Aðildarfélag - Njarðvík

  • 2. deild karla
  • Knattspyrnudeild U.M.F.N.
Sími 421-1160
Vefsíða www.umfn.is
Netfang njardvikfc@umfn.is
Búningar Peysa: Græn / Buxur: Svartar / Sokkar: Svartir
Varabúningar Peysa: Fjólublá / Buxur: Fjólubláar / Sokkar: Fjólubláir
Model.BasicInfo.ShortName

Starfsfólk

Starfsheiti Nafn Heimasími Vinnusími Farsími Netfang
Framkvæmdastjóri Brynjar Freyr Garðarsson 893 4466 brynjar@geysir.is
Formaður Gylfi Þór Gylfason 770 4040 gylfi@umfn.is
Stjórnarmaður Haukur Aðalsteinsson 861 9641 Haukura@igf.is
Stjórnarmaður Ágúst Eir Aðalbjörnsson 773 7074 Gusti@bluecarrental.is
Stjórnarmaður Hjalti Már Brynjarsson 771-4645 hjalti@grjotgardar.is
Stjórnarmaður Davíð Arthur Friðriksson 864 0182 Skollarinn@gmail.com
Stjórnarmaður Árni Þór Ármannsson 846-2504 arni.armannsson@dutyfree.is
Stjórnarmaður Aron Hlynur Ásgeirsson 867 1265 aron.hlynur@gmail.com
Stjórnarmaður Helgi Már Vilbergsson 863 9341 helgivilbergs@gmail.com
Vallarstjóri Lórenz Óli Ólason 775 2166 stjorn-ksd@umfn.is
Dómarastjóri Jóhann Gunnarsson 421 6366 864 4248 hateigur11@simnet.is

Vellir

Völlur Tegund Sími
Rafholtsvöllurinn Heimavöllur
Njarðvíkurvöllur 421-1160
Síðast uppfært 14.5.2021 11:18:36