Næstu leikir

Meistaraflokkur

Miðvikudagur
23. janúar
21:00
Egilshöll - RM m.fl. karla B-riðill
Miðvikudagur
23. janúar
18:00
Ásvellir - FM - m.fl. kvenna B-riðill
Miðvikudagur
23. janúar

20:00
Varmárvöllur - gervigras - Fótbolti.net mótið - C deild R1
Miðvikudagur
23. janúar
20:15
Boginn - Kjarnafæðismótið A-deild
Fimmtudagur
24. janúar
17:30
Víkingsvöllur - FM - m.fl. kvenna A-riðill
Fimmtudagur
24. janúar

20:00
Kórinn - FM - m.fl. kvenna A-riðill
Fimmtudagur
24. janúar
18:00
Kórinn - Fótbolti.net mótið - A deild R2
Fimmtudagur
24. janúar

20:30
Fjölnisvöllur - Gervigras - Fótbolti.net mótið - C deild R1
Fimmtudagur
24. janúar

19:15
Bessastaðavöllur - Fótbolti.net mótið - C deild R2
Föstudagur
25. janúar
19:00
Egilshöll - RM m.fl. karla B-riðill
Föstudagur
25. janúar

20:00
Reykjaneshöllin - Fótbolti.net mótið - B deild R1
Föstudagur
25. janúar
18:00
Ásvellir - Fótbolti.net mótið - B deild R2
Föstudagur
25. janúar
20:00
KR-völlur - Fótbolti.net mótið - C deild R2
Föstudagur
25. janúar
19:00
Boginn - Kjarnafæðismótið A-deild
Föstudagur
25. janúar

21:00
Boginn - Kjarnafæðismótið B-deild
Laugardagur
26. janúar
15:15
Egilshöll - RM m.fl. karla A-riðill
Laugardagur
26. janúar
17:15
Egilshöll - RM m.fl. karla A-riðill
Laugardagur
26. janúar
10:00
Fífan - FM - m.fl. kvenna A-riðill
Laugardagur
26. janúar
12:00
Fífan - Fótbolti.net mótið - A deild R2
Laugardagur
26. janúar
12:30
Varmárvöllur - gervigras - Fótbolti.net mótið - B deild R1
Laugardagur
26. janúar
13:00
Akraneshöllin - Fótbolti.net mótið - B deild R2
Sunnudagur
27. janúar
16:15
Egilshöll - RM m.fl. kvenna A-riðill
Sunnudagur
27. janúar
18:15
Egilshöll - RM m.fl. kvenna A-riðill
Sunnudagur
27. janúar
20:15
Egilshöll - RM m.fl. kvenna A-riðill
Sunnudagur
27. janúar
18:00
Akraneshöllin - FM - m.fl. kvenna B-riðill
Sunnudagur
27. janúar
18:00
Bessastaðavöllur - FM - m.fl. kvenna B-riðill
Sunnudagur
27. janúar
14:15
Boginn - Kjarnafæðismótið A-deild
Sunnudagur
27. janúar
16:15
Boginn - Kjarnafæðismótið B-deild
Mánudagur
28. janúar
17:30
Reykjaneshöllin - Fótbolti.net mótið - A deild R1

Aðrir flokkar

Miðvikudagur
23. janúar

20:15
Bessastaðavöllur - FM - 2. fl. ka A-lið B 18/19
Fimmtudagur
24. janúar
11:10
Leikið erlendis - U17 karla - Hvíta Rússland
Fimmtudagur
24. janúar
17:25
Leikið erlendis - U17 karla - Hvíta Rússland
Fimmtudagur
24. janúar

17:30
Vivaldivöllurinn - FM - 3. fl. karla A-lið B 18/19
Laugardagur
26. janúar
10:00
Fjölnisvöllur - Gervigras - RM 5. fl. karla A-lið
Laugardagur
26. janúar
10:00
Eimskipsvöllurinn - RM 5. fl. karla A-lið
Laugardagur
26. janúar
10:00
Eimskipsvöllurinn - RM 5. fl. karla C-lið
Laugardagur
26. janúar
10:00
Fjölnisvöllur - Gervigras - RM 5. fl. karla C-lið
Laugardagur
26. janúar
10:50
Eimskipsvöllurinn - RM 5. fl. karla B-lið
Laugardagur
26. janúar
10:50
Eimskipsvöllurinn - RM 5. fl. karla D-lið
Laugardagur
26. janúar
10:50
Fjölnisvöllur - Gervigras - RM 5. fl. karla B-lið
Laugardagur
26. janúar
10:50
Fjölnisvöllur - Gervigras - RM 5. fl. karla D-lið
Laugardagur
26. janúar
12:30
Fjölnisvöllur - Gervigras - RM 5. fl. karla D2-lið
Laugardagur
26. janúar
12:30
Eimskipsvöllurinn - RM 5. fl. karla D2-lið
Laugardagur
26. janúar
12:30
Valsvöllur - RM 5. fl. karla D2-lið
Laugardagur
26. janúar
11:40
Fjölnisvöllur - Gervigras - RM 5. fl. karla C2-lið
Laugardagur
26. janúar
11:40
Eimskipsvöllurinn - RM 5. fl. karla C2-lið
Laugardagur
26. janúar
11:40
Fjölnisvöllur - Gervigras - RM 5. fl. karla D3-lið
Laugardagur
26. janúar
11:40
Valsvöllur - RM 5. fl. karla D3-lið
Laugardagur
26. janúar
11:40
Eimskipsvöllurinn - RM 5. fl. karla D3-lið
Laugardagur
26. janúar
14:30
Víkingsvöllur - RM 2. fl. karla A-lið 18/19
Laugardagur
26. janúar

15:00
Leiknisvöllur - RM 2. fl. karla B-lið 18/19
Laugardagur
26. janúar

13:00
KR-völlur - RM - 4. fl. karla A-lið 18/19
Laugardagur
26. janúar

14:20
KR-völlur - RM - 4. fl. karla B-lið 18/19
Laugardagur
26. janúar

15:40
KR-völlur - RM - 4. fl. karla C-lið 18/19
Laugardagur
26. janúar

17:00
KR-völlur - RM - 4. fl. karla D-lið 18/19
Laugardagur
26. janúar
13:00
Njarðtaksvöllurinn - FM - 2. fl. ka A-lið B 18/19
Laugardagur
26. janúar
13:30
Fagrilundur - gervigras - FM - 2. fl. ka A-lið A 18/19
Laugardagur
26. janúar

13:50
Fífan - FM - 2. fl. ka A-lið B 18/19
Laugardagur
26. janúar
15:15
Fagrilundur - gervigras - FM - 2. fl. ka B-lið A 18/19
Laugardagur
26. janúar
18:00
Varmárvöllur - FM - 2. fl. ka A-lið A 18/19
Laugardagur
26. janúar
19:45
Varmárvöllur - FM - 2. fl. ka B-lið A 18/19
Laugardagur
26. janúar

13:30
. - RM/FM - 3. fl. kv B-lið 18/19
Laugardagur
26. janúar

14:30
Eimskipsvöllurinn - RM/FM - 3. fl. kv A-lið B 18/19
Laugardagur
26. janúar

16:00
Vivaldivöllurinn - FM - 4. fl. karla A-lið B-deild 18/19
Laugardagur
26. janúar
10:00
JÁVERK-völlurinn - FM - 5. fl. karla A-lið A
Laugardagur
26. janúar
10:00
JÁVERK-völlurinn - FM - 5. fl. karla C-lið A
Laugardagur
26. janúar
10:50
JÁVERK-völlurinn - FM - 5. fl. karla B-lið A
Laugardagur
26. janúar
10:50
JÁVERK-völlurinn - FM - 5. fl. karla D-lið A
Laugardagur
26. janúar
17:20
Fífan - FM - 5. fl. karla A-lið A
Laugardagur
26. janúar
17:20
Fífan - FM - 5. fl. karla C-lið A
Laugardagur
26. janúar
18:10
Fífan - FM - 5. fl. karla B-lið A
Laugardagur
26. janúar
18:10
Fífan - FM - 5. fl. karla D-lið A
Laugardagur
26. janúar
11:40
JÁVERK-völlurinn - FM - 5. fl. karla D2-lið A
Laugardagur
26. janúar
19:00
Fífan - FM - 5. fl. karla D2-lið A
Laugardagur
26. janúar
08:30
Fífan - FM - 5. fl. karla D-lið B
Laugardagur
26. janúar
08:30
Fífan - FM - 5. fl. karla C-lið B
Laugardagur
26. janúar
10:00
Leikv. óákveðinn - FM - 5. fl. karla A-lið B
Laugardagur
26. janúar
10:00
Bessastaðavöllur - FM - 5. fl. karla C-lið B
Laugardagur
26. janúar
10:00
Leikv. óákveðinn - FM - 5. fl. karla A-lið B
Laugardagur
26. janúar
10:00
Hamarshöllin - FM - 5. fl. karla A-lið B
Laugardagur
26. janúar
10:00
Leikv. óákveðinn - FM - 5. fl. karla A-lið B
Laugardagur
26. janúar
10:00
Leikv. óákveðinn - FM - 5. fl. karla C-lið B
Laugardagur
26. janúar
10:50
Leikv. óákveðinn - FM - 5. fl. karla B-lið B
Laugardagur
26. janúar
10:50
Leikv. óákveðinn - FM - 5. fl. karla B-lið B
Laugardagur
26. janúar
10:50
Hamarshöllin - FM - 5. fl. karla B-lið B
Laugardagur
26. janúar
10:50
Leikv. óákveðinn - FM - 5. fl. karla B-lið B
Laugardagur
26. janúar
11:40
Hamarshöllin - FM - 5. fl. karla C-lið B
Laugardagur
26. janúar
13:00
Grindavíkurvöllur - Hópið - FM - 5. fl. karla A-lið B
Laugardagur
26. janúar
13:50
Grindavíkurvöllur - Hópið - FM - 5. fl. karla B-lið B
Laugardagur
26. janúar
10:00
Fylkisvöllur - RM/FM - 5. fl. kvenna C-lið B
Laugardagur
26. janúar
10:00
Fylkisvöllur - RM/FM - 5. fl. kvenna A-lið B
Laugardagur
26. janúar
10:50
Fylkisvöllur - RM/FM - 5. fl. kvenna B-lið B
Sunnudagur
27. janúar

10:00
Valsvöllur - RM 5. fl. karla A-lið
Sunnudagur
27. janúar
10:00
Víkingsvöllur - RM 5. fl. karla A-lið
Sunnudagur
27. janúar

10:00
Valsvöllur - RM 5. fl. karla C-lið
Sunnudagur
27. janúar
10:00
Víkingsvöllur - RM 5. fl. karla C-lið
Sunnudagur
27. janúar

10:50
Valsvöllur - RM 5. fl. karla B-lið
Sunnudagur
27. janúar

10:50
Valsvöllur - RM 5. fl. karla D-lið
Sunnudagur
27. janúar
10:50
Víkingsvöllur - RM 5. fl. karla B-lið
Sunnudagur
27. janúar
10:50
Víkingsvöllur - RM 5. fl. karla D-lið
Sunnudagur
27. janúar
12:30
Víkingsvöllur - RM 5. fl. karla D2-lið
Sunnudagur
27. janúar
11:40
Víkingsvöllur - RM 5. fl. karla D3-lið
Sunnudagur
27. janúar
11:40
Víkingsvöllur - RM 5. fl. karla D3-lið
Sunnudagur
27. janúar

11:40
Valsvöllur - RM 5. fl. karla C2-lið
Sunnudagur
27. janúar

14:30
Egilshöll - RM 2. fl. karla A-lið 18/19
Sunnudagur
27. janúar

13:00
Eimskipsvöllurinn - RM - 3. fl. karla A-lið 18/19
Sunnudagur
27. janúar

14:30
Eimskipsvöllurinn - RM - 3. fl. karla B-lið 18/19
Sunnudagur
27. janúar
13:00
Reykjaneshöllin - RM/FM - 3. fl. kv A-lið B 18/19
Sunnudagur
27. janúar

13:00
Vivaldivöllurinn - FM - 4. fl. karla B lið B-deild 18/19
Sunnudagur
27. janúar
17:20
Kórinn - RM/FM - 4. fl. kvenna B-lið B 18/19
Sunnudagur
27. janúar
16:00
Kórinn - RM/FM - 4. fl. kvenna A-lið B 18/19
Sunnudagur
27. janúar
10:00
Fagrilundur - gervigras - FM - 5. fl. karla C-lið A
Sunnudagur
27. janúar
10:00
Fífan - FM - 5. fl. karla A-lið A
Sunnudagur
27. janúar
10:50
Fagrilundur - gervigras - FM - 5. fl. karla D-lið A
Sunnudagur
27. janúar
10:50
Fagrilundur - gervigras - FM - 5. fl. karla B-lið A
Sunnudagur
27. janúar
11:40
Kórinn - FM - 5. fl. karla C-lið A
Sunnudagur
27. janúar
11:40
Kórinn - FM - 5. fl. karla A-lið A
Sunnudagur
27. janúar
12:30
Kórinn - FM - 5. fl. karla B-lið A
Sunnudagur
27. janúar
12:30
Kórinn - FM - 5. fl. karla D-lið A
Sunnudagur
27. janúar
15:45
Reykjaneshöllin - FM - 5. fl. karla A-lið A
Sunnudagur
27. janúar
15:45
Reykjaneshöllin - FM - 5. fl. karla C-lið A
Sunnudagur
27. janúar
16:35
Reykjaneshöllin - FM - 5. fl. karla D-lið A
Sunnudagur
27. janúar
16:35
Reykjaneshöllin - FM - 5. fl. karla B-lið A
Sunnudagur
27. janúar
11:40
Fagrilundur - gervigras - FM - 5. fl. karla D2-lið A
Sunnudagur
27. janúar
11:40
Fagrilundur - gervigras - FM - 5. fl. karla C2-lið A
Sunnudagur
27. janúar
13:20
Kórinn - FM - 5. fl. karla D2-lið A
Sunnudagur
27. janúar
17:15
Reykjaneshöllin - FM - 5. fl. karla D2-lið A
Sunnudagur
27. janúar
10:00
Fagrilundur - gervigras - FM - 5. fl. karla C-lið B
Sunnudagur
27. janúar

12:50
Bessastaðavöllur - FM - 5. fl. karla D-lið B
Sunnudagur
27. janúar

13:40
Bessastaðavöllur - FM - 5. fl. karla D-lið B
Sunnudagur
27. janúar
08:10
Kórinn - RM/FM - 5. fl. kvenna A-lið A
Sunnudagur
27. janúar
08:10
Kórinn - RM/FM - 5. fl. kvenna C-lið A
Sunnudagur
27. janúar
09:00
Kórinn - RM/FM - 5. fl. kvenna B-lið A
Sunnudagur
27. janúar
10:00
Samsung völlurinn - RM/FM - 5. fl. kvenna A-lið A
Sunnudagur
27. janúar
10:00
Samsung völlurinn - RM/FM - 5. fl. kvenna C-lið A
Sunnudagur
27. janúar
10:50
Samsung völlurinn - RM/FM - 5. fl. kvenna D-lið A
Sunnudagur
27. janúar
10:50
Samsung völlurinn - RM/FM - 5. fl. kvenna B-lið A
Sunnudagur
27. janúar
12:00
Bessastaðavöllur - RM/FM - 5. fl. kvenna C-lið A
Sunnudagur
27. janúar
12:00
Bessastaðavöllur - RM/FM - 5. fl. kvenna A-lið A
Sunnudagur
27. janúar
12:00
Fífan - RM/FM - 5. fl. kvenna A-lið A
Sunnudagur
27. janúar
12:00
Fífan - RM/FM - 5. fl. kvenna C-lið A
Sunnudagur
27. janúar
12:50
Bessastaðavöllur - RM/FM - 5. fl. kvenna B-lið A
Sunnudagur
27. janúar
12:50
Fífan - RM/FM - 5. fl. kvenna B-lið A
Sunnudagur
27. janúar
12:50
Fífan - RM/FM - 5. fl. kvenna D-lið A
Sunnudagur
27. janúar
10:00
KR-völlur - RM/FM - 5. fl. kvenna A-lið B
Sunnudagur
27. janúar
10:00
Vivaldivöllurinn - RM/FM - 5. fl. kvenna A-lið B
Sunnudagur
27. janúar
10:50
KR-völlur - RM/FM - 5. fl. kvenna C-lið B
Sunnudagur
27. janúar
10:50
KR-völlur - RM/FM - 5. fl. kvenna B-lið B
Sunnudagur
27. janúar
10:50
Vivaldivöllurinn - RM/FM - 5. fl. kvenna B-lið B
Mánudagur
28. janúar

19:30
Leiknisvöllur - RM 2. fl. karla A-lið 18/19
Mánudagur
28. janúar

20:00
Valsvöllur - RM 2. fl. karla A-lið 18/19