Næstu leikir

Meistaraflokkur

Föstudagur
5. júní
19:15
Hertz völlurinn - Mjólkurbikar karla
Laugardagur
6. júní
13:00
Ásvellir - Mjólkurbikar karla
Laugardagur
6. júní
13:00
KR-völlur - Mjólkurbikar karla
Laugardagur
6. júní
14:00
Víkingsvöllur - Mjólkurbikar karla
Laugardagur
6. júní
16:00
Samsung völlurinn - Mjólkurbikar karla
Sunnudagur
7. júní
14:00
SS-völlurinn - Mjólkurbikar karla
Sunnudagur
7. júní
14:00
Grýluvöllur - Mjólkurbikar kvenna
Mánudagur
8. júní

20:00
Skessan - Mjólkurbikar karla

Aðrir flokkar

Föstudagur
5. júní
18:00
Kópavogsvöllur - 2. flokkur karla A
Föstudagur
5. júní
19:15
Þróttarvöllur - 2. flokkur karla A
Föstudagur
5. júní
19:15
Samsung völlurinn - 2. flokkur karla A
Föstudagur
5. júní
20:00
Kópavogsvöllur - 2. flokkur karla B-lið A
Föstudagur
5. júní
21:15
Samsung völlurinn - 2. flokkur karla B-lið A
Föstudagur
5. júní
20:00
Fagverksvöllurinn Varmá - 2. flokkur karla B-lið B
Föstudagur
5. júní
18:00
Víkingsvöllur - 2. flokkur kvenna B
Föstudagur
5. júní

18:00
Nesfisk-völlurinn - 3. flokkur karla C2
Föstudagur
5. júní
20:00
Ásvellir - 3. flokkur karla C-lið B
Föstudagur
5. júní
18:00
BLUE-völlurinn - 3. flokkur kvenna B1
Föstudagur
5. júní
16:00
Framvöllur - Úlfarsárdal - 4. flokkur karla A-lið A
Föstudagur
5. júní
17:30
Framvöllur - Úlfarsárdal - 4. flokkur karla B-lið A
Föstudagur
5. júní
18:50
Framvöllur - Úlfarsárdal - 4. flokkur karla C-lið A
Föstudagur
5. júní

16:00
Fjarðabyggðarhöllin - 4. flokkur karla A-lið C2
Föstudagur
5. júní
17:00
Bessastaðavöllur - 4. flokkur karla A-lið C2
Föstudagur
5. júní
18:00
Kórinn - Gervigras - 4. flokkur karla C-lið C
Föstudagur
5. júní
16:00
Valsvöllur - 5. flokkur karla A-lið B
Föstudagur
5. júní
17:00
Kaplakrikavöllur - 5. flokkur karla A-lið B
Föstudagur
5. júní
17:00
Grindavíkurvöllur - 5. flokkur karla C-lið B
Föstudagur
5. júní
17:00
Grindavíkurvöllur - 5. flokkur karla A-lið B
Föstudagur
5. júní
17:00
Kaplakrikavöllur - 5. flokkur karla C-lið B
Föstudagur
5. júní
17:15
Valsvöllur - 5. flokkur karla C-lið B
Föstudagur
5. júní
18:15
Kaplakrikavöllur - 5. flokkur karla D-lið B
Föstudagur
5. júní
18:15
Kaplakrikavöllur - 5. flokkur karla B-lið B
Föstudagur
5. júní
18:15
Grindavíkurvöllur - 5. flokkur karla B-lið B
Föstudagur
5. júní

18:30
Kaplakrikavöllur - 5. flokkur karla C-lið D
Föstudagur
5. júní
16:00
Þórsvöllur - 5. flokkur karla C-lið E
Laugardagur
6. júní
16:00
Ásvellir - 2. flokkur karla A
Laugardagur
6. júní
16:00
KR-völlur - 2. flokkur karla B
Laugardagur
6. júní
18:00
KR-völlur - 2. flokkur karla B-lið B
Laugardagur
6. júní
11:30
Framvöllur - 3. flokkur karla bikar
Laugardagur
6. júní
13:00
Akraneshöllin - 3. flokkur karla bikar
Laugardagur
6. júní
17:00
KA-völlur - 3. flokkur karla bikar
Laugardagur
6. júní

13:00
Boginn - 3. flokkur kvenna A
Laugardagur
6. júní
14:00
Vopnafjarðarvöllur - 3. flokkur kvenna A
Laugardagur
6. júní
15:30
Olísvöllurinn - 3. flokkur kvenna B1
Laugardagur
6. júní
14:00
Domusnovavöllurinn - 3. flokkur kvenna B2
Laugardagur
6. júní
14:45
Boginn - 3. flokkur kvenna B2
Laugardagur
6. júní
16:45
Boginn - 4. flokkur karla A-lið B
Laugardagur
6. júní

18:15
Boginn - 4. flokkur karla B-lið B
Laugardagur
6. júní
13:30
Grindavíkurvöllur - 4. flokkur karla A-lið C1
Laugardagur
6. júní
16:00
Rafholtsvöllurinn - 4. flokkur karla A-lið C1
Laugardagur
6. júní
16:30
Sauðárkróksvöllur - 4. flokkur karla A-lið C1
Laugardagur
6. júní

10:00
Fellavöllur - 4. flokkur karla A-lið C2
Laugardagur
6. júní
10:00
Boginn - 4. flokkur kvenna A-lið A
Laugardagur
6. júní
11:30
Boginn - 4. flokkur kvenna B-lið A
KA
HK
Laugardagur
6. júní
14:00
KA-völlur - 4. flokkur kvenna A-lið B
KA
HK
Laugardagur
6. júní
15:30
KA-völlur - 4. flokkur kvenna B-lið B
Laugardagur
6. júní
12:00
Grindavíkurvöllur - 4. flokkur kvenna A-lið C
Laugardagur
6. júní
15:00
Sauðárkróksvöllur - 4. flokkur kvenna A-lið C
Laugardagur
6. júní
16:00
Iðavellir - 4. flokkur kvenna A-lið C
Laugardagur
6. júní
12:15
Vestmannaeyjavöllur - 5. flokkur karla A-lið C
Laugardagur
6. júní
12:15
Vestmannaeyjavöllur - 5. flokkur karla C-lið C
Laugardagur
6. júní
13:30
Vestmannaeyjavöllur - 5. flokkur karla D-lið C
Laugardagur
6. júní
13:30
Vestmannaeyjavöllur - 5. flokkur karla B-lið C
Laugardagur
6. júní
11:00
SS-völlurinn - 5. flokkur kvenna C-lið B
Laugardagur
6. júní
12:15
SS-völlurinn - 5. flokkur kvenna B-lið B
Laugardagur
6. júní
13:00
Sindravellir - 5. flokkur kvenna A-lið F
Laugardagur
6. júní
14:30
Sindravellir - 5. flokkur kvenna A-lið F
Laugardagur
6. júní
14:30
Sindravellir - 5. flokkur kvenna A-lið F
Laugardagur
6. júní
16:00
Sindravellir - 5. flokkur kvenna A-lið F
Laugardagur
6. júní
16:00
Sindravellir - 5. flokkur kvenna A-lið F
Laugardagur
6. júní
- 5. flokkur kvenna B-lið Ú
Sunnudagur
7. júní
14:00
Akraneshöllin - 2. flokkur karla A
Sunnudagur
7. júní
13:00
Iðavellir - 2. flokkur karla B
Sunnudagur
7. júní
16:00
Hertz völlurinn - 2. flokkur karla C
Sunnudagur
7. júní
17:00
Þróttarvöllur - 2. flokkur karla C
Sunnudagur
7. júní
16:00
Akraneshöllin - 2. flokkur karla B-lið A
Sunnudagur
7. júní
15:00
Iðavellir - 2. flokkur karla B-lið B
Sunnudagur
7. júní
14:00
Valsvöllur - 3. flokkur karla bikar
Sunnudagur
7. júní
14:00
Kaplakrikavöllur - 3. flokkur karla bikar
Sunnudagur
7. júní
14:00
Norðfjarðarvöllur - 3. flokkur karla bikar
Sunnudagur
7. júní
14:00
Ásvellir - 3. flokkur karla bikar
Sunnudagur
7. júní
14:00
Domusnovavöllurinn - 3. flokkur karla bikar
Sunnudagur
7. júní
15:00
Kópavogsvöllur - 3. flokkur karla bikar
Sunnudagur
7. júní
16:00
Sindravellir - 3. flokkur karla bikar
Sunnudagur
7. júní
16:00
Vestmannaeyjavöllur - 3. flokkur karla bikar
Sunnudagur
7. júní
19:00
JÁVERK-völlurinn - 3. flokkur karla bikar
Sunnudagur
7. júní
14:00
Vivaldivöllurinn - 3. flokkur kvenna B2
Sunnudagur
7. júní

14:30
Kórinn - Gervigras - 3. flokkur kvenna B2
Sunnudagur
7. júní
11:30
Boginn - 3. flokkur kvenna B-lið A
Sunnudagur
7. júní
10:00
Boginn - 4. flokkur karla C-lið B
Sunnudagur
7. júní
11:00
Fjölnisvöllur - Gervigras - 4. flokkur karla 8 - A riðill
Sunnudagur
7. júní
16:30
Egilshöll - 4. flokkur kvenna A-lið B
Sunnudagur
7. júní
18:00
Egilshöll - 4. flokkur kvenna B-lið B
Sunnudagur
7. júní
14:00
Vopnafjarðarvöllur - 4. flokkur kvenna 8 - B riðill
Sunnudagur
7. júní
15:00
Boginn - 5. flokkur karla A-lið A
Sunnudagur
7. júní
16:15
Boginn - 5. flokkur karla B-lið A
Sunnudagur
7. júní
15:00
Skeiðisvöllur - 5. flokkur karla A-lið C
Sunnudagur
7. júní
16:15
Skeiðisvöllur - 5. flokkur karla B-lið C
Sunnudagur
7. júní
11:00
Fjölnisvöllur - Gervigras - 5. flokkur karla D-lið D
Sunnudagur
7. júní
13:00
Skallagrímsvöllur - 5. flokkur karla B-lið D
Sunnudagur
7. júní
12:00
Vodafonevöllurinn Húsavík - 5. flokkur karla A-lið E
Sunnudagur
7. júní
13:15
Vodafonevöllurinn Húsavík - 5. flokkur karla B-lið E
Sunnudagur
7. júní
15:00
Boginn - 5. flokkur karla B-lið E
Sunnudagur
7. júní
17:00
KA-völlur - 5. flokkur karla B-lið E
Sunnudagur
7. júní
11:00
Kaplakrikavöllur - 5. flokkur kvenna C-lið A
Sunnudagur
7. júní
11:00
Kaplakrikavöllur - 5. flokkur kvenna A-lið A
Sunnudagur
7. júní
11:00
Kórinn - Gervigras - 5. flokkur kvenna A-lið A
Sunnudagur
7. júní
11:00
Fagrilundur - gervigras - 5. flokkur kvenna D-lið
Sunnudagur
7. júní
11:00
Fagrilundur - gervigras - 5. flokkur kvenna C-lið A
Sunnudagur
7. júní
11:00
Vivaldivöllurinn - 5. flokkur kvenna D-lið
Sunnudagur
7. júní
11:00
Vivaldivöllurinn - 5. flokkur kvenna A-lið A
Sunnudagur
7. júní
11:00
Þróttarvöllur - 5. flokkur kvenna A-lið A
Sunnudagur
7. júní
11:00
Þróttarvöllur - 5. flokkur kvenna C-lið A
Sunnudagur
7. júní
12:15
Kaplakrikavöllur - 5. flokkur kvenna D-lið
Sunnudagur
7. júní
12:15
Kórinn - Gervigras - 5. flokkur kvenna D-lið
Sunnudagur
7. júní
12:15
Kórinn - Gervigras - 5. flokkur kvenna B-lið A
Sunnudagur
7. júní
12:15
Fagrilundur - gervigras - 5. flokkur kvenna A-lið A
Sunnudagur
7. júní
12:15
Þróttarvöllur - 5. flokkur kvenna D-lið
Sunnudagur
7. júní
12:15
Vivaldivöllurinn - 5. flokkur kvenna B-lið A
Sunnudagur
7. júní
12:15
Þróttarvöllur - 5. flokkur kvenna B-lið A
Sunnudagur
7. júní
12:15
Kaplakrikavöllur - 5. flokkur kvenna B-lið A
Sunnudagur
7. júní
16:15
Þróttarvöllur - 5. flokkur kvenna D-lið
Sunnudagur
7. júní
11:00
Valsvöllur - 5. flokkur kvenna C-lið B
Sunnudagur
7. júní
11:00
Valsvöllur - 5. flokkur kvenna A-lið B
Sunnudagur
7. júní
12:15
Valsvöllur - 5. flokkur kvenna B-lið B
Sunnudagur
7. júní
12:15
Fagrilundur - gervigras - 5. flokkur kvenna A-lið B
Sunnudagur
7. júní
12:15
Ásvellir - 5. flokkur kvenna A-lið B
Sunnudagur
7. júní
13:00
KR-völlur - 5. flokkur kvenna A-lið B
Sunnudagur
7. júní
13:30
Fagrilundur - gervigras - 5. flokkur kvenna C-lið B
Sunnudagur
7. júní
14:15
KR-völlur - 5. flokkur kvenna C-lið B
Sunnudagur
7. júní
14:30
Ásvellir - 5. flokkur kvenna C-lið B
Sunnudagur
7. júní
15:00
Þróttarvöllur - 5. flokkur kvenna A-lið B
Sunnudagur
7. júní
16:00
Rafholtsvöllurinn - 5. flokkur kvenna B-lið C
Sunnudagur
7. júní
16:00
Grundarfjarðarvöllur - 5. flokkur kvenna A-lið C
Sunnudagur
7. júní
18:00
Hvammstangavöllur - 5. flokkur kvenna A-lið E
Mánudagur
8. júní
19:00
Iðavellir - 3. flokkur karla bikar
Mánudagur
8. júní
18:00
KR-völlur - 3. flokkur kvenna B-lið A
Mánudagur
8. júní
18:00
Smárinn - 3. flokkur kvenna B-lið A
Mánudagur
8. júní
14:30
KA-völlur - 4. flokkur karla C-lið A
Mánudagur
8. júní
15:50
KA-völlur - 4. flokkur karla A-lið A
Mánudagur
8. júní
17:10
KA-völlur - 4. flokkur karla B-lið A
Mánudagur
8. júní
17:00
Tungubakkavöllur - 4. flokkur karla 8 - A riðill
HK
FH
Mánudagur
8. júní
17:00
Kórinn - Gervigras - 4. flokkur karla 8 - A riðill
Mánudagur
8. júní
17:00
Vogaídýfuvöllur - 4. flokkur karla 8 - A riðill
Mánudagur
8. júní
17:00
Fagrilundur - gervigras - 4. flokkur kvenna A-lið A
Mánudagur
8. júní
17:30
Víkingsvöllur - 4. flokkur kvenna A-lið A
Mánudagur
8. júní
18:30
Fagrilundur - gervigras - 4. flokkur kvenna B-lið A
Mánudagur
8. júní
19:00
Víkingsvöllur - 4. flokkur kvenna B-lið A
Mánudagur
8. júní
16:00
Þróttarvöllur - 4. flokkur kvenna A-lið B
Mánudagur
8. júní
17:30
Þróttarvöllur - 4. flokkur kvenna B-lið B
Mánudagur
8. júní
17:30
Tungubakkavöllur - 4. flokkur kvenna B-lið C
Mánudagur
8. júní
17:00
Dalvíkurvöllur - 4. flokkur kvenna 8 - B riðill
Mánudagur
8. júní
16:00
Hertz völlurinn - 5. flokkur karla A-lið A
Mánudagur
8. júní
16:00
Hertz völlurinn - 5. flokkur karla C-lið A
Mánudagur
8. júní
17:15
Hertz völlurinn - 5. flokkur karla B-lið A
Mánudagur
8. júní
17:15
Hertz völlurinn - 5. flokkur karla D-lið A
Mánudagur
8. júní
16:00
Þróttarvöllur - 5. flokkur karla C-lið B
Mánudagur
8. júní
16:00
Þróttarvöllur - 5. flokkur karla A-lið B
Mánudagur
8. júní
17:15
Þróttarvöllur - 5. flokkur karla B-lið B
Mánudagur
8. júní
17:15
Þróttarvöllur - 5. flokkur karla D-lið B
Mánudagur
8. júní
15:00
Fjölnisvöllur - Gervigras - 5. flokkur karla A-lið C
Mánudagur
8. júní
15:00
Fjölnisvöllur - Gervigras - 5. flokkur karla C-lið C
Mánudagur
8. júní
16:00
Stjörnuvöllur - 5. flokkur karla C-lið C
Mánudagur
8. júní
16:00
Stjörnuvöllur - 5. flokkur karla A-lið C
Mánudagur
8. júní
16:15
Fjölnisvöllur - Gervigras - 5. flokkur karla D-lið C
Mánudagur
8. júní
16:15
Fjölnisvöllur - Gervigras - 5. flokkur karla B-lið C
Mánudagur
8. júní
17:15
Stjörnuvöllur - 5. flokkur karla D-lið C
Mánudagur
8. júní
17:15
Stjörnuvöllur - 5. flokkur karla B-lið C
Mánudagur
8. júní
16:00
Boginn - 5. flokkur kvenna A-lið A
Mánudagur
8. júní
17:15
Boginn - 5. flokkur kvenna B-lið A
Mánudagur
8. júní
17:00
Framvöllur - Úlfarsárdal - 5. flokkur kvenna A-lið B
Mánudagur
8. júní
17:00
Framvöllur - Úlfarsárdal - 5. flokkur kvenna C-lið B
Mánudagur
8. júní
18:15
Framvöllur - Úlfarsárdal - 5. flokkur kvenna B-lið B
Mánudagur
8. júní
16:00
Vodafonevöllurinn Húsavík - 5. flokkur kvenna A-lið E
Mánudagur
8. júní
16:00
Boginn - 5. flokkur kvenna A-lið E
Mánudagur
8. júní
17:15
Vodafonevöllurinn Húsavík - 5. flokkur kvenna B-lið E
Þriðjudagur
9. júní
18:00
Fjölnisvöllur - 2. flokkur karla A
Þriðjudagur
9. júní
19:00
Þróttarvöllur - 2. flokkur karla A
Þriðjudagur
9. júní
19:15
Samsung völlurinn - 2. flokkur karla A
Þriðjudagur
9. júní
21:15
Samsung völlurinn - 2. flokkur karla B-lið A
Þriðjudagur
9. júní
20:00
Framvöllur - 2. flokkur karla B-lið B
Þriðjudagur
9. júní
19:00
JÁVERK-völlurinn - 2. flokkur kvenna A
Þriðjudagur
9. júní
19:00
Fylkisvöllur - 2. flokkur kvenna A
Þriðjudagur
9. júní
18:30
Vestmannaeyjavöllur - 2. flokkur kvenna B
Þriðjudagur
9. júní
19:00
Vivaldivöllurinn - 2. flokkur kvenna B
Þriðjudagur
9. júní
19:00
Norðurálsvöllurinn - 2. flokkur kvenna B
Þriðjudagur
9. júní
18:30
Víkingsvöllur - 3. flokkur kvenna B1
FH
KR
Þriðjudagur
9. júní
16:00
Kaplakrikavöllur - 4. flokkur karla A-lið A
FH
KR
Þriðjudagur
9. júní
17:30
Kaplakrikavöllur - 4. flokkur karla C-lið A
Þriðjudagur
9. júní
17:00
Vestmannaeyjavöllur - 4. flokkur karla A-lið C2
Þriðjudagur
9. júní

17:00
Fagrilundur - 4. flokkur kvenna B-lið C
Þriðjudagur
9. júní

17:30
Fagrilundur - 4. flokkur kvenna A-lið C
Þriðjudagur
9. júní
15:00
Fjölnisvöllur - Gervigras - 5. flokkur karla A-lið A
Þriðjudagur
9. júní
15:00
Fjölnisvöllur - Gervigras - 5. flokkur karla C-lið A
Þriðjudagur
9. júní
16:15
Fjölnisvöllur - Gervigras - 5. flokkur karla D-lið A
Þriðjudagur
9. júní
16:15
Fjölnisvöllur - Gervigras - 5. flokkur karla B-lið A
Þriðjudagur
9. júní
12:00
Valsvöllur - 5. flokkur karla C-lið B
Þriðjudagur
9. júní
12:00
Valsvöllur - 5. flokkur karla A-lið B
Þriðjudagur
9. júní
13:15
Valsvöllur - 5. flokkur karla B-lið B
Þriðjudagur
9. júní
13:15
Valsvöllur - 5. flokkur karla D-lið B
Þriðjudagur
9. júní
16:00
JÁVERK-völlurinn - 5. flokkur karla C-lið B
Þriðjudagur
9. júní
16:00
Rafholtsvöllurinn - 5. flokkur karla C-lið B
Þriðjudagur
9. júní
16:00
JÁVERK-völlurinn - 5. flokkur karla A-lið B
Þriðjudagur
9. júní
16:00
Rafholtsvöllurinn - 5. flokkur karla A-lið B
Þriðjudagur
9. júní
17:15
Rafholtsvöllurinn - 5. flokkur karla B-lið B
Þriðjudagur
9. júní
17:15
Rafholtsvöllurinn - 5. flokkur karla D-lið B
Þriðjudagur
9. júní
17:15
JÁVERK-völlurinn - 5. flokkur karla B-lið B
Þriðjudagur
9. júní
15:30
Þróttarvöllur - 5. flokkur karla A-lið C
Þriðjudagur
9. júní
15:30
Þróttarvöllur - 5. flokkur karla C-lið C
Þriðjudagur
9. júní
16:45
Þróttarvöllur - 5. flokkur karla D-lið C
Þriðjudagur
9. júní
16:45
Þróttarvöllur - 5. flokkur karla B-lið C
Þriðjudagur
9. júní

17:15
JÁVERK-völlurinn - 5. flokkur karla C-lið D
Þriðjudagur
9. júní
17:00
KA-völlur - 5. flokkur karla C-lið E
Miðvikudagur
10. júní
20:00
BLUE-völlurinn - 2. flokkur karla bikar
Miðvikudagur
10. júní
18:00
Kópavogsvöllur - 2. flokkur karla A
Miðvikudagur
10. júní
18:00
KR-völlur - 2. flokkur karla B
Miðvikudagur
10. júní
20:00
Kópavogsvöllur - 2. flokkur karla B-lið A
Miðvikudagur
10. júní
20:00
KR-völlur - 2. flokkur karla B-lið B
Miðvikudagur
10. júní
19:00
Samsung völlurinn - 2. flokkur kvenna A
Miðvikudagur
10. júní

18:00
Smárinn - 3. flokkur karla A
Miðvikudagur
10. júní
18:00
Vestmannaeyjavöllur - 3. flokkur karla C1
Miðvikudagur
10. júní
18:00
Grindavíkurvöllur - 3. flokkur karla C1
Miðvikudagur
10. júní

19:45
Smárinn - 3. flokkur karla B-lið A
Miðvikudagur
10. júní

19:00
Fagrilundur - gervigras - 3. flokkur kvenna A
Miðvikudagur
10. júní
18:00
Kaplakrikavöllur - 3. flokkur kvenna B1
Miðvikudagur
10. júní
20:00
Fagverksvöllurinn Varmá - 3. flokkur kvenna B1
Miðvikudagur
10. júní
18:00
Ásvellir - 3. flokkur kvenna B2
Miðvikudagur
10. júní

11:00
Víkingsvöllur - 4. flokkur karla A-lið A
Miðvikudagur
10. júní

12:30
Víkingsvöllur - 4. flokkur karla B-lið A
Miðvikudagur
10. júní

14:00
Víkingsvöllur - 4. flokkur karla C-lið A
Miðvikudagur
10. júní
16:00
JÁVERK-völlurinn - 4. flokkur karla A-lið A
Miðvikudagur
10. júní
17:30
JÁVERK-völlurinn - 4. flokkur karla B-lið A
Miðvikudagur
10. júní
19:00
JÁVERK-völlurinn - 4. flokkur karla C-lið A
Miðvikudagur
10. júní
16:00
Iðavellir - 4. flokkur karla A-lið B
Miðvikudagur
10. júní
16:00
Fjölnisvöllur - Gervigras - 4. flokkur karla A-lið B
Miðvikudagur
10. júní
17:30
Fjölnisvöllur - Gervigras - 4. flokkur karla B-lið B
Miðvikudagur
10. júní
17:30
Iðavellir - 4. flokkur karla C-lið B
Miðvikudagur
10. júní
19:00
Fjölnisvöllur - Gervigras - 4. flokkur karla C-lið B
Miðvikudagur
10. júní
19:00
Iðavellir - 4. flokkur karla B-lið B
Miðvikudagur
10. júní
17:00
BLUE-völlurinn - 4. flokkur karla A-lið C1
Miðvikudagur
10. júní
15:00
Vodafonevöllurinn Húsavík - 4. flokkur kvenna A-lið C
Miðvikudagur
10. júní
17:00
Ólafsvíkurvöllur - 4. flokkur kvenna B-lið C
Miðvikudagur
10. júní
17:30
Bessastaðavöllur - 4. flokkur kvenna A-lið C
Miðvikudagur
10. júní
17:30
Fylkisvöllur - 4. flokkur kvenna B-lið C
Miðvikudagur
10. júní
15:00
Kaplakrikavöllur - 5. flokkur karla C-lið A
Miðvikudagur
10. júní
15:00
Kaplakrikavöllur - 5. flokkur karla A-lið A
Miðvikudagur
10. júní
16:00
Víkingsvöllur - 5. flokkur karla A-lið A
Miðvikudagur
10. júní
16:00
Víkingsvöllur - 5. flokkur karla C-lið A
Miðvikudagur
10. júní
16:00
Fagrilundur - gervigras - 5. flokkur karla A-lið A
Miðvikudagur
10. júní
16:00
Fagrilundur - gervigras - 5. flokkur karla C-lið A
Miðvikudagur
10. júní
16:15
Kaplakrikavöllur - 5. flokkur karla D-lið A
Miðvikudagur
10. júní
16:15
Kaplakrikavöllur - 5. flokkur karla B-lið A
Miðvikudagur
10. júní
17:15
Fagrilundur - gervigras - 5. flokkur karla D-lið A
Miðvikudagur
10. júní
17:15
Víkingsvöllur - 5. flokkur karla B-lið A
Miðvikudagur
10. júní
17:15
Víkingsvöllur - 5. flokkur karla D-lið A
Miðvikudagur
10. júní
17:15
Fagrilundur - gervigras - 5. flokkur karla B-lið A
Miðvikudagur
10. júní
16:00
Vivaldivöllurinn - 5. flokkur karla C-lið B
Miðvikudagur
10. júní
16:00
Vivaldivöllurinn - 5. flokkur karla A-lið B
Miðvikudagur
10. júní
17:15
Vivaldivöllurinn - 5. flokkur karla D-lið B
Miðvikudagur
10. júní
13:00
KR-völlur - 5. flokkur karla A-lið C
Miðvikudagur
10. júní
13:00
KR-völlur - 5. flokkur karla C-lið C
Miðvikudagur
10. júní
14:15
KR-völlur - 5. flokkur karla B-lið C
Miðvikudagur
10. júní
14:15
KR-völlur - 5. flokkur karla D-lið C
Miðvikudagur
10. júní
14:00
Kórinn - Gervigras - 5. flokkur karla D-lið D
Miðvikudagur
10. júní
14:00
Kórinn - Gervigras - 5. flokkur karla C-lið D
Miðvikudagur
10. júní
16:00
Ásvellir - 5. flokkur karla D-lið D
Miðvikudagur
10. júní
16:00
Iðavellir - 5. flokkur karla B-lið D
Miðvikudagur
10. júní
16:00
Fylkisvöllur - 5. flokkur karla B-lið D
Miðvikudagur
10. júní
16:00
Nesfisk-völlurinn - 5. flokkur karla B-lið D
Miðvikudagur
10. júní
16:00
Rafholtsvöllurinn - 5. flokkur karla D-lið D
Miðvikudagur
10. júní
17:00
Nesfisk-völlurinn - 5. flokkur karla C-lið D
Miðvikudagur
10. júní
14:30
KA-völlur - 5. flokkur karla A-lið E
Miðvikudagur
10. júní
14:30
KA-völlur - 5. flokkur karla C-lið E
Miðvikudagur
10. júní
15:45
KA-völlur - 5. flokkur karla B-lið E
Miðvikudagur
10. júní
19:00
Eimskipsvöllurinn - Eldri flokkur karla 50
Miðvikudagur
10. júní
19:00
Eimskipsvöllurinn - Eldri flokkur karla 50
Miðvikudagur
10. júní
19:30
Eimskipsvöllurinn - Eldri flokkur karla 50
Miðvikudagur
10. júní
19:30
Eimskipsvöllurinn - Eldri flokkur karla 50
Miðvikudagur
10. júní
20:00
Eimskipsvöllurinn - Eldri flokkur karla 50
Miðvikudagur
10. júní
20:00
Eimskipsvöllurinn - Eldri flokkur karla 50