Nýjustu úrslit

Meistaraflokkur

2. deild kvenna - 13. júlí 19:15
3. deild karla - 12. júlí 14:00
3. deild karla - 12. júlí 14:00
3. deild karla - 12. júlí 20:00
2. deild karla - 11. júlí 14:00
2. deild karla - 11. júlí 16:00
2. deild kvenna - 9. júlí 19:15
2. deild kvenna - 9. júlí 19:15
Pepsi Max deild karla - 8. júlí 19:15
3. deild karla - 8. júlí 19:00
3. deild karla - 8. júlí 20:00

Aðrir flokkar

Leikskýrsla
Þriðjudagur
14. júlí
18:00
Norðurálsvöllurinn - 3. flokkur karla B
Leikskýrsla
Þriðjudagur
14. júlí
18:30
Ásvellir - 3. flokkur karla B
Leikskýrsla
Þriðjudagur
14. júlí
19:45
Norðurálsvöllurinn - 3. flokkur karla B-lið B
Leikskýrsla
Þriðjudagur
14. júlí
20:15
Ásvellir - 3. flokkur karla B-lið B
Leikskýrsla
Þriðjudagur
14. júlí
13:00
Víkingsvöllur - 4. flokkur karla A-lið A
Leikskýrsla
Þriðjudagur
14. júlí
14:30
Víkingsvöllur - 4. flokkur karla B-lið A
Leikskýrsla
Þriðjudagur
14. júlí
16:00
KR-völlur - 4. flokkur karla A-lið A
Leikskýrsla
Þriðjudagur
14. júlí
16:00
Kórinn - Grasvöllur - 4. flokkur karla A-lið A
Leikskýrsla
Þriðjudagur
14. júlí
16:00
Víkingsvöllur - 4. flokkur karla C-lið A
Leikskýrsla
Þriðjudagur
14. júlí
17:30
KR-völlur - 4. flokkur karla B-lið A
Þriðjudagur
14. júlí
19:00
KR-völlur - 4. flokkur karla C-lið A
Leikskýrsla
Þriðjudagur
14. júlí
16:00
Fagrilundur - 4. flokkur karla B-lið B
Leikskýrsla
Þriðjudagur
14. júlí
16:00
Fjölnisvöllur - Gervigras - 4. flokkur karla A-lið B
Leikskýrsla
Þriðjudagur
14. júlí
17:30
Fjölnisvöllur - Gervigras - 4. flokkur karla B-lið B
Leikskýrsla
Þriðjudagur
14. júlí
19:00
Fjölnisvöllur - Gervigras - 4. flokkur karla C-lið B
Leikskýrsla
Þriðjudagur
14. júlí
16:00
Skessan - 4. flokkur kvenna A-lið A
Leikskýrsla
Þriðjudagur
14. júlí
17:00
Víkingsvöllur - 4. flokkur kvenna A-lið A
Leikskýrsla
Þriðjudagur
14. júlí
17:30
Fagrilundur - gervigras - 4. flokkur kvenna A-lið A
Leikskýrsla
Þriðjudagur
14. júlí
17:30
Skessan - 4. flokkur kvenna B-lið A
Leikskýrsla
Þriðjudagur
14. júlí
16:00
Vivaldivöllurinn - 4. flokkur kvenna A-lið C
Þriðjudagur
14. júlí

14:00
Norðurálsvöllurinn - 5. flokkur karla A-lið A
Þriðjudagur
14. júlí

14:00
Norðurálsvöllurinn - 5. flokkur karla C-lið A
Þriðjudagur
14. júlí

15:15
Norðurálsvöllurinn - 5. flokkur karla D-lið A
Þriðjudagur
14. júlí

15:15
Norðurálsvöllurinn - 5. flokkur karla B-lið A
Leikskýrsla
Þriðjudagur
14. júlí
16:00
Ásvellir - 5. flokkur karla C-lið B
Leikskýrsla
Þriðjudagur
14. júlí
16:00
Ásvellir - 5. flokkur karla A-lið B
Leikskýrsla
Þriðjudagur
14. júlí
17:15
Ásvellir - 5. flokkur karla D-lið B
Leikskýrsla
Þriðjudagur
14. júlí
17:15
Ásvellir - 5. flokkur karla B-lið B
Leikskýrsla
Þriðjudagur
14. júlí
16:00
Olísvöllurinn - 5. flokkur karla A-lið C
Leikskýrsla
Þriðjudagur
14. júlí
17:15
Olísvöllurinn - 5. flokkur karla B-lið C
Leikskýrsla
Mánudagur
13. júlí
16:30
Vestmannaeyjavöllur - 2. flokkur karla C
Leikskýrsla
Mánudagur
13. júlí
19:15
Þróttarvöllur - 2. flokkur kvenna A
Leikskýrsla
Mánudagur
13. júlí
19:00
Fjölnisvöllur - 2. flokkur kvenna B
Leikskýrsla
Mánudagur
13. júlí
20:00
Kópavogsvöllur - 2. flokkur kvenna B
Leikskýrsla
Mánudagur
13. júlí

18:00
Domusnovavöllurinn - 3. flokkur karla bikar
Leikskýrsla
Mánudagur
13. júlí

20:00
Fagverksvöllurinn Varmá - 3. flokkur karla bikar
Leikskýrsla
Mánudagur
13. júlí

17:00
Þróttarvöllur - 3. flokkur karla B
Leikskýrsla
Mánudagur
13. júlí
18:00
Vivaldivöllurinn - 3. flokkur karla C1
Leikskýrsla
Mánudagur
13. júlí

18:30
Þróttarvöllur - 3. flokkur karla B-lið B
Leikskýrsla
Mánudagur
13. júlí
16:00
Ásvellir - 4. flokkur karla A-lið A
Leikskýrsla
Mánudagur
13. júlí

16:00
Framvöllur - 4. flokkur karla A-lið A
Leikskýrsla
Mánudagur
13. júlí
17:30
Ásvellir - 4. flokkur karla B-lið A
Leikskýrsla
Mánudagur
13. júlí

17:30
Framvöllur - 4. flokkur karla C-lið A
Leikskýrsla
Mánudagur
13. júlí

15:30
Tungubakkavöllur - 4. flokkur karla A-lið B
Leikskýrsla
Mánudagur
13. júlí

17:00
Tungubakkavöllur - 4. flokkur karla C-lið B
Leikskýrsla
Mánudagur
13. júlí
17:00
Rafholtsvöllurinn - 4. flokkur karla A-lið C1
Leikskýrsla
Mánudagur
13. júlí
13:00
Sindravellir - 4. flokkur karla A-lið C2
Leikskýrsla
Mánudagur
13. júlí
17:00
Tungubakkavöllur - 4. flokkur karla 8 - A riðill
Leikskýrsla
Mánudagur
13. júlí

16:00
Fagrilundur - 4. flokkur kvenna B-lið C
Leikskýrsla
Mánudagur
13. júlí

15:00
Fjölnisvöllur - Gervigras - 5. flokkur karla D-lið D
Leikskýrsla
Mánudagur
13. júlí

13:00
Grenivíkurvöllur - 5. flokkur karla B-lið E
Leikskýrsla
Mánudagur
13. júlí

17:40
Fellavöllur - 5. flokkur karla B-lið E
Leikskýrsla
Sunnudagur
12. júlí
15:00
Boginn - 2. flokkur karla B
Leikskýrsla
Sunnudagur
12. júlí
13:00
Leikv. óákveðinn - 2. flokkur karla C
Leikskýrsla
Sunnudagur
12. júlí
14:00
Samsungvöllurinn - 2. flokkur kvenna A
Leikskýrsla
Sunnudagur
12. júlí
13:00
JÁVERK-völlurinn - 3. flokkur kvenna A
Leikskýrsla
Sunnudagur
12. júlí
15:00
Víkingsvöllur - 3. flokkur kvenna B1
Leikskýrsla
Sunnudagur
12. júlí
13:00
Norðfjarðarvöllur - 3. flokkur kvenna B2
Leikskýrsla
Sunnudagur
12. júlí
17:00
KR-völlur - 3. flokkur kvenna B2
Leikskýrsla
Sunnudagur
12. júlí
11:00
Iðavellir - 3. flokkur kvenna B-lið A
Leikskýrsla
Laugardagur
11. júlí
16:00
Leikv. óákveðinn - 2. flokkur karla C
Leikskýrsla
Laugardagur
11. júlí
13:00
Fellavöllur - 3. flokkur karla C1
Leikskýrsla
Laugardagur
11. júlí
14:00
Valsvöllur - 3. flokkur karla C2
Leikskýrsla
Laugardagur
11. júlí
14:45
Fellavöllur - 3. flokkur karla B-lið C
Leikskýrsla
Laugardagur
11. júlí
14:00
Vopnafjarðarvöllur - 3. flokkur kvenna A
Leikskýrsla
Laugardagur
11. júlí
14:00
Fagverksvöllurinn Varmá - 3. flokkur kvenna B1
Leikskýrsla
Laugardagur
11. júlí
18:00
Skessan - 3. flokkur kvenna B-lið A
Leikskýrsla
Laugardagur
11. júlí

15:00
Þórsvöllur - 4. flokkur karla A-lið B
Leikskýrsla
Laugardagur
11. júlí

16:30
Þórsvöllur - 4. flokkur karla B-lið B
Leikskýrsla
Laugardagur
11. júlí

18:00
Þórsvöllur - 4. flokkur karla C-lið B
Leikskýrsla
Laugardagur
11. júlí
16:00
Norðfjarðarvöllur - 4. flokkur karla A-lið C2
Leikskýrsla
Laugardagur
11. júlí
12:00
Vivaldivöllurinn - 5. flokkur karla C-lið B
Leikskýrsla
Laugardagur
11. júlí
12:00
Vivaldivöllurinn - 5. flokkur karla A-lið B
Leikskýrsla
Laugardagur
11. júlí
13:15
Vivaldivöllurinn - 5. flokkur karla D-lið B
Leikskýrsla
Laugardagur
11. júlí
13:15
Vivaldivöllurinn - 5. flokkur karla B-lið B
Leikskýrsla
Föstudagur
10. júlí
17:15
Ásvellir - 2. flokkur karla bikar
Leikskýrsla
Föstudagur
10. júlí
18:00
Fjölnisvöllur - 2. flokkur karla bikar
Leikskýrsla
Föstudagur
10. júlí
18:00
Skessan - 2. flokkur karla bikar
Leikskýrsla
Föstudagur
10. júlí
20:00
Kórinn - Grasvöllur - 2. flokkur karla bikar
Leikskýrsla
Föstudagur
10. júlí
20:00
Nettóvöllurinn - 2. flokkur karla bikar
Leikskýrsla
Föstudagur
10. júlí
20:00
Fífan - 2. flokkur karla bikar
Leikskýrsla
Föstudagur
10. júlí
16:00
JÁVERK-völlurinn - 3. flokkur karla A
Leikskýrsla
Föstudagur
10. júlí
17:00
KA-völlur - 3. flokkur karla A
Leikskýrsla
Föstudagur
10. júlí
19:00
Versalavöllur - 3. flokkur karla A
Leikskýrsla
Föstudagur
10. júlí

15:00
Fylkisvöllur - 3. flokkur karla B
Leikskýrsla
Föstudagur
10. júlí
17:00
Þórsvöllur - 3. flokkur karla B
Leikskýrsla
Föstudagur
10. júlí

18:30
Víkingsvöllur - 3. flokkur karla B
Leikskýrsla
Föstudagur
10. júlí
18:00
Fífan - 3. flokkur karla C1
Leikskýrsla
Föstudagur
10. júlí
20:00
Fagverksvöllurinn Varmá - 3. flokkur karla C2
Leikskýrsla
Föstudagur
10. júlí
18:45
KA-völlur - 3. flokkur karla B-lið A
Leikskýrsla
Föstudagur
10. júlí
20:30
Versalavöllur - 3. flokkur karla B-lið A
Leikskýrsla
Föstudagur
10. júlí

16:30
Fylkisvöllur - 3. flokkur karla B-lið B
Leikskýrsla
Föstudagur
10. júlí
18:45
Þórsvöllur - 3. flokkur karla B-lið B
Leikskýrsla
Föstudagur
10. júlí

20:00
Víkingsvöllur - 3. flokkur karla B-lið B
Leikskýrsla
Föstudagur
10. júlí
17:45
JÁVERK-völlurinn - 3. flokkur karla C-lið A
Leikskýrsla
Föstudagur
10. júlí
13:00
Fylkisvöllur - 4. flokkur karla A-lið A
Leikskýrsla
Föstudagur
10. júlí
14:30
Fylkisvöllur - 4. flokkur karla B-lið A
Leikskýrsla
Föstudagur
10. júlí
16:00
Fylkisvöllur - 4. flokkur karla C-lið A
Leikskýrsla
Föstudagur
10. júlí
16:00
Hertz völlurinn - 4. flokkur karla A-lið B
Leikskýrsla
Föstudagur
10. júlí
16:00
Iðavellir - 4. flokkur karla A-lið B
Leikskýrsla
Föstudagur
10. júlí
17:30
Hertz völlurinn - 4. flokkur karla C-lið B
Leikskýrsla
Föstudagur
10. júlí
17:30
Iðavellir - 4. flokkur karla B-lið B
Leikskýrsla
Föstudagur
10. júlí
19:00
Iðavellir - 4. flokkur karla C-lið B
Leikskýrsla
Föstudagur
10. júlí
19:00
Fellavöllur - 4. flokkur karla A-lið C2
Leikskýrsla
Föstudagur
10. júlí
11:30
Skessan - 5. flokkur karla A-lið A
Leikskýrsla
Föstudagur
10. júlí
16:00
Framvöllur - Úlfarsárdal - 5. flokkur karla A-lið A
Leikskýrsla
Föstudagur
10. júlí
16:00
Framvöllur - Úlfarsárdal - 5. flokkur karla C-lið A
Leikskýrsla
Föstudagur
10. júlí
16:00
Víkingsvöllur - 5. flokkur karla C-lið A
Leikskýrsla
Föstudagur
10. júlí
16:00
Víkingsvöllur - 5. flokkur karla A-lið A
Leikskýrsla
Föstudagur
10. júlí
17:15
Víkingsvöllur - 5. flokkur karla D-lið A
Leikskýrsla
Föstudagur
10. júlí
17:15
Framvöllur - Úlfarsárdal - 5. flokkur karla D-lið A
Leikskýrsla
Föstudagur
10. júlí
17:15
Víkingsvöllur - 5. flokkur karla B-lið A
Leikskýrsla
Föstudagur
10. júlí
17:15
Framvöllur - Úlfarsárdal - 5. flokkur karla B-lið A
Leikskýrsla
Föstudagur
10. júlí
16:00
Þróttarvöllur - 5. flokkur karla C-lið B
Leikskýrsla
Föstudagur
10. júlí
16:00
Þróttarvöllur - 5. flokkur karla A-lið B
Leikskýrsla
Föstudagur
10. júlí
17:15
Þróttarvöllur - 5. flokkur karla D-lið B
Leikskýrsla
Föstudagur
10. júlí
17:15
Eimskipsvöllurinn - 5. flokkur karla B-lið B
Leikskýrsla
Föstudagur
10. júlí
16:00
Hofsstaðavöllur - 5. flokkur karla B-lið C
Leikskýrsla
Föstudagur
10. júlí
16:00
Valsvöllur - 5. flokkur karla C-lið C
Föstudagur
10. júlí
16:00
Grýluvöllur - 5. flokkur karla C-lið C
Föstudagur
10. júlí
16:00
Grýluvöllur - 5. flokkur karla A-lið C
Leikskýrsla
Föstudagur
10. júlí
16:00
Hofsstaðavöllur - 5. flokkur karla A-lið C
Leikskýrsla
Föstudagur
10. júlí
16:00
Valsvöllur - 5. flokkur karla A-lið C
Leikskýrsla
Föstudagur
10. júlí
17:15
Hofsstaðavöllur - 5. flokkur karla C-lið C
Leikskýrsla
Föstudagur
10. júlí
17:15
Valsvöllur - 5. flokkur karla B-lið C
Leikskýrsla
Föstudagur
10. júlí
17:15
Valsvöllur - 5. flokkur karla D-lið C
Föstudagur
10. júlí
17:15
Grýluvöllur - 5. flokkur karla B-lið C
Leikskýrsla
Föstudagur
10. júlí
17:15
Hofsstaðavöllur - 5. flokkur karla D-lið C
Leikskýrsla
Föstudagur
10. júlí
16:00
Ásvellir - 5. flokkur karla D-lið D
Leikskýrsla
Föstudagur
10. júlí
17:15
Rafholtsvöllurinn - 5. flokkur karla D-lið D
Leikskýrsla
Föstudagur
10. júlí
15:00
Þórsvöllur - 5. flokkur karla C-lið E
Leikskýrsla
Föstudagur
10. júlí
15:00
Fellavöllur - 5. flokkur karla C-lið E
Leikskýrsla
Föstudagur
10. júlí
15:00
Fellavöllur - 5. flokkur karla A-lið E
Leikskýrsla
Föstudagur
10. júlí
16:00
Sauðárkróksvöllur - 5. flokkur karla A-lið E
Leikskýrsla
Föstudagur
10. júlí
16:00
Vodafonevöllurinn Húsavík - 5. flokkur karla A-lið E
Leikskýrsla
Föstudagur
10. júlí
16:15
Fellavöllur - 5. flokkur karla B-lið E
Leikskýrsla
Föstudagur
10. júlí
17:15
Vodafonevöllurinn Húsavík - 5. flokkur karla B-lið E
Leikskýrsla
Föstudagur
10. júlí
17:15
Blönduósvöllur - 5. flokkur karla B-lið E
Leikskýrsla
Fimmtudagur
9. júlí
19:15
Norðurálsvöllurinn - 2. flokkur karla bikar
Leikskýrsla
Fimmtudagur
9. júlí
18:00
Iðavellir - 3. flokkur karla B
Leikskýrsla
Fimmtudagur
9. júlí
19:45
Iðavellir - 3. flokkur karla B-lið B
Leikskýrsla
Fimmtudagur
9. júlí

17:30
Skessan - 3. flokkur kvenna bikar
Leikskýrsla
Fimmtudagur
9. júlí
12:00
Valsvöllur - 4. flokkur karla A-lið A
Leikskýrsla
Fimmtudagur
9. júlí
13:30
Valsvöllur - 4. flokkur karla B-lið A
Leikskýrsla
Fimmtudagur
9. júlí
14:30
Skessan - 4. flokkur karla A-lið A
Leikskýrsla
Fimmtudagur
9. júlí
15:00
Valsvöllur - 4. flokkur karla C-lið A
Leikskýrsla
Fimmtudagur
9. júlí
16:00
Framvöllur - 4. flokkur karla A-lið A
Leikskýrsla
Fimmtudagur
9. júlí
16:00
Skessan - 4. flokkur karla C-lið A
Leikskýrsla
Fimmtudagur
9. júlí
16:00
JÁVERK-völlurinn - 4. flokkur karla A-lið A
Leikskýrsla
Fimmtudagur
9. júlí
17:30
JÁVERK-völlurinn - 4. flokkur karla B-lið A
Leikskýrsla
Fimmtudagur
9. júlí
17:30
Framvöllur - 4. flokkur karla B-lið A
Fimmtudagur
9. júlí
19:00
Framvöllur - 4. flokkur karla C-lið A
Leikskýrsla
Fimmtudagur
9. júlí
19:00
JÁVERK-völlurinn - 4. flokkur karla C-lið A
Leikskýrsla
Fimmtudagur
9. júlí
16:00
Tungubakkavöllur - 4. flokkur karla A-lið B
Leikskýrsla
Fimmtudagur
9. júlí
17:30
Tungubakkavöllur - 4. flokkur karla B-lið B
Leikskýrsla
Fimmtudagur
9. júlí
19:00
Tungubakkavöllur - 4. flokkur karla C-lið B
Leikskýrsla
Fimmtudagur
9. júlí
17:00
Grindavíkurvöllur - 4. flokkur karla A-lið C1
Leikskýrsla
Fimmtudagur
9. júlí
17:00
Blönduósvöllur - 4. flokkur karla A-lið C1
Leikskýrsla
Fimmtudagur
9. júlí
17:30
Rafholtsvöllurinn - 4. flokkur karla C-lið C
Leikskýrsla
Fimmtudagur
9. júlí
17:30
Versalavöllur - 4. flokkur karla C-lið C
Leikskýrsla
Fimmtudagur
9. júlí
17:30
Víkingsvöllur - 4. flokkur karla C-lið C
Leikskýrsla
Fimmtudagur
9. júlí
14:00
Bessastaðavöllur - 4. flokkur kvenna A-lið C
Leikskýrsla
Fimmtudagur
9. júlí
16:00
Fífan - 4. flokkur kvenna B-lið C
Leikskýrsla
Fimmtudagur
9. júlí
17:30
Fífan - 4. flokkur kvenna B-lið C
Leikskýrsla
Fimmtudagur
9. júlí
17:00
Kórinn - Gervigras - 4. flokkur kvenna 8 - A riðill
Leikskýrsla
Fimmtudagur
9. júlí
17:00
Kórinn - Gervigras - 4. flokkur kvenna 8 - A riðill
Leikskýrsla
Fimmtudagur
9. júlí
19:00
Þórsvöllur - 4. flokkur kvenna 8 - B riðill
Leikskýrsla
Fimmtudagur
9. júlí

11:00
Fífan - 5. flokkur karla C-lið B
Leikskýrsla
Fimmtudagur
9. júlí

11:00
Fífan - 5. flokkur karla A-lið B
Leikskýrsla
Fimmtudagur
9. júlí

12:15
Fífan - 5. flokkur karla B-lið B
Leikskýrsla
Fimmtudagur
9. júlí

12:15
Fífan - 5. flokkur karla D-lið B
Leikskýrsla
Fimmtudagur
9. júlí

15:00
Fjölnisvöllur - Gervigras - 5. flokkur karla A-lið C
Leikskýrsla
Fimmtudagur
9. júlí

15:00
Fjölnisvöllur - Gervigras - 5. flokkur karla C-lið C
Leikskýrsla
Fimmtudagur
9. júlí
16:00
Framvöllur - Úlfarsárdal - 5. flokkur karla A-lið C
Leikskýrsla
Fimmtudagur
9. júlí
16:00
Framvöllur - Úlfarsárdal - 5. flokkur karla C-lið C
Leikskýrsla
Fimmtudagur
9. júlí

16:15
Fjölnisvöllur - Gervigras - 5. flokkur karla D-lið C
Leikskýrsla
Fimmtudagur
9. júlí

16:15
Fjölnisvöllur - Gervigras - 5. flokkur karla B-lið C
Leikskýrsla
Fimmtudagur
9. júlí
17:15
Framvöllur - Úlfarsárdal - 5. flokkur karla D-lið C
Leikskýrsla
Fimmtudagur
9. júlí
17:15
Framvöllur - Úlfarsárdal - 5. flokkur karla B-lið C
Leikskýrsla
Fimmtudagur
9. júlí
13:00
Skessan - 5. flokkur karla D-lið D
Leikskýrsla
Fimmtudagur
9. júlí
13:00
Skessan - 5. flokkur karla C-lið D
Leikskýrsla
Fimmtudagur
9. júlí

13:30
Fífan - 5. flokkur karla D-lið D
Leikskýrsla
Fimmtudagur
9. júlí
17:00
Þórshafnarvöllur - 5. flokkur karla B-lið E
Nesfisk-völlurinn - 2. flokkur karla B-lið B
Leikskýrsla
Miðvikudagur
8. júlí
16:00
Vestmannaeyjavöllur - 3. flokkur karla C1
Leikskýrsla
Miðvikudagur
8. júlí

17:00
Rafholtsvöllurinn - 3. flokkur karla C2
Leikskýrsla
Miðvikudagur
8. júlí
18:00
BLUE-völlurinn - 3. flokkur karla C2
Leikskýrsla
Miðvikudagur
8. júlí
18:30
Ólafsvíkurvöllur - 3. flokkur karla C2
Leikskýrsla
Miðvikudagur
8. júlí
18:00
Fagrilundur - gervigras - 3. flokkur kvenna A
Leikskýrsla
Miðvikudagur
8. júlí
19:30
Fagrilundur - gervigras - 3. flokkur kvenna B-lið A
Leikskýrsla
Miðvikudagur
8. júlí
16:00
Stjörnuvöllur - 4. flokkur karla A-lið A
Leikskýrsla
Miðvikudagur
8. júlí
17:30
Stjörnuvöllur - 4. flokkur karla B-lið A
Leikskýrsla
Miðvikudagur
8. júlí
19:00
Stjörnuvöllur - 4. flokkur karla C-lið A
Leikskýrsla
Miðvikudagur
8. júlí

15:00
Sindravellir - 4. flokkur karla A-lið C2
Leikskýrsla
Miðvikudagur
8. júlí

18:00
Helluvöllur - 4. flokkur karla A-lið C2
Leikskýrsla
Miðvikudagur
8. júlí
16:00
Framvöllur - Úlfarsárdal - 4. flokkur karla C-lið C
Leikskýrsla
Miðvikudagur
8. júlí

14:00
Þórsvöllur - 4. flokkur kvenna A-lið A
Leikskýrsla
Miðvikudagur
8. júlí

15:30
Þórsvöllur - 4. flokkur kvenna B-lið A
Leikskýrsla
Miðvikudagur
8. júlí
17:00
Kaplakrikavöllur - 4. flokkur kvenna A-lið A
Leikskýrsla
Miðvikudagur
8. júlí
17:00
JÁVERK-völlurinn - 4. flokkur kvenna A-lið A
Leikskýrsla
Miðvikudagur
8. júlí
18:30
Kaplakrikavöllur - 4. flokkur kvenna B-lið A
Leikskýrsla
Miðvikudagur
8. júlí
18:30
JÁVERK-völlurinn - 4. flokkur kvenna B-lið A
Leikskýrsla
Miðvikudagur
8. júlí
16:00
Fjölnisvöllur - Gervigras - 4. flokkur kvenna A-lið B
Leikskýrsla
Miðvikudagur
8. júlí
17:30
Fjölnisvöllur - Gervigras - 4. flokkur kvenna B-lið B
Leikskýrsla
Miðvikudagur
8. júlí
17:00
Ólafsvíkurvöllur - 4. flokkur kvenna B-lið C
Leikskýrsla
Miðvikudagur
8. júlí

14:00
Fjölnisvöllur - Gervigras - 5. flokkur karla C-lið A
Leikskýrsla
Miðvikudagur
8. júlí

14:00
Fylkisvöllur - 5. flokkur karla A-lið A
Leikskýrsla
Miðvikudagur
8. júlí

14:00
Fjölnisvöllur - Gervigras - 5. flokkur karla A-lið A
Leikskýrsla
Miðvikudagur
8. júlí

14:00
Fylkisvöllur - 5. flokkur karla C-lið A
Leikskýrsla
Miðvikudagur
8. júlí

15:15
Fylkisvöllur - 5. flokkur karla B-lið A
Leikskýrsla
Miðvikudagur
8. júlí

15:15
Fjölnisvöllur - Gervigras - 5. flokkur karla D-lið A
Leikskýrsla
Miðvikudagur
8. júlí

15:15
Fylkisvöllur - 5. flokkur karla D-lið A
Leikskýrsla
Miðvikudagur
8. júlí

15:15
Fjölnisvöllur - Gervigras - 5. flokkur karla B-lið A
Leikskýrsla
Miðvikudagur
8. júlí

11:00
Smárahvammsvöllur - 5. flokkur karla C-lið D
Leikskýrsla
Miðvikudagur
8. júlí

11:00
Smárahvammsvöllur - 5. flokkur karla D-lið D
Leikskýrsla
Miðvikudagur
8. júlí

16:00
Nesfisk-völlurinn - 5. flokkur karla B-lið D
Leikskýrsla
Miðvikudagur
8. júlí

17:15
Nesfisk-völlurinn - 5. flokkur karla C-lið D