Leikir og úrslit

Meistaraflokkur

Laugardagur
13. júlí
14:00
Vivaldivöllurinn - Lengjudeild kvenna
Laugardagur
13. júlí
16:00
Ólafsfjarðarvöllur - 2. deild karla
Laugardagur
13. júlí
14:00
Akraneshöllin - 3. deild karla
Laugardagur
13. júlí
16:00
Jökulfellsvöllurinn - 3. deild karla
Laugardagur
13. júlí
16:00
Grenivíkurvöllur - 3. deild karla
Sunnudagur
14. júlí
14:00
Kerecisvöllurinn - Besta deild karla
FH
HK
Mánudagur
15. júlí
19:15
Kaplakrikavöllur - Besta deild karla
Mánudagur
15. júlí
19:15
Würth völlurinn - Besta deild karla
Mánudagur
15. júlí
19:15
Meistaravellir - 2. deild kvenna
Þriðjudagur
16. júlí
19:15
Fífan - 2. deild kvenna
Miðvikudagur
17. júlí
20:00
Þróttheimar - 5. deild karla B riðill
Miðvikudagur
17. júlí
18:00
Akraneshöllin - Fótbolti.net bikarinn
Fimmtudagur
18. júlí
18:45
Windsor Park - Sambandsdeild UEFA
Fimmtudagur
18. júlí
19:15
ÍR-völlur - Lengjudeild karla

Aðrir flokkar

Laugardagur
13. júlí
11:00
Ivar Färg Arena - U19 kvenna - Æfingamót í Svíþjóð
Laugardagur
13. júlí
12:00
Kórinn - 2. flokkur karla A - Lota 2
Laugardagur
13. júlí
16:00
ELKEM völlurinn - 2. flokkur karla C - Lota 2
Laugardagur
13. júlí
17:00
Vivaldivöllurinn - 2. flokkur karla C - Lota 2
Laugardagur
13. júlí
11:00
Skessan - 2. flokkur karla D - Lota 2
Laugardagur
13. júlí
18:00
Fylkisvöllur - 2. flokkur karla B-lið A
Laugardagur
13. júlí
13:00
Skessan - 2. flokkur karla B-lið B
Laugardagur
13. júlí
15:00
Boginn - 3. flokkur karla bikar
Laugardagur
13. júlí
17:00
JÁVERK-völlurinn - 3. flokkur kvenna B-lið C
Laugardagur
13. júlí
14:00
JÁVERK-völlurinn - 4. flokkur karla A-lið C
Laugardagur
13. júlí
15:30
JÁVERK-völlurinn - 4. flokkur karla C-lið C
Sunnudagur
14. júlí
12:00
ELKEM völlurinn - 2. flokkur karla A - Lota 2
Malbikstöðin að Varmá - 2. flokkur karla A - Lota 2
Sunnudagur
14. júlí
15:00
ÍR-völlur - 2. flokkur karla C - Lota 2
Sunnudagur
14. júlí
11:00
Skessan - 2. flokkur karla D - Lota 2
Sunnudagur
14. júlí
17:00
ÍR-völlur - 2. flokkur karla D - Lota 2
Sunnudagur
14. júlí
15:00
Þórsvöllur - 2. flokkur kvenna A U20
Sunnudagur
14. júlí
12:00
ELKEM völlurinn - 3. flokkur karla C-lið A
Sunnudagur
14. júlí
12:00
Fellavöllur - 3. flokkur kvenna B-lið B
Sunnudagur
14. júlí
17:30
SS-völlurinn - 3. flokkur kvenna B-lið C
Mánudagur
15. júlí
16:00
Ivar Färg Arena - U19 kvenna - Æfingamót í Svíþjóð
Mánudagur
15. júlí
18:00
Tungubakkavöllur - 2. flokkur karla D - Lota 2
Mánudagur
15. júlí
18:00
Smárinn - 2. flokkur kvenna A U20
Mánudagur
15. júlí
18:00
Vestmannaeyjavöllur - 2. flokkur kvenna B1 U20
Mánudagur
15. júlí
18:00
Þórsvöllur - 2. flokkur kvenna B2 U20
Mánudagur
15. júlí
20:00
Malbikstöðin að Varmá - 2. flokkur kvenna B2 U20
Mánudagur
15. júlí
17:00
Tungubakkavöllur - 3. flokkur karla B-lið B
Mánudagur
15. júlí
18:45
Tungubakkavöllur - 3. flokkur karla C-lið B
Mánudagur
15. júlí
20:00
Smárinn - 3. flokkur kvenna bikar
Mánudagur
15. júlí
15:00
Sauðárkróksvöllur - 4. flokkur karla A-lið C
Leikskýrsla
Mánudagur
15. júlí
16:00
Vivaldivöllurinn - 4. flokkur karla A-lið C
Mánudagur
15. júlí
16:30
Sauðárkróksvöllur - 4. flokkur karla C-lið C
Mánudagur
15. júlí
17:30
Vivaldivöllurinn - 4. flokkur karla C-lið C
Mánudagur
15. júlí
13:00
Vestmannaeyjavöllur - 4. flokkur karla A-lið D
Mánudagur
15. júlí
14:30
Vestmannaeyjavöllur - 4. flokkur karla C-lið D
Þriðjudagur
16. júlí
18:00
Þróttheimar - 2. flokkur karla A - Lota 2
Þriðjudagur
16. júlí
18:00
KR-völlur - 2. flokkur karla A - Lota 2
Þriðjudagur
16. júlí
18:00
Fjölnisvöllur - Gervigras - 2. flokkur karla B - Lota 2
Þriðjudagur
16. júlí
20:00
Framvöllur - 2. flokkur karla B - Lota 2
Þriðjudagur
16. júlí
18:00
Nettóhöllin-gervigras - 2. flokkur karla C - Lota 2
Þriðjudagur
16. júlí
19:00
Boginn - 2. flokkur karla D - Lota 2
Þriðjudagur
16. júlí
20:00
Nettóhöllin-gervigras - 2. flokkur karla D - Lota 2
Miðvikudagur
17. júlí
17:00
Greifavöllurinn - 2. flokkur karla A - Lota 2
Miðvikudagur
17. júlí
18:00
Kórinn - 2. flokkur karla A - Lota 2
Miðvikudagur
17. júlí
17:00
Boginn - 2. flokkur karla B - Lota 2
Miðvikudagur
17. júlí
18:00
Miðgarður - 2. flokkur karla B - Lota 2
Miðvikudagur
17. júlí
18:00
Smárinn - 2. flokkur karla B - Lota 2
Miðvikudagur
17. júlí
18:00
Leikv. óákveðinn - 2. flokkur karla C - Lota 2
Miðvikudagur
17. júlí
20:00
Kórinn - Gervigras - 2. flokkur karla C - Lota 2
Miðvikudagur
17. júlí
19:00
Fjölnisvöllur - 2. flokkur kvenna A U20
Miðvikudagur
17. júlí
19:30
Vivaldivöllurinn - 2. flokkur kvenna A U20
Miðvikudagur
17. júlí
18:00
Ólafsvíkurvöllur - 2. flokkur kvenna B1 U20
Miðvikudagur
17. júlí
16:00
Nettóhöllin-gervigras - 3. flokkur karla B-lið B
Miðvikudagur
17. júlí
17:45
Nettóhöllin-gervigras - 3. flokkur karla C-lið B
Miðvikudagur
17. júlí
12:00
Kerecisvöllurinn - 3. flokkur kvenna B-lið C
Miðvikudagur
17. júlí
14:00
Ólafsvíkurvöllur - 4. flokkur karla A-lið D
Miðvikudagur
17. júlí
15:30
Ólafsvíkurvöllur - 4. flokkur karla C-lið D
Fimmtudagur
18. júlí
18:00
Skessan - 2. flokkur karla A - Lota 2
Fimmtudagur
18. júlí
18:00
Lambhagavöllurinn - 2. flokkur karla B-lið A
Fimmtudagur
18. júlí
18:00
Ásvellir - 2. flokkur karla B-lið B
Fimmtudagur
18. júlí
18:00
Fjölnisvöllur - Gervigras - 2. flokkur karla B-lið B
Fimmtudagur
18. júlí
18:00
Domusnovavöllurinn - 2. flokkur karla B-lið B
Fimmtudagur
18. júlí
18:15
Fylkisvöllur - 3. flokkur kvenna bikar

Meistaraflokkur

3. deild karla - 12. júlí 19:15
4. deild karla - 12. júlí 19:00
Besta deild karla - 11. júlí 19:15
2. deild karla - 11. júlí 19:15
4. deild karla - 11. júlí 19:15
4. deild karla - 11. júlí 20:00
2. deild kvenna - 10. júlí 19:15
2. deild kvenna - 10. júlí 19:15
4. deild karla - 10. júlí 19:15
3. deild karla - 9. júlí 19:15
Besta deild karla - 8. júlí 19:15
2. deild karla - 8. júlí 19:15
3. deild karla - 8. júlí 19:15
3. deild karla - 8. júlí 20:00
2. deild karla - 7. júlí 16:00

Aðrir flokkar

Leikskýrsla
Föstudagur
12. júlí
17:00
Skessan - 2. flokkur karla bikar
Leikskýrsla
Föstudagur
12. júlí

18:00
JÁVERK-völlurinn - 2. flokkur karla B - Lota 2
Leikskýrsla
Föstudagur
12. júlí

18:30
BIRTU völlurinn - 2. flokkur karla B - Lota 2
Leikskýrsla
Föstudagur
12. júlí

18:30
Nettóhöllin-gervigras - 2. flokkur karla C - Lota 2
Leikskýrsla
Föstudagur
12. júlí

18:30
PCC völlurinn Húsavík - 3. flokkur karla D - Lota 2
Leikskýrsla
Föstudagur
12. júlí

17:00
Sauðárkróksvöllur - 3. flokkur kvenna C - Lota 2
Leikskýrsla
Föstudagur
12. júlí
15:00
Þórsvöllur - 4. flokkur kvenna C-lið A
Leikskýrsla
Föstudagur
12. júlí
15:00
Boginn - 4. flokkur kvenna A-lið A
Leikskýrsla
Fimmtudagur
11. júlí
16:00
Skarsjövallen - U19 kvenna - Æfingamót í Svíþjóð
Leikskýrsla
Fimmtudagur
11. júlí
18:00
Rafholtsvöllurinn - 2. flokkur karla B-lið B
Leikskýrsla
Fimmtudagur
11. júlí
18:00
Vivaldivöllurinn - 2. flokkur karla B-lið B
Leikskýrsla
Fimmtudagur
11. júlí
19:45
ELKEM völlurinn - 2. flokkur karla B-lið B
Leikskýrsla
Fimmtudagur
11. júlí

18:00
JÁVERK-völlurinn - 2. flokkur kvenna A U20
Leikskýrsla
Fimmtudagur
11. júlí
15:00
OnePlus völlurinn - 3. flokkur kvenna A - Lota 2
Leikskýrsla
Fimmtudagur
11. júlí
11:00
Dalvíkurvöllur - 3. flokkur kvenna C - Lota 2
Leikskýrsla
Fimmtudagur
11. júlí

20:00
Fjölnisvöllur - 3. flokkur kvenna C - Lota 2
Leikskýrsla
Fimmtudagur
11. júlí

12:00
Þróttheimar - 3. flokkur kvenna B-lið A
Leikskýrsla
Fimmtudagur
11. júlí

13:00
Fagrilundur - gervigras - 4. flokkur karla A-lið B
Leikskýrsla
Fimmtudagur
11. júlí

15:40
Fagrilundur - gervigras - 4. flokkur karla C-lið B
Leikskýrsla
Miðvikudagur
10. júlí

20:00
Safamýri - 2. flokkur karla A - Lota 2
Leikskýrsla
Miðvikudagur
10. júlí
16:30
Fellavöllur - 2. flokkur kvenna bikar U20
Leikskýrsla
Miðvikudagur
10. júlí
18:00
Miðgarður - 3. flokkur karla bikar
Leikskýrsla
Miðvikudagur
10. júlí
18:00
Rafholtsvöllurinn - 3. flokkur karla bikar
Leikskýrsla
Miðvikudagur
10. júlí
15:00
Greifavöllurinn - 3. flokkur karla B-lið A
Leikskýrsla
Miðvikudagur
10. júlí
18:00
Víkingsvöllur - 3. flokkur karla B-lið A
Leikskýrsla
Miðvikudagur
10. júlí

17:00
Fylkisvöllur - 3. flokkur karla B-lið B
Leikskýrsla
Miðvikudagur
10. júlí
16:45
Greifavöllurinn - 3. flokkur karla C-lið A
Leikskýrsla
Miðvikudagur
10. júlí
19:45
Víkingsvöllur - 3. flokkur karla C-lið A
Leikskýrsla
Miðvikudagur
10. júlí
18:30
Fylkisvöllur - 3. flokkur karla C-lið B
Leikskýrsla
Miðvikudagur
10. júlí
17:00
Smárinn - 3. flokkur kvenna A - Lota 2
Leikskýrsla
Miðvikudagur
10. júlí
17:00
Safamýri - 3. flokkur kvenna A - Lota 2
Leikskýrsla
Miðvikudagur
10. júlí
18:00
Fylkisvöllur - 3. flokkur kvenna A - Lota 2
Leikskýrsla
Miðvikudagur
10. júlí

17:00
Fagrilundur - gervigras - 3. flokkur kvenna B - Lota 2
Leikskýrsla
Miðvikudagur
10. júlí
18:00
JÁVERK-völlurinn - 3. flokkur kvenna B - Lota 2
Miðvikudagur
10. júlí
20:00
Kórinn - 3. flokkur kvenna B - Lota 2
Leikskýrsla
Miðvikudagur
10. júlí
16:30
Dalvíkurvöllur - 3. flokkur kvenna C - Lota 2
Leikskýrsla
Miðvikudagur
10. júlí
18:00
PCC völlurinn Húsavík - 3. flokkur kvenna C - Lota 2
Leikskýrsla
Þriðjudagur
9. júlí
17:00
Greifavöllurinn - 2. flokkur karla A - Lota 2
Leikskýrsla
Þriðjudagur
9. júlí
18:00
Smárinn - 2. flokkur karla A - Lota 2
Leikskýrsla
Þriðjudagur
9. júlí
18:00
JÁVERK-völlurinn - 2. flokkur karla B - Lota 2
Leikskýrsla
Þriðjudagur
9. júlí
20:00
Fylkisvöllur - 2. flokkur karla B - Lota 2
Leikskýrsla
Þriðjudagur
9. júlí
19:00
Nettóhöllin-gervigras - 2. flokkur karla C - Lota 2
Leikskýrsla
Þriðjudagur
9. júlí

20:00
Smárinn - 2. flokkur karla C - Lota 2
Malbikstöðin að Varmá - 2. flokkur karla D - Lota 2
Leikskýrsla
Þriðjudagur
9. júlí

18:00
Grýluvöllur - 3. flokkur karla C - Lota 2
Leikskýrsla
Þriðjudagur
9. júlí

17:00
Sauðárkróksvöllur - 3. flokkur karla D - Lota 2
Leikskýrsla
Þriðjudagur
9. júlí

18:30
ÍR-völlur - 3. flokkur karla D - Lota 2
Leikskýrsla
Þriðjudagur
9. júlí
18:00
Boginn - 3. flokkur kvenna B - Lota 2
Leikskýrsla
Þriðjudagur
9. júlí

14:00
Greifavöllurinn - 4. flokkur karla C-lið A
Leikskýrsla
Þriðjudagur
9. júlí

14:00
Boginn - 4. flokkur karla A-lið A
Leikskýrsla
Þriðjudagur
9. júlí

14:00
Greifavöllurinn - 4. flokkur karla A-lið A
Leikskýrsla
Þriðjudagur
9. júlí

15:20
Greifavöllurinn - 4. flokkur karla D-lið A
Leikskýrsla
Þriðjudagur
9. júlí

15:20
Greifavöllurinn - 4. flokkur karla B-lið A
Leikskýrsla
Þriðjudagur
9. júlí

17:00
Boginn - 4. flokkur karla C-lið A
Þriðjudagur
9. júlí

14:30
KR-völlur - 4. flokkur karla D-lið C
Leikskýrsla
Þriðjudagur
9. júlí
15:30
JÁVERK-völlurinn - 4. flokkur kvenna bikar
Leikskýrsla
Þriðjudagur
9. júlí
17:00
Vestmannaeyjavöllur - 4. flokkur kvenna bikar
Leikskýrsla
Þriðjudagur
9. júlí
17:00
PCC völlurinn Húsavík - 4. flokkur kvenna bikar
Leikskýrsla
Þriðjudagur
9. júlí

16:00
Fylkisvöllur - 4. flokkur kvenna A-lið B
Leikskýrsla
Þriðjudagur
9. júlí

17:30
Fylkisvöllur - 4. flokkur kvenna B-lið B
Leikskýrsla
Þriðjudagur
9. júlí

19:00
Fylkisvöllur - 4. flokkur kvenna C-lið B
Leikskýrsla
Þriðjudagur
9. júlí

16:00
Sauðárkróksvöllur - 4. flokkur kvenna A-lið C
Leikskýrsla
Mánudagur
8. júlí
18:00
Domusnovavöllurinn - 2. flokkur karla B - Lota 2
Leikskýrsla
Mánudagur
8. júlí
18:00
Smárinn - 2. flokkur kvenna A U20
Leikskýrsla
Mánudagur
8. júlí
18:00
Stakkavíkurvöllur-Safamýri - 2. flokkur kvenna B1 U20
Leikskýrsla
Mánudagur
8. júlí
19:00
Ólafsvíkurvöllur - 2. flokkur kvenna B1 U20
Leikskýrsla
Mánudagur
8. júlí
19:00
BIRTU völlurinn - 2. flokkur kvenna B2 U20
Mánudagur
8. júlí

19:30
Þróttheimar - 3. flokkur karla A - Lota 2
Leikskýrsla
Mánudagur
8. júlí
17:00
Kórinn - Grasvöllur - 3. flokkur karla B-lið B
Leikskýrsla
Mánudagur
8. júlí
19:45
Fjölnisvöllur - 3. flokkur karla B-lið C
Leikskýrsla
Mánudagur
8. júlí
18:45
Kórinn - Grasvöllur - 3. flokkur karla C-lið B
Leikskýrsla
Mánudagur
8. júlí

17:00
Skessan - 3. flokkur kvenna B-lið A
Leikskýrsla
Mánudagur
8. júlí
13:00
Tungubakkavöllur - 4. flokkur karla C-lið B
Leikskýrsla
Mánudagur
8. júlí

13:00
N1-völlurinn Hlíðarenda - 4. flokkur karla A-lið B
Leikskýrsla
Mánudagur
8. júlí
13:00
Tungubakkavöllur - 4. flokkur karla A-lið B
Leikskýrsla
Mánudagur
8. júlí

14:20
Valsvöllur - 4. flokkur karla D-lið B
Leikskýrsla
Mánudagur
8. júlí

14:20
N1-völlurinn Hlíðarenda - 4. flokkur karla B-lið B
Leikskýrsla
Mánudagur
8. júlí

14:20
Valsvöllur - 4. flokkur karla C-lið B
Leikskýrsla
Mánudagur
8. júlí
14:30
Tungubakkavöllur - 4. flokkur karla D-lið B
Leikskýrsla
Mánudagur
8. júlí
14:30
Tungubakkavöllur - 4. flokkur karla B-lið B
Leikskýrsla
Mánudagur
8. júlí
15:00
Dalvíkurvöllur - 4. flokkur karla A-lið D
Leikskýrsla
Mánudagur
8. júlí
16:30
Dalvíkurvöllur - 4. flokkur karla C-lið D
Leikskýrsla
Mánudagur
8. júlí

16:00
Miðgarður - 4. flokkur kvenna C-lið C
Leikskýrsla
Mánudagur
8. júlí

16:00
Grýluvöllur - 4. flokkur kvenna B-lið C
Leikskýrsla
Sunnudagur
7. júlí
08:00
Klaukkalan Urheilualue - U16 kvenna - NM 2024
Leikskýrsla
Sunnudagur
7. júlí

14:00
Valsvöllur - 2. flokkur karla B - Lota 2
Leikskýrsla
Sunnudagur
7. júlí

14:00
Vivaldivöllurinn - 2. flokkur karla C - Lota 2
Leikskýrsla
Sunnudagur
7. júlí

11:30
KR-völlur - 2. flokkur karla D - Lota 2
Leikskýrsla
Sunnudagur
7. júlí

13:00
Dalvíkurvöllur - 3. flokkur karla D - Lota 2
Leikskýrsla
Sunnudagur
7. júlí

12:00
JÁVERK-völlurinn - 3. flokkur karla B-lið C
Leikskýrsla
Sunnudagur
7. júlí

13:30
JÁVERK-völlurinn - 3. flokkur karla C-lið C
Leikskýrsla
Sunnudagur
7. júlí

14:00
ÍR-völlur - 3. flokkur kvenna C - Lota 2
Leikskýrsla
Sunnudagur
7. júlí
15:00
Sauðárkróksvöllur - 3. flokkur kvenna C - Lota 2
Leikskýrsla
Sunnudagur
7. júlí
13:00
PCC völlurinn Húsavík - 4. flokkur karla A-lið C
Leikskýrsla
Sunnudagur
7. júlí
12:00
Skessan - 4. flokkur kvenna B-lið B
Leikskýrsla
Laugardagur
6. júlí
18:00
Sauðárkróksvöllur - 4. flokkur karla A-lið C
Laugardagur
6. júlí
19:30
Sauðárkróksvöllur - 4. flokkur karla C-lið C