - 3. flokkur karla C-lið C
Sunnudagur
22. maí
14:00
Fellavöllur - 3. flokkur kvenna B - Lota 2
Sunnudagur
22. maí
15:00
Kórinn - Grasvöllur - 3. flokkur kvenna B - Lota 2
Sunnudagur
22. maí
15:00
Sauðárkróksvöllur - 3. flokkur kvenna B - Lota 2
Sunnudagur
22. maí
14:00
JÁVERK-völlurinn - 3. flokkur kvenna C - Lota 2
Sunnudagur
22. maí
14:00
Þórsvöllur - 4. flokkur karla A-lið A
Sunnudagur
22. maí
15:20
Þórsvöllur - 4. flokkur karla B-lið A
Sunnudagur
22. maí
16:40
Þórsvöllur - 4. flokkur karla C-lið A
Sunnudagur
22. maí
18:00
Þórsvöllur - 4. flokkur karla D-lið A
Sunnudagur
22. maí
13:00
Fellavöllur - 4. flokkur karla A-lið B
Sunnudagur
22. maí
14:30
Fellavöllur - 4. flokkur karla B-lið B
Sunnudagur
22. maí
14:30
KA-völlur - 4. flokkur karla A-lið B
Sunnudagur
22. maí
16:00
KA-völlur - 4. flokkur karla B-lið B
Sunnudagur
22. maí
17:30
KA-völlur - 4. flokkur karla C-lið B
Sunnudagur
22. maí
19:00
KA-völlur - 4. flokkur karla D-lið B
Sunnudagur
22. maí
12:00
Kórinn - Gervigras - 4. flokkur karla A-lið C
Sunnudagur
22. maí
14:00
Vogaídýfuvöllur - 4. flokkur karla 8
Sunnudagur
22. maí
12:00
Valsvöllur - 4. flokkur kvenna bikar
Sunnudagur
22. maí
12:00
JÁVERK-völlurinn - 4. flokkur kvenna bikar
Sunnudagur
22. maí
12:00
Víkingsvöllur - 4. flokkur kvenna bikar
Sunnudagur
22. maí
13:00
Nettóhöllin - 4. flokkur kvenna bikar
Sunnudagur
22. maí
15:30
Fagrilundur - gervigras - 4. flokkur kvenna C-lið A
Sunnudagur
22. maí
15:00
Vestmannaeyjavöllur - 4. flokkur kvenna A-lið B
Sunnudagur
22. maí
13:00
Fjölnisvöllur - Gervigras - 4. flokkur kvenna A-lið C
Sunnudagur
22. maí
14:00
Fagrilundur - gervigras - 4. flokkur kvenna B-lið C
Sunnudagur
22. maí
11:00
Þórsvöllur - 5. flokkur karla B-lið E
Sunnudagur
22. maí
10:00
Fagrilundur - gervigras - 5. flokkur kvenna D-lið A
Sunnudagur
22. maí
10:00
Fagrilundur - gervigras - 5. flokkur kvenna C-lið A
Sunnudagur
22. maí
11:15
Fagrilundur - gervigras - 5. flokkur kvenna B-lið A
Sunnudagur
22. maí
13:00
Stjörnuvöllur - 5. flokkur kvenna C-lið A
Sunnudagur
22. maí
13:00
Stjörnuvöllur - 5. flokkur kvenna A-lið A
Sunnudagur
22. maí
14:15
Stjörnuvöllur - 5. flokkur kvenna B-lið A
Sunnudagur
22. maí
14:15
Stjörnuvöllur - 5. flokkur kvenna D-lið A
Sunnudagur
22. maí
13:30
Fagrilundur - 5. flokkur kvenna D-lið B
Sunnudagur
22. maí
16:00
SS-völlurinn - 5. flokkur kvenna C-lið C
Sunnudagur
22. maí
13:00
Leikv. óákveðinn - 5. flokkur kvenna B-lið E
Sunnudagur
22. maí
13:00
Norðfjarðarvöllur - 5. flokkur kvenna A-lið E
Sunnudagur
22. maí
14:15
Norðfjarðarvöllur - 5. flokkur kvenna B-lið E
Sunnudagur
22. maí
17:00
Leikv. óákveðinn - 5. flokkur kvenna B-lið E

Meistaraflokkur

Besta deild karla - 15. maí 14:00
Besta deild karla - 15. maí 17:00
2. deild karla - 14. maí 14:00
2. deild karla - 14. maí 16:00
3. deild karla - 14. maí 15:00
3. deild karla - 13. maí 19:15
Lengjudeild karla - 12. maí 19:15
Besta deild karla - 11. maí 18:00
Besta deild karla - 11. maí 19:15
Besta deild karla - 11. maí 19:15

Aðrir flokkar