Næstu leikir

Meistaraflokkur

Miðvikudagur
22. maí
19:15
Samsung völlurinn - Pepsi Max deild kvenna
Miðvikudagur
22. maí
20:00
Framvöllur - 3. deild karla
Miðvikudagur
22. maí
20:00
Þróttarvöllur - 4. deild karla A riðill
Miðvikudagur
22. maí
19:00
Varmárvöllur - 4. deild karla B riðill
Miðvikudagur
22. maí
21:00
Vivaldivöllurinn - 4. deild karla D riðill
Fimmtudagur
23. maí
19:15
Rafholtsvöllurinn - Inkasso-deild karla
Fimmtudagur
23. maí
19:15
Ásvellir - Inkasso-deild karla
Fimmtudagur
23. maí
19:15
Varmárvöllur - gervigras - Inkasso-deild karla
Fimmtudagur
23. maí

18:00
JÁVERK-völlurinn - 2. deild karla
Fimmtudagur
23. maí
20:00
Valsvöllur - 3. deild karla
Fimmtudagur
23. maí
20:00
KR-völlur - 3. deild karla
Fimmtudagur
23. maí
20:00
Fellavöllur - 3. deild karla
Fimmtudagur
23. maí
20:00
JÁVERK-völlurinn - 4. deild karla A riðill
Fimmtudagur
23. maí
20:00
Kórinn - Gervigras - 4. deild karla A riðill
Fimmtudagur
23. maí
20:00
Stokkseyrarvöllur - 4. deild karla C riðill
Fimmtudagur
23. maí
20:00
Þróttarvöllur - 4. deild karla D riðill
Fimmtudagur
23. maí
Laugardalsvöllur - Ýmsir viðburðir á knattspyrnuvöllum
Föstudagur
24. maí
19:15
Vivaldivöllurinn - Inkasso-deild karla
Föstudagur
24. maí
19:15
Ólafsvíkurvöllur - Inkasso-deild karla
Föstudagur
24. maí
19:15
Sauðárkróksvöllur - 2. deild karla
Föstudagur
24. maí
19:15
Kópavogsvöllur - Inkasso-deild kvenna
Föstudagur
24. maí
19:15
Norðurálsvöllurinn - Inkasso-deild kvenna
Föstudagur
24. maí
19:15
Varmárvöllur - gervigras - Inkasso-deild kvenna
Föstudagur
24. maí
19:15
Eimskipsvöllurinn - Inkasso-deild kvenna
Föstudagur
24. maí
19:15
Kaplakrikavöllur - Inkasso-deild kvenna
Föstudagur
24. maí
19:15
Fjarðabyggðarhöllin - 2. deild kvenna
Föstudagur
24. maí
20:00
Stykkishólmsvöllur - 4. deild karla B riðill
Laugardagur
25. maí
16:00
Greifavöllurinn - Pepsi Max deild karla
Laugardagur
25. maí
16:00
Kórinn - Pepsi Max deild karla
Laugardagur
25. maí
18:00
Eimskipsvöllurinn - Pepsi Max deild karla
Laugardagur
25. maí

16:00
Grenivíkurvöllur - Inkasso-deild karla
Laugardagur
25. maí
14:00
Olísvöllurinn - 2. deild karla
Laugardagur
25. maí
14:00
Akraneshöllin - 2. deild karla
Laugardagur
25. maí
14:30
Húsavíkurvöllur - 2. deild karla
Laugardagur
25. maí
16:00
Sindravellir - 3. deild karla
Laugardagur
25. maí
16:00
Skallagrímsvöllur - 3. deild karla
Laugardagur
25. maí
13:00
Boginn - 2. deild kvenna
Laugardagur
25. maí
16:00
Fagrilundur - gervigras - 4. deild karla A riðill
KM
KB
Laugardagur
25. maí
14:00
KR-völlur - 4. deild karla B riðill
Laugardagur
25. maí
16:00
Leiknisvöllur - 4. deild karla B riðill
Sunnudagur
26. maí
17:00
Norðurálsvöllurinn - Pepsi Max deild karla
Sunnudagur
26. maí
19:15
Würth völlurinn - Pepsi Max deild karla
Sunnudagur
26. maí
19:15
Origo völlurinn - Pepsi Max deild karla
Sunnudagur
26. maí
16:00
Nettóvöllurinn - Pepsi Max deild kvenna
Sunnudagur
26. maí
14:00
Fjarðabyggðarhöllin - 2. deild karla
Sunnudagur
26. maí
15:00
Olísvöllurinn - 4. deild karla C riðill
Sunnudagur
26. maí
14:00
Fylkisvöllur - 4. deild karla D riðill
Mánudagur
27. maí
18:00
Hásteinsvöllur - Pepsi Max deild kvenna
Mánudagur
27. maí
19:15
Origo völlurinn - Pepsi Max deild kvenna
Mánudagur
27. maí
19:15
Würth völlurinn - Pepsi Max deild kvenna

Aðrir flokkar

Miðvikudagur
22. maí

18:00
KR-völlur - 2. flokkur karla A
Miðvikudagur
22. maí
18:00
Leiknisvöllur - 2. flokkur karla B
Miðvikudagur
22. maí

20:00
KR-völlur - 2. flokkur karla B-lið A
Miðvikudagur
22. maí
18:00
JÁVERK-völlurinn - 3. flokkur karla A
Miðvikudagur
22. maí
18:00
Þróttarvöllur - 3. flokkur karla C1
Miðvikudagur
22. maí
18:00
Grindavíkurvöllur - 3. flokkur karla C2
Miðvikudagur
22. maí
18:00
Vivaldivöllurinn - 3. flokkur karla C2
Miðvikudagur
22. maí
19:45
JÁVERK-völlurinn - 3. flokkur karla B-lið A
Miðvikudagur
22. maí
19:45
Þróttarvöllur - 3. flokkur karla B-lið C
Miðvikudagur
22. maí
17:00
Smárinn - 4. flokkur kvenna B-lið B
Miðvikudagur
22. maí

17:30
Víkingsvöllur - 4. flokkur kvenna B-lið C
Miðvikudagur
22. maí
16:00
Ásvellir - 5. flokkur karla C-lið A
Miðvikudagur
22. maí
16:00
Samsung völlurinn - 5. flokkur karla C-lið A
Miðvikudagur
22. maí
16:00
Samsung völlurinn - 5. flokkur karla A-lið A
Miðvikudagur
22. maí
16:00
Ásvellir - 5. flokkur karla A-lið A
Miðvikudagur
22. maí
16:50
Ásvellir - 5. flokkur karla D-lið A
Miðvikudagur
22. maí
16:50
Samsung völlurinn - 5. flokkur karla B-lið A
Miðvikudagur
22. maí
16:50
Ásvellir - 5. flokkur karla B-lið A
Miðvikudagur
22. maí
16:50
Samsung völlurinn - 5. flokkur karla D-lið A
Miðvikudagur
22. maí
16:50
Kórinn - Gervigras - 5. flokkur karla D-lið A
Miðvikudagur
22. maí
16:00
Þróttarvöllur - 5. flokkur karla C-lið B
Miðvikudagur
22. maí
16:00
Grindavíkurvöllur - 5. flokkur karla C-lið B
Miðvikudagur
22. maí
16:00
Fylkisvöllur - 5. flokkur karla C-lið B
Miðvikudagur
22. maí
16:00
Grindavíkurvöllur - 5. flokkur karla A-lið B
Miðvikudagur
22. maí
16:00
Þróttarvöllur - 5. flokkur karla A-lið B
Miðvikudagur
22. maí
16:00
Vivaldivöllurinn - 5. flokkur karla A-lið B
Miðvikudagur
22. maí
16:50
Þróttarvöllur - 5. flokkur karla D-lið B
Miðvikudagur
22. maí
16:50
Vivaldivöllurinn - 5. flokkur karla D-lið B
Miðvikudagur
22. maí
16:50
Fylkisvöllur - 5. flokkur karla D-lið B
Miðvikudagur
22. maí
16:50
Þróttarvöllur - 5. flokkur karla B-lið B
Miðvikudagur
22. maí
16:50
Vivaldivöllurinn - 5. flokkur karla B-lið B
Miðvikudagur
22. maí
16:00
Ólafsvíkurvöllur - 5. flokkur karla C-lið C
Miðvikudagur
22. maí
16:00
Fagrilundur - 5. flokkur karla A-lið C
Miðvikudagur
22. maí
16:00
Njarðtaksvöllurinn - 5. flokkur karla A-lið C
Miðvikudagur
22. maí
16:00
Fylkisvöllur - 5. flokkur karla C-lið C
Miðvikudagur
22. maí
16:00
Njarðtaksvöllurinn - 5. flokkur karla C-lið C
Miðvikudagur
22. maí
16:00
Fagrilundur - 5. flokkur karla C-lið C
Miðvikudagur
22. maí
16:50
Ólafsvíkurvöllur - 5. flokkur karla A-lið C
Miðvikudagur
22. maí
16:50
Fagrilundur - 5. flokkur karla B-lið C
Miðvikudagur
22. maí
16:50
Njarðtaksvöllurinn - 5. flokkur karla B-lið C
Miðvikudagur
22. maí
17:00
Leiknisvöllur - 5. flokkur karla D-lið C
Miðvikudagur
22. maí
17:00
Grýluvöllur - 5. flokkur karla C-lið C
Miðvikudagur
22. maí
17:00
Grýluvöllur - 5. flokkur karla A-lið C
Miðvikudagur
22. maí
17:40
Samsung völlurinn - 5. flokkur karla D-lið C
Miðvikudagur
22. maí
17:40
Samsung völlurinn - 5. flokkur karla C-lið C
Miðvikudagur
22. maí
17:50
Grýluvöllur - 5. flokkur karla B-lið C
Miðvikudagur
22. maí
18:00
Reykjaneshöllin - 5. flokkur karla D-lið C
Miðvikudagur
22. maí
16:50
Smárinn - 5. flokkur karla D-lið D
Miðvikudagur
22. maí
17:00
Framvöllur - Úlfarsárdal - 5. flokkur karla D-lið D
Miðvikudagur
22. maí
20:00
Smárinn - Eldri flokkur karla 30
Miðvikudagur
22. maí
20:00
Valsvöllur - Eldri flokkur karla 30
FH
KM
Miðvikudagur
22. maí
20:00
Kaplakrikavöllur - Eldri flokkur karla 30

Leik frestað

Kórinn - Gervigras - Eldri flokkur karla 40
Fimmtudagur
23. maí
18:00
KR-völlur - 3. flokkur karla B-lið B
Fimmtudagur
23. maí
18:00
Valsvöllur - 3. flokkur kvenna A
Fimmtudagur
23. maí
20:00
Vivaldivöllurinn - 3. flokkur kvenna B1
Fimmtudagur
23. maí
18:00
Víkingsvöllur - 3. flokkur kvenna B2
Fimmtudagur
23. maí
19:45
Valsvöllur - 3. flokkur kvenna B-lið A
Fimmtudagur
23. maí
16:30
Fagrilundur - gervigras - 4. flokkur karla A-lið A
Fimmtudagur
23. maí
18:00
Fagrilundur - gervigras - 4. flokkur karla B-lið A
Fimmtudagur
23. maí
19:30
Fagrilundur - gervigras - 4. flokkur karla C-lið A
Fimmtudagur
23. maí
16:30
Þróttarvöllur - 4. flokkur karla A-lið B
Fimmtudagur
23. maí
16:30
Fjölnisvöllur - Gervigras - 4. flokkur karla A-lið B
Fimmtudagur
23. maí
16:30
Kórinn - Gervigras - 4. flokkur karla A-lið B
Fimmtudagur
23. maí
18:00
Þróttarvöllur - 4. flokkur karla B-lið B
Fimmtudagur
23. maí
18:00
Fjölnisvöllur - Gervigras - 4. flokkur karla B-lið B
Fimmtudagur
23. maí
18:00
Kórinn - Gervigras - 4. flokkur karla B-lið B
Fimmtudagur
23. maí
19:30
Fjölnisvöllur - Gervigras - 4. flokkur karla C-lið B
Fimmtudagur
23. maí
19:30
Kórinn - Gervigras - 4. flokkur karla C-lið B
Fimmtudagur
23. maí
19:30
Þróttarvöllur - 4. flokkur karla C-lið B
Fimmtudagur
23. maí
17:00
Ólafsvíkurvöllur - 4. flokkur karla A-lið C
Fimmtudagur
23. maí
17:00
Grindavíkurvöllur - 4. flokkur karla A-lið C
Fimmtudagur
23. maí
17:00
Leiknisvöllur - 4. flokkur karla A-lið C
Fimmtudagur
23. maí
18:30
Leiknisvöllur - 4. flokkur karla C-lið C
Fimmtudagur
23. maí
17:00
Norðfjarðarvöllur - 4. flokkur karla A-lið E
Fimmtudagur
23. maí
17:00
Ólafsfjarðarvöllur - 4. flokkur karla A-lið E
Fimmtudagur
23. maí
16:00
Fylkisvöllur - 5. flokkur karla C-lið A
Fimmtudagur
23. maí
16:00
Fylkisvöllur - 5. flokkur karla A-lið A
Fimmtudagur
23. maí

16:30
KR-völlur - 5. flokkur karla D-lið A
Fimmtudagur
23. maí

16:30
KR-völlur - 5. flokkur karla C-lið A
Fimmtudagur
23. maí
16:50
Fylkisvöllur - 5. flokkur karla D-lið A
Fimmtudagur
23. maí
16:50
Fylkisvöllur - 5. flokkur karla B-lið A
Fimmtudagur
23. maí

17:20
KR-völlur - 5. flokkur karla B-lið A
Fimmtudagur
23. maí

17:20
KR-völlur - 5. flokkur karla A-lið A
Fimmtudagur
23. maí
16:00
Fjölnisvöllur - Gervigras - 5. flokkur karla B-lið B
Fimmtudagur
23. maí
16:30
Víkingsvöllur - 5. flokkur karla C-lið B
Fimmtudagur
23. maí
16:50
Fjölnisvöllur - Gervigras - 5. flokkur karla D-lið B
Fimmtudagur
23. maí
16:00
Bessastaðavöllur - 5. flokkur karla A-lið C
Fimmtudagur
23. maí
16:30
Víkingsvöllur - 5. flokkur karla D-lið C
Fimmtudagur
23. maí
16:50
Bessastaðavöllur - 5. flokkur karla B-lið C
Fimmtudagur
23. maí
18:00
Hertz völlurinn - 5. flokkur karla B-lið C
Fimmtudagur
23. maí
18:50
Hertz völlurinn - 5. flokkur karla D-lið C
Fimmtudagur
23. maí
16:00
Fjölnisvöllur - Gervigras - 5. flokkur karla D-lið D
Fimmtudagur
23. maí
17:20
Víkingsvöllur - 5. flokkur karla D-lið D
Fimmtudagur
23. maí
16:00
Dalvíkurvöllur - 5. flokkur karla A-lið E
Fimmtudagur
23. maí
16:50
Dalvíkurvöllur - 5. flokkur karla B-lið E
Fimmtudagur
23. maí
17:00
Kaplakrikavöllur - 5. flokkur kvenna A-lið A
Fimmtudagur
23. maí
17:50
Kaplakrikavöllur - 5. flokkur kvenna D-lið A
Fimmtudagur
23. maí
18:40
Kaplakrikavöllur - 5. flokkur kvenna B-lið A
Föstudagur
24. maí
18:00
Kórinn - Gervigras - 2. flokkur kvenna A
Föstudagur
24. maí
19:00
Njarðtaksvöllurinn - 3. flokkur karla C2
Föstudagur
24. maí
18:00
Reykjaneshöllin - 3. flokkur kvenna B2
Föstudagur
24. maí
16:00
Fagrilundur - 4. flokkur karla C-lið C
Föstudagur
24. maí
17:00
Tungubakkavöllur - 4. flokkur karla C-lið C
Föstudagur
24. maí
17:00
Kórinn - Gervigras - 4. flokkur karla C-lið C
Föstudagur
24. maí

18:30
Samsung völlurinn - 4. flokkur kvenna A-lið A
Föstudagur
24. maí

20:00
Samsung völlurinn - 4. flokkur kvenna B-lið A
Föstudagur
24. maí
17:00
Fylkisvöllur - 4. flokkur kvenna A-lið B
Föstudagur
24. maí
18:30
Fylkisvöllur - 4. flokkur kvenna B-lið B
Föstudagur
24. maí

15:30
Vestmannaeyjavöllur - 5. flokkur karla A-lið B
Föstudagur
24. maí

15:30
Vestmannaeyjavöllur - 5. flokkur karla C-lið B
Föstudagur
24. maí

16:20
Vestmannaeyjavöllur - 5. flokkur karla D-lið B
Föstudagur
24. maí

16:20
Vestmannaeyjavöllur - 5. flokkur karla B-lið B
Laugardagur
25. maí
14:00
Fagrilundur - gervigras - 2. flokkur kvenna A
Laugardagur
25. maí
14:00
Norðurálsvöllurinn - 2. flokkur kvenna B
Laugardagur
25. maí
14:00
Vestmannaeyjavöllur - 2. flokkur kvenna B
Laugardagur
25. maí
12:00
Fífan - 3. flokkur karla A
Laugardagur
25. maí

11:00
Reykjaneshöllin - 3. flokkur karla B
Laugardagur
25. maí
13:00
Hertz völlurinn - 3. flokkur karla B
Laugardagur
25. maí

15:00
Þórsvöllur - 3. flokkur karla B

Leik frestað

Þórsvöllur - 3. flokkur karla B
Laugardagur
25. maí
14:00
Sauðárkróksvöllur - 3. flokkur karla C1
Laugardagur
25. maí
16:00
Fjölnisvöllur - Gervigras - 3. flokkur karla C1
Laugardagur
25. maí
14:00
Ásvellir - 3. flokkur karla C2
Laugardagur
25. maí
15:00
Fellavöllur - 3. flokkur karla C2
Laugardagur
25. maí
13:45
Fífan - 3. flokkur karla B-lið A
Laugardagur
25. maí

12:30
Reykjaneshöllin - 3. flokkur karla B-lið B
Laugardagur
25. maí

16:45
Þórsvöllur - 3. flokkur karla B-lið B

Leik frestað

Þórsvöllur - 3. flokkur karla B-lið B
Laugardagur
25. maí
13:00
Fjölnisvöllur - Gervigras - 3. flokkur karla B-lið C
Laugardagur
25. maí
14:00
KA-völlur - 3. flokkur kvenna A
Laugardagur
25. maí
15:00
Boginn - 3. flokkur kvenna B1
Laugardagur
25. maí
14:00
Vopnafjarðarvöllur - 3. flokkur kvenna B2
Laugardagur
25. maí
16:45
Boginn - 3. flokkur kvenna B-lið B
Laugardagur
25. maí

11:00
JÁVERK-völlurinn - 4. flokkur karla A-lið A
Laugardagur
25. maí

12:30
JÁVERK-völlurinn - 4. flokkur karla B-lið A
Laugardagur
25. maí
13:00
Víkingsvöllur - 4. flokkur karla A-lið A
Laugardagur
25. maí

14:00
JÁVERK-völlurinn - 4. flokkur karla C-lið A
Laugardagur
25. maí
14:30
Víkingsvöllur - 4. flokkur karla B-lið A
Laugardagur
25. maí
16:00
Víkingsvöllur - 4. flokkur karla C-lið A
Laugardagur
25. maí
16:00
Nesfisk-völlurinn - 4. flokkur karla A-lið C
Laugardagur
25. maí
15:00
Valsvöllur - 4. flokkur kvenna A-lið A
Laugardagur
25. maí
16:30
Valsvöllur - 4. flokkur kvenna B-lið A
Laugardagur
25. maí
10:00
Fjölnisvöllur - Gervigras - 4. flokkur kvenna A-lið B
Laugardagur
25. maí
11:30
Fjölnisvöllur - Gervigras - 4. flokkur kvenna B-lið B
Laugardagur
25. maí

12:30
Vestmannaeyjavöllur - 4. flokkur kvenna A-lið B
Laugardagur
25. maí
14:00
Tungubakkavöllur - 4. flokkur kvenna A-lið B
Laugardagur
25. maí
15:30
Tungubakkavöllur - 4. flokkur kvenna B-lið B
Laugardagur
25. maí
10:30
Víkingsvöllur - 4. flokkur kvenna B-lið C
Laugardagur
25. maí
12:00
KR-völlur - 4. flokkur kvenna B-lið C
Laugardagur
25. maí
15:00
Þróttarvöllur - 4. flokkur kvenna A-lið C
Laugardagur
25. maí
16:00
Akraneshöllin - 4. flokkur kvenna A-lið C
Laugardagur
25. maí
17:30
Akraneshöllin - 4. flokkur kvenna B-lið C
Laugardagur
25. maí
16:00
Sauðárkróksvöllur - 4. flokkur kvenna A-lið E
KA
KR
Laugardagur
25. maí
13:00
KA-völlur - 5. flokkur karla A-lið A
KA
KR
Laugardagur
25. maí
13:00
KA-völlur - 5. flokkur karla C-lið A
KA
KR
Laugardagur
25. maí
13:50
KA-völlur - 5. flokkur karla B-lið A
Laugardagur
25. maí
10:00
Fífan - 5. flokkur karla C-lið B
Laugardagur
25. maí
10:00
Fífan - 5. flokkur karla D-lið B
Laugardagur
25. maí
13:00
Þórsvöllur - 5. flokkur karla A-lið B
Laugardagur
25. maí
13:50
Þórsvöllur - 5. flokkur karla B-lið B
Laugardagur
25. maí
16:00
Njarðtaksvöllurinn - 5. flokkur karla C-lið C
Laugardagur
25. maí
17:30
Iðavellir - 5. flokkur karla D-lið C
Laugardagur
25. maí
16:00
Kaplakrikavöllur - 5. flokkur karla D-lið D
Laugardagur
25. maí
14:00
Vestmannaeyjavöllur - 5. flokkur kvenna A-lið A
Laugardagur
25. maí
14:00
KA-völlur - 5. flokkur kvenna A-lið A
Laugardagur
25. maí
14:50
Vestmannaeyjavöllur - 5. flokkur kvenna C-lið A
Laugardagur
25. maí
14:50
KA-völlur - 5. flokkur kvenna B-lið A
Laugardagur
25. maí
16:00
Blönduósvöllur - 5. flokkur kvenna A-lið E
Sunnudagur
26. maí
15:00
Ásvellir - 2. flokkur karla A
Sunnudagur
26. maí
14:30
Boginn - 2. flokkur karla B
Sunnudagur
26. maí
12:00
JÁVERK-völlurinn - 2. flokkur karla C
Sunnudagur
26. maí
14:00
Eskjuvöllur - 2. flokkur karla C
Sunnudagur
26. maí
16:00
Varmárvöllur - gervigras - 2. flokkur karla C
Sunnudagur
26. maí
17:00
Ásvellir - 2. flokkur karla B-lið A
Sunnudagur
26. maí
16:30
Boginn - 2. flokkur kvenna A
Sunnudagur
26. maí

11:30
Skallagrímsvöllur - 3. flokkur karla A
Sunnudagur
26. maí

11:30
KA-völlur - 3. flokkur karla B

Leik frestað

KA-völlur - 3. flokkur karla B
Sunnudagur
26. maí
15:00
Smárinn - 3. flokkur karla C1
Sunnudagur
26. maí
14:00
Norðfjarðarvöllur - 3. flokkur karla C2
Sunnudagur
26. maí

13:15
Skallagrímsvöllur - 3. flokkur karla B-lið A
Sunnudagur
26. maí

13:15
KA-völlur - 3. flokkur karla B-lið B

Leik frestað

KA-völlur - 3. flokkur karla B-lið B

Leik frestað

KA-völlur - 3. flokkur karla C-lið
Sunnudagur
26. maí
13:00
Fagrilundur - gervigras - 3. flokkur kvenna A
Sunnudagur
26. maí
14:00
Fellavöllur - 3. flokkur kvenna B2
Sunnudagur
26. maí
14:45
Fagrilundur - gervigras - 3. flokkur kvenna B-lið A
Sunnudagur
26. maí
11:00
Akraneshöllin - 4. flokkur karla A-lið A
Sunnudagur
26. maí
12:00
KR-völlur - 4. flokkur karla A-lið A
Sunnudagur
26. maí
12:30
Akraneshöllin - 4. flokkur karla B-lið A
Sunnudagur
26. maí
13:30
KR-völlur - 4. flokkur karla B-lið A
Sunnudagur
26. maí
14:00
Akraneshöllin - 4. flokkur karla C-lið A
Sunnudagur
26. maí
15:00
KR-völlur - 4. flokkur karla C-lið A
Sunnudagur
26. maí
15:00
Þórsvöllur - 4. flokkur karla A-lið B
Sunnudagur
26. maí
16:30
Þórsvöllur - 4. flokkur karla C-lið B
Sunnudagur
26. maí
13:00
Leikv. óákveðinn - 4. flokkur karla A-lið C
Sunnudagur
26. maí
13:00
Kórinn - Gervigras - 4. flokkur kvenna A-lið C
Sunnudagur
26. maí
13:00
Blönduósvöllur - 4. flokkur kvenna A-lið E
Sunnudagur
26. maí
10:00
Fagrilundur - gervigras - 5. flokkur karla C-lið A
Sunnudagur
26. maí
10:00
Fagrilundur - gervigras - 5. flokkur karla A-lið A
Sunnudagur
26. maí
10:50
Fagrilundur - gervigras - 5. flokkur karla B-lið A
Sunnudagur
26. maí
10:50
Fagrilundur - gervigras - 5. flokkur karla D-lið A
Sunnudagur
26. maí

11:40
Fagrilundur - gervigras - 5. flokkur karla D-lið C
Sunnudagur
26. maí
12:00
Olísvöllurinn - 5. flokkur karla A-lið C
Sunnudagur
26. maí
12:50
Olísvöllurinn - 5. flokkur karla B-lið C
Sunnudagur
26. maí
13:00
Þróttarvöllur - 5. flokkur karla A-lið C
Sunnudagur
26. maí
13:00
Þróttarvöllur - 5. flokkur karla C-lið C
Sunnudagur
26. maí
13:50
Þróttarvöllur - 5. flokkur karla B-lið C
Sunnudagur
26. maí
13:50
Þróttarvöllur - 5. flokkur karla D-lið C
Sunnudagur
26. maí
14:00
Skallagrímsvöllur - 5. flokkur karla A-lið C
Sunnudagur
26. maí
14:00
SS-völlurinn - 5. flokkur karla A-lið C
Sunnudagur
26. maí
14:50
SS-völlurinn - 5. flokkur karla C-lið C
Sunnudagur
26. maí
16:00
Skallagrímsvöllur - 5. flokkur karla C-lið C
Sunnudagur
26. maí
16:50
Kaplakrikavöllur - 5. flokkur karla D-lið C
Sunnudagur
26. maí
11:40
Fagrilundur - gervigras - 5. flokkur karla D-lið D
Sunnudagur
26. maí
11:00
Boginn - 5. flokkur karla A-lið E
Sunnudagur
26. maí
14:00
Sauðárkróksvöllur - 5. flokkur karla A-lið E
Sunnudagur
26. maí
11:00
Víkingsvöllur - 5. flokkur kvenna A-lið A
Sunnudagur
26. maí
11:00
Víkingsvöllur - 5. flokkur kvenna C-lið A
Sunnudagur
26. maí
11:50
Víkingsvöllur - 5. flokkur kvenna B-lið A
Sunnudagur
26. maí
12:30
Boginn - 5. flokkur kvenna A-lið A
Sunnudagur
26. maí
13:20
Boginn - 5. flokkur kvenna B-lið A
Sunnudagur
26. maí
12:00
Olísvöllurinn - 5. flokkur kvenna B-lið B
Sunnudagur
26. maí
13:00
Reykjaneshöllin - 5. flokkur kvenna C-lið B
Sunnudagur
26. maí
13:00
Reykjaneshöllin - 5. flokkur kvenna A-lið B
Sunnudagur
26. maí
13:50
Reykjaneshöllin - 5. flokkur kvenna B-lið B
Sunnudagur
26. maí
14:00
Grindavíkurvöllur - 5. flokkur kvenna C-lið B
Sunnudagur
26. maí
14:00
Grindavíkurvöllur - 5. flokkur kvenna A-lið B
Sunnudagur
26. maí
14:50
Grindavíkurvöllur - 5. flokkur kvenna B-lið B
Sunnudagur
26. maí
16:00
SS-völlurinn - 5. flokkur kvenna B-lið B
Mánudagur
27. maí
18:00
Víkingsvöllur - 2. flokkur karla A
Mánudagur
27. maí
20:00
Kópavogsvöllur - 2. flokkur karla A
Mánudagur
27. maí
18:00
Framvöllur - Úlfarsárdal - 2. flokkur karla B
Mánudagur
27. maí
18:00
Grindavíkurvöllur - 2. flokkur karla B
Mánudagur
27. maí
19:00
Samsung völlurinn - 2. flokkur karla B
Mánudagur
27. maí
20:00
Víkingsvöllur - 2. flokkur karla B-lið A
Mánudagur
27. maí
20:00
Iðavellir - 2. flokkur karla B-lið B
Mánudagur
27. maí
20:00
Varmárvöllur - gervigras - 2. flokkur karla B-lið B
Mánudagur
27. maí
21:00
Samsung völlurinn - 2. flokkur karla B-lið B
Mánudagur
27. maí

20:00
Vivaldivöllurinn - 2. flokkur kvenna B
Mánudagur
27. maí
18:00
Ásvellir - 3. flokkur karla B-lið C
Mánudagur
27. maí
20:00
Ásvellir - 3. flokkur karla C-lið
Mánudagur
27. maí
16:00
Ásvellir - 5. flokkur karla D-lið C
Mánudagur
27. maí
16:00
Kaplakrikavöllur - 5. flokkur kvenna A-lið A
Mánudagur
27. maí
16:50
Kórinn - Gervigras - 5. flokkur kvenna D-lið A
Mánudagur
27. maí
16:50
Þróttarvöllur - 5. flokkur kvenna D-lið A
Mánudagur
27. maí
16:50
Kaplakrikavöllur - 5. flokkur kvenna D-lið A
Mánudagur
27. maí
16:50
Hertz völlurinn - 5. flokkur kvenna B-lið A
Mánudagur
27. maí
16:50
Kaplakrikavöllur - 5. flokkur kvenna B-lið A
Mánudagur
27. maí
16:00
Kórinn - Gervigras - 5. flokkur kvenna C-lið B
Mánudagur
27. maí
16:00
Kórinn - Gervigras - 5. flokkur kvenna A-lið B
Mánudagur
27. maí
16:00
Fjölnisvöllur - Gervigras - 5. flokkur kvenna A-lið B
Mánudagur
27. maí
16:00
Tungubakkavöllur - 5. flokkur kvenna A-lið B
Mánudagur
27. maí
16:50
Tungubakkavöllur - 5. flokkur kvenna C-lið B
Mánudagur
27. maí
16:50
Fjölnisvöllur - Gervigras - 5. flokkur kvenna B-lið B
Mánudagur
27. maí
16:50
Kórinn - Gervigras - 5. flokkur kvenna B-lið B
Mánudagur
27. maí
16:00
KA-völlur - 5. flokkur kvenna A-lið E
Mánudagur
27. maí
16:00
Dalvíkurvöllur - 5. flokkur kvenna A-lið E
Mánudagur
27. maí
16:50
KA-völlur - 5. flokkur kvenna B-lið E
Mánudagur
27. maí
16:50
Dalvíkurvöllur - 5. flokkur kvenna B-lið E