Nýjustu úrslit

Meistaraflokkur

Pepsi Max deild karla - 15. júní 16:00
2. deild karla - 15. júní 14:00
2. deild karla - 15. júní 14:00
2. deild karla - 10. júní 17:00
2. deild karla - 10. júní 19:15
3. deild karla - 10. júní 16:00

Aðrir flokkar

FH
HK
Leikskýrsla
Sunnudagur
16. júní

10:00
Kaplakrikavöllur - 3. flokkur karla A
Leikskýrsla
Laugardagur
15. júní

12:00
Iðavellir - 2. flokkur karla A
Leikskýrsla
Laugardagur
15. júní
14:00
Ásvellir - 2. flokkur karla A
Leikskýrsla
Laugardagur
15. júní
14:00
Fylkisvöllur - 2. flokkur karla A
Leikskýrsla
Laugardagur
15. júní
16:00
Fylkisvöllur - 2. flokkur karla B-lið A
Leikskýrsla
Laugardagur
15. júní
16:00
Vivaldivöllurinn - 3. flokkur karla C2
Leikskýrsla
Laugardagur
15. júní
16:00
Kaplakrikavöllur - 3. flokkur kvenna bikar
Leikskýrsla
Laugardagur
15. júní
14:00
Norðfjarðarvöllur - 3. flokkur kvenna B2
Leikskýrsla
Laugardagur
15. júní

18:30
Sindravellir - 4. flokkur karla A-lið C
Leikskýrsla
Laugardagur
15. júní
16:00
Fellavöllur - 4. flokkur kvenna A-lið E
Leikskýrsla
Laugardagur
15. júní

10:00
KA-völlur - 5. flokkur karla C-lið A
Leikskýrsla
Laugardagur
15. júní

10:00
KA-völlur - 5. flokkur karla A-lið A
Leikskýrsla
Laugardagur
15. júní

10:50
KA-völlur - 5. flokkur karla B-lið A
Leikskýrsla
Laugardagur
15. júní
11:00
Víkingsvöllur - 5. flokkur karla D-lið D
Leikskýrsla
Föstudagur
14. júní
20:00
Framvöllur - 2. flokkur karla B
Leikskýrsla
Föstudagur
14. júní
18:00
Kópavogsvöllur - 3. flokkur karla A
Leikskýrsla
Föstudagur
14. júní
18:00
Iðavellir - 3. flokkur karla B
Leikskýrsla
Föstudagur
14. júní
18:00
Framvöllur - Úlfarsárdal - 3. flokkur karla B
Leikskýrsla
Föstudagur
14. júní
19:45
Kópavogsvöllur - 3. flokkur karla B-lið A
Leikskýrsla
Föstudagur
14. júní
19:45
Iðavellir - 3. flokkur karla B-lið B
Leikskýrsla
Föstudagur
14. júní
19:45
Framvöllur - Úlfarsárdal - 3. flokkur karla B-lið B
Leikskýrsla
Föstudagur
14. júní
18:00
Ásvellir - 3. flokkur karla B-lið C
Leikskýrsla
Föstudagur
14. júní

13:00
Fylkisvöllur - 4. flokkur karla A-lið A
Leikskýrsla
Föstudagur
14. júní

14:30
Fylkisvöllur - 4. flokkur karla B-lið A
Leikskýrsla
Föstudagur
14. júní

16:00
Fylkisvöllur - 4. flokkur karla C-lið A
Leikskýrsla
Föstudagur
14. júní
16:00
Iðavellir - 4. flokkur karla A-lið A
Leikskýrsla
Föstudagur
14. júní
17:30
Iðavellir - 4. flokkur karla B-lið A
Leikskýrsla
Föstudagur
14. júní
19:00
Iðavellir - 4. flokkur karla C-lið A
Leikskýrsla
Föstudagur
14. júní
17:00
KR-völlur - 4. flokkur karla C-lið C
Leikskýrsla
Fimmtudagur
13. júní
18:00
KR-völlur - 2. flokkur karla A
Leikskýrsla
Fimmtudagur
13. júní
20:00
KR-völlur - 2. flokkur karla B-lið A
Leikskýrsla
Fimmtudagur
13. júní
18:00
Fylkisvöllur - 3. flokkur karla A
Leikskýrsla
Fimmtudagur
13. júní
19:45
Fylkisvöllur - 3. flokkur karla B-lið A
Leikskýrsla
Fimmtudagur
13. júní
18:00
Ásvellir - 3. flokkur karla C-lið
Leikskýrsla
Fimmtudagur
13. júní
16:00
Valsvöllur - 4. flokkur karla A-lið B
Fimmtudagur
13. júní
16:00
Tungubakkavöllur - 4. flokkur karla A-lið B
Leikskýrsla
Fimmtudagur
13. júní
16:00
Kórinn - Gervigras - 4. flokkur karla A-lið B
Leikskýrsla
Fimmtudagur
13. júní
16:00
Fjölnisvöllur - Gervigras - 4. flokkur karla A-lið B
Leikskýrsla
Fimmtudagur
13. júní
17:30
Fjölnisvöllur - Gervigras - 4. flokkur karla C-lið B
Fimmtudagur
13. júní
17:30
Fjölnisvöllur - Gervigras - 4. flokkur karla B-lið B
Leikskýrsla
Fimmtudagur
13. júní
17:30
Kórinn - Gervigras - 4. flokkur karla B-lið B
Fimmtudagur
13. júní
19:00
Tungubakkavöllur - 4. flokkur karla C-lið B
Fimmtudagur
13. júní

17:00
Fagrilundur - 4. flokkur karla C-lið C
Leikskýrsla
Fimmtudagur
13. júní
17:00
Vivaldivöllurinn - 4. flokkur karla A-lið C
Leikskýrsla
Fimmtudagur
13. júní
18:30
Vivaldivöllurinn - 4. flokkur karla C-lið C
Leikskýrsla
Fimmtudagur
13. júní
17:00
Sauðárkróksvöllur - 4. flokkur karla A-lið E
Leikskýrsla
Fimmtudagur
13. júní
17:30
Nesfisk-völlurinn - 4. flokkur kvenna A-lið C
Leikskýrsla
Fimmtudagur
13. júní
16:00
Iðavellir - 5. flokkur karla C-lið B
Leikskýrsla
Fimmtudagur
13. júní
16:00
Grindavíkurvöllur - 5. flokkur karla C-lið B
Leikskýrsla
Fimmtudagur
13. júní
16:00
Iðavellir - 5. flokkur karla A-lið B
Leikskýrsla
Fimmtudagur
13. júní
16:50
Iðavellir - 5. flokkur karla B-lið B
Leikskýrsla
Fimmtudagur
13. júní
16:50
Iðavellir - 5. flokkur karla D-lið B
Leikskýrsla
Fimmtudagur
13. júní
16:00
Víkingsvöllur - 5. flokkur karla D-lið C
Leikskýrsla
Fimmtudagur
13. júní
16:00
Tungubakkavöllur - 5. flokkur karla D-lið C
Leikskýrsla
Fimmtudagur
13. júní
16:00
Ásvellir - 5. flokkur karla D-lið C
Leikskýrsla
Fimmtudagur
13. júní
14:00
Skallagrímsvöllur - Pollamót C-lið D
Leikskýrsla
Fimmtudagur
13. júní
14:00
Skallagrímsvöllur - Pollamót C-lið D
Leikskýrsla
Fimmtudagur
13. júní
14:25
Skallagrímsvöllur - Pollamót B-lið D
Leikskýrsla
Fimmtudagur
13. júní
14:25
Skallagrímsvöllur - Pollamót B-lið D
Leikskýrsla
Fimmtudagur
13. júní
14:50
Skallagrímsvöllur - Pollamót C-lið D
Leikskýrsla
Fimmtudagur
13. júní
14:50
Skallagrímsvöllur - Pollamót C-lið D
Leikskýrsla
Fimmtudagur
13. júní
15:00
Skallagrímsvöllur - Pollamót A-lið D
Leikskýrsla
Fimmtudagur
13. júní
15:00
Skallagrímsvöllur - Pollamót A-lið D
Leikskýrsla
Fimmtudagur
13. júní
15:15
Skallagrímsvöllur - Pollamót B-lið D
Leikskýrsla
Fimmtudagur
13. júní
15:15
Skallagrímsvöllur - Pollamót B-lið D
Leikskýrsla
Fimmtudagur
13. júní
15:40
Skallagrímsvöllur - Pollamót C-lið D
Leikskýrsla
Fimmtudagur
13. júní
15:40
Skallagrímsvöllur - Pollamót C-lið D
Leikskýrsla
Fimmtudagur
13. júní
15:50
Skallagrímsvöllur - Pollamót A-lið D
Leikskýrsla
Fimmtudagur
13. júní
15:50
Skallagrímsvöllur - Pollamót A-lið D
Leikskýrsla
Fimmtudagur
13. júní
16:05
Skallagrímsvöllur - Pollamót B-lið D
Leikskýrsla
Fimmtudagur
13. júní
16:05
Skallagrímsvöllur - Pollamót B-lið D
Leikskýrsla
Fimmtudagur
13. júní
16:30
Skallagrímsvöllur - Pollamót C-lið D
Leikskýrsla
Fimmtudagur
13. júní
16:30
Skallagrímsvöllur - Pollamót C-lið D
Leikskýrsla
Fimmtudagur
13. júní
16:40
Skallagrímsvöllur - Pollamót A-lið D
Leikskýrsla
Fimmtudagur
13. júní
16:40
Skallagrímsvöllur - Pollamót A-lið D
Leikskýrsla
Fimmtudagur
13. júní
16:55
Skallagrímsvöllur - Pollamót B-lið D
Leikskýrsla
Fimmtudagur
13. júní
16:55
Skallagrímsvöllur - Pollamót B-lið D
Leikskýrsla
Fimmtudagur
13. júní
17:20
Skallagrímsvöllur - Pollamót C-lið D
Leikskýrsla
Fimmtudagur
13. júní
17:20
Skallagrímsvöllur - Pollamót C-lið D
Leikskýrsla
Fimmtudagur
13. júní
17:30
Skallagrímsvöllur - Pollamót A-lið D
Leikskýrsla
Fimmtudagur
13. júní
17:30
Skallagrímsvöllur - Pollamót A-lið D
Leikskýrsla
Fimmtudagur
13. júní
17:45
Skallagrímsvöllur - Pollamót B-lið D
Leikskýrsla
Fimmtudagur
13. júní
17:45
Skallagrímsvöllur - Pollamót B-lið D
Leikskýrsla
Fimmtudagur
13. júní
18:20
Skallagrímsvöllur - Pollamót A-lið D
Leikskýrsla
Fimmtudagur
13. júní
18:20
Skallagrímsvöllur - Pollamót A-lið D
Leikskýrsla
Fimmtudagur
13. júní
15:00
Húsavíkurvöllur - Pollamót A-lið NL
Leikskýrsla
Fimmtudagur
13. júní
15:00
Húsavíkurvöllur - Pollamót A-lið NL
Leikskýrsla
Fimmtudagur
13. júní
15:00
Húsavíkurvöllur - Pollamót C-lið NL
Leikskýrsla
Fimmtudagur
13. júní
15:00
Húsavíkurvöllur - Pollamót C-lið NL
Leikskýrsla
Fimmtudagur
13. júní
15:25
Húsavíkurvöllur - Pollamót D-lið NL
Leikskýrsla
Fimmtudagur
13. júní
15:25
Húsavíkurvöllur - Pollamót B-lið NL
Leikskýrsla
Fimmtudagur
13. júní
15:25
Húsavíkurvöllur - Pollamót D-lið NL
Leikskýrsla
Fimmtudagur
13. júní
15:50
Húsavíkurvöllur - Pollamót A-lið NL
Leikskýrsla
Fimmtudagur
13. júní
15:50
Húsavíkurvöllur - Pollamót A-lið NL
Leikskýrsla
Fimmtudagur
13. júní
15:50
Húsavíkurvöllur - Pollamót C-lið NL
Leikskýrsla
Fimmtudagur
13. júní
15:50
Húsavíkurvöllur - Pollamót C-lið NL
Leikskýrsla
Fimmtudagur
13. júní
16:15
Húsavíkurvöllur - Pollamót D-lið NL
Leikskýrsla
Fimmtudagur
13. júní
16:15
Húsavíkurvöllur - Pollamót B-lið NL
Leikskýrsla
Fimmtudagur
13. júní
16:15
Húsavíkurvöllur - Pollamót D-lið NL
Leikskýrsla
Fimmtudagur
13. júní
16:40
Húsavíkurvöllur - Pollamót A-lið NL
Leikskýrsla
Fimmtudagur
13. júní
16:40
Húsavíkurvöllur - Pollamót A-lið NL
Leikskýrsla
Fimmtudagur
13. júní
16:40
Húsavíkurvöllur - Pollamót C-lið NL
Leikskýrsla
Fimmtudagur
13. júní
16:40
Húsavíkurvöllur - Pollamót C-lið NL
Leikskýrsla
Fimmtudagur
13. júní
17:05
Húsavíkurvöllur - Pollamót D-lið NL
Leikskýrsla
Fimmtudagur
13. júní
17:05
Húsavíkurvöllur - Pollamót D-lið NL
Leikskýrsla
Fimmtudagur
13. júní
17:05
Húsavíkurvöllur - Pollamót B-lið NL
Leikskýrsla
Fimmtudagur
13. júní
17:30
Húsavíkurvöllur - Pollamót A-lið NL
Leikskýrsla
Fimmtudagur
13. júní
17:30
Húsavíkurvöllur - Pollamót A-lið NL
Leikskýrsla
Fimmtudagur
13. júní
17:30
Húsavíkurvöllur - Pollamót C-lið NL
Leikskýrsla
Fimmtudagur
13. júní
17:30
Húsavíkurvöllur - Pollamót C-lið NL
Leikskýrsla
Fimmtudagur
13. júní
17:55
Húsavíkurvöllur - Pollamót B-lið NL
Leikskýrsla
Fimmtudagur
13. júní
17:55
Húsavíkurvöllur - Pollamót B-lið NL
Leikskýrsla
Fimmtudagur
13. júní
17:55
Húsavíkurvöllur - Pollamót D-lið NL
Leikskýrsla
Fimmtudagur
13. júní
17:55
Húsavíkurvöllur - Pollamót D-lið NL
Leikskýrsla
Fimmtudagur
13. júní
18:20
Húsavíkurvöllur - Pollamót A-lið NL
Leikskýrsla
Fimmtudagur
13. júní
18:20
Húsavíkurvöllur - Pollamót A-lið NL
Leikskýrsla
Fimmtudagur
13. júní
18:20
Húsavíkurvöllur - Pollamót C-lið NL
Leikskýrsla
Fimmtudagur
13. júní
18:20
Húsavíkurvöllur - Pollamót C-lið NL
Leikskýrsla
Fimmtudagur
13. júní
18:45
Húsavíkurvöllur - Pollamót B-lið NL
Leikskýrsla
Fimmtudagur
13. júní
18:45
Húsavíkurvöllur - Pollamót D-lið NL
Leikskýrsla
Fimmtudagur
13. júní
18:45
Húsavíkurvöllur - Pollamót D-lið NL
Leikskýrsla
Miðvikudagur
12. júní
18:30
Víkingsvöllur - 2. flokkur karla A
Leikskýrsla
Miðvikudagur
12. júní
18:00
Ólafsvíkurvöllur - 2. flokkur karla B
Leikskýrsla
Miðvikudagur
12. júní
18:00
Kórinn - Grasvöllur - 2. flokkur karla B
Leikskýrsla
Miðvikudagur
12. júní
20:30
Víkingsvöllur - 2. flokkur karla B-lið A
Leikskýrsla
Miðvikudagur
12. júní
19:00
Kópavogsvöllur - 2. flokkur karla B-lið B
Leikskýrsla
Miðvikudagur
12. júní
15:00
Sindravellir - 3. flokkur karla A
Leikskýrsla
Miðvikudagur
12. júní
16:45
Sindravellir - 3. flokkur karla B-lið A
Miðvikudagur
12. júní

17:00
Framvöllur - 4. flokkur karla A-lið A
Miðvikudagur
12. júní

18:20
Framvöllur - 4. flokkur karla B-lið A
Miðvikudagur
12. júní

19:40
Framvöllur - 4. flokkur karla C-lið A
Leikskýrsla
Miðvikudagur
12. júní
17:30
Valsvöllur - 4. flokkur kvenna A-lið A
Leikskýrsla
Miðvikudagur
12. júní
19:00
Valsvöllur - 4. flokkur kvenna B-lið A
Leikskýrsla
Miðvikudagur
12. júní
17:00
Tungubakkavöllur - 4. flokkur kvenna A-lið B
Leikskýrsla
Miðvikudagur
12. júní
17:00
JÁVERK-völlurinn - 4. flokkur kvenna A-lið B
Leikskýrsla
Miðvikudagur
12. júní
18:30
JÁVERK-völlurinn - 4. flokkur kvenna B-lið B
Leikskýrsla
Miðvikudagur
12. júní
18:30
Tungubakkavöllur - 4. flokkur kvenna B-lið B
Leikskýrsla
Miðvikudagur
12. júní
20:20
Valsvöllur - 4. flokkur kvenna B-lið B
Leikskýrsla
Miðvikudagur
12. júní
18:30
Europcarvöllurinn - 4. flokkur kvenna B-lið C
Leikskýrsla
Miðvikudagur
12. júní
18:00
Húsavíkurvöllur - 4. flokkur kvenna A-lið E
Leikskýrsla
Miðvikudagur
12. júní
13:00
Fagrilundur - 5. flokkur karla C-lið A
Leikskýrsla
Miðvikudagur
12. júní
13:00
Fagrilundur - 5. flokkur karla A-lið A
Leikskýrsla
Miðvikudagur
12. júní
13:50
Fagrilundur - 5. flokkur karla B-lið A
Leikskýrsla
Miðvikudagur
12. júní
13:50
Fagrilundur - 5. flokkur karla D-lið A
Leikskýrsla
Miðvikudagur
12. júní
16:00
Ásvellir - 5. flokkur karla D-lið A
Leikskýrsla
Miðvikudagur
12. júní
16:00
Víkingsvöllur - 5. flokkur karla C-lið A
Miðvikudagur
12. júní
16:00
KR-völlur - 5. flokkur karla C-lið A
Leikskýrsla
Miðvikudagur
12. júní
16:00
Fylkisvöllur - 5. flokkur karla C-lið A
Leikskýrsla
Miðvikudagur
12. júní
16:00
Kórinn - Gervigras - 5. flokkur karla C-lið A
Leikskýrsla
Miðvikudagur
12. júní
16:00
Kórinn - Gervigras - 5. flokkur karla A-lið A
Leikskýrsla
Miðvikudagur
12. júní
16:00
Víkingsvöllur - 5. flokkur karla A-lið A
Miðvikudagur
12. júní
16:00
KR-völlur - 5. flokkur karla A-lið A
Leikskýrsla
Miðvikudagur
12. júní
16:00
Fylkisvöllur - 5. flokkur karla A-lið A
Leikskýrsla
Miðvikudagur
12. júní
16:50
Fylkisvöllur - 5. flokkur karla D-lið A
Leikskýrsla
Miðvikudagur
12. júní
16:50
Kórinn - Gervigras - 5. flokkur karla D-lið A
Leikskýrsla
Miðvikudagur
12. júní
16:50
Víkingsvöllur - 5. flokkur karla B-lið A
Miðvikudagur
12. júní
16:50
KR-völlur - 5. flokkur karla B-lið A
Leikskýrsla
Miðvikudagur
12. júní
16:50
Fylkisvöllur - 5. flokkur karla B-lið A
Leikskýrsla
Miðvikudagur
12. júní
16:50
Kórinn - Gervigras - 5. flokkur karla B-lið A
Miðvikudagur
12. júní
16:50
KR-völlur - 5. flokkur karla D-lið A
Miðvikudagur
12. júní
16:00
JÁVERK-völlurinn - 5. flokkur karla C-lið B
Leikskýrsla
Miðvikudagur
12. júní
16:00
Vivaldivöllurinn - 5. flokkur karla A-lið B
Leikskýrsla
Miðvikudagur
12. júní
16:00
Þróttarvöllur - 5. flokkur karla C-lið B
Leikskýrsla
Miðvikudagur
12. júní
16:00
Þróttarvöllur - 5. flokkur karla A-lið B
Miðvikudagur
12. júní
16:00
JÁVERK-völlurinn - 5. flokkur karla A-lið B
Leikskýrsla
Miðvikudagur
12. júní
16:50
Þróttarvöllur - 5. flokkur karla B-lið B
Leikskýrsla
Miðvikudagur
12. júní
16:50
Vivaldivöllurinn - 5. flokkur karla D-lið B
Miðvikudagur
12. júní
16:50
JÁVERK-völlurinn - 5. flokkur karla B-lið B
Miðvikudagur
12. júní
16:50
JÁVERK-völlurinn - 5. flokkur karla D-lið B
Leikskýrsla
Miðvikudagur
12. júní
16:50
Þróttarvöllur - 5. flokkur karla D-lið B
Leikskýrsla
Miðvikudagur
12. júní
17:00
Fjölnisvöllur - Gervigras - 5. flokkur karla D-lið B
Leikskýrsla
Miðvikudagur
12. júní
17:40
Fylkisvöllur - 5. flokkur karla C-lið B
Leikskýrsla
Miðvikudagur
12. júní
17:40
Víkingsvöllur - 5. flokkur karla C-lið B
Leikskýrsla
Miðvikudagur
12. júní
17:40
Fylkisvöllur - 5. flokkur karla D-lið B
Leikskýrsla
Miðvikudagur
12. júní
16:00
Nesfisk-völlurinn - 5. flokkur karla C-lið C
Leikskýrsla
Miðvikudagur
12. júní
16:00
Bessastaðavöllur - 5. flokkur karla A-lið C
Leikskýrsla
Miðvikudagur
12. júní
16:00
Nesfisk-völlurinn - 5. flokkur karla A-lið C
Leikskýrsla
Miðvikudagur
12. júní
16:50
Bessastaðavöllur - 5. flokkur karla B-lið C
Leikskýrsla
Miðvikudagur
12. júní
16:50
Nesfisk-völlurinn - 5. flokkur karla B-lið C
Leikskýrsla
Miðvikudagur
12. júní
18:00
Samsung völlurinn - 5. flokkur karla C-lið C
Leikskýrsla
Miðvikudagur
12. júní
18:00
Samsung völlurinn - 5. flokkur karla D-lið C
Leikskýrsla
Miðvikudagur
12. júní
17:40
Kaplakrikavöllur - 5. flokkur karla D-lið D
Leikskýrsla
Miðvikudagur
12. júní
16:00
Húsavíkurvöllur - 5. flokkur karla A-lið E
Leikskýrsla
Miðvikudagur
12. júní
16:50
KA-völlur - 5. flokkur karla A-lið E
Leikskýrsla
Miðvikudagur
12. júní
17:00
Stokkseyrarvöllur - 5. flokkur kvenna B-lið B
Leikskýrsla
Þriðjudagur
11. júní

20:00
KR-völlur - 2. flokkur kvenna bikar
Leikskýrsla
Þriðjudagur
11. júní
13:00
Samsung völlurinn - 4. flokkur karla A-lið A
Leikskýrsla
Þriðjudagur
11. júní
13:00
Víkingsvöllur - 4. flokkur karla A-lið A
Leikskýrsla
Þriðjudagur
11. júní
14:20
Víkingsvöllur - 4. flokkur karla B-lið A
Leikskýrsla
Þriðjudagur
11. júní
14:30
Samsung völlurinn - 4. flokkur karla B-lið A
Leikskýrsla
Þriðjudagur
11. júní
15:40
Víkingsvöllur - 4. flokkur karla C-lið A
Leikskýrsla
Þriðjudagur
11. júní
16:00
Samsung völlurinn - 4. flokkur karla C-lið A
Leikskýrsla
Þriðjudagur
11. júní
15:00
Grindavíkurvöllur - 4. flokkur karla A-lið C
Leikskýrsla
Mánudagur
10. júní
14:00
Samsung völlurinn - 2. flokkur karla B
Leikskýrsla
Mánudagur
10. júní
14:00
Varmárvöllur - gervigras - 2. flokkur karla C
Leikskýrsla
Mánudagur
10. júní
14:00
Fjölnisvöllur - 3. flokkur karla bikar
Leikskýrsla
Mánudagur
10. júní
15:00
Þórsvöllur - 3. flokkur karla bikar
Leikskýrsla
Mánudagur
10. júní
16:30
Vilhjálmsvöllur - 3. flokkur karla bikar
Leikskýrsla
Mánudagur
10. júní
18:00
Versalavöllur - 3. flokkur karla bikar
Leikskýrsla
Mánudagur
10. júní
14:00
Norðfjarðarvöllur - 3. flokkur karla C2
Leikskýrsla
Mánudagur
10. júní
12:00
Kópavogsvöllur - 3. flokkur kvenna A
Leikskýrsla
Mánudagur
10. júní
12:00
Fjölnisvöllur - 3. flokkur kvenna A
Leikskýrsla
Mánudagur
10. júní
14:00
Ólafsvíkurvöllur - 3. flokkur kvenna B1
Leikskýrsla
Mánudagur
10. júní
14:00
Ásvellir - 3. flokkur kvenna B1
Mánudagur
10. júní
14:00
Grýluvöllur - 3. flokkur kvenna B2
Leikskýrsla
Mánudagur
10. júní
16:00
Versalavöllur - 3. flokkur kvenna B2
Leikskýrsla
Mánudagur
10. júní
13:45
Kópavogsvöllur - 3. flokkur kvenna B-lið A
Mánudagur
10. júní
15:00
Norðurálsvöllurinn - 4. flokkur karla A-lið A
Mánudagur
10. júní
16:30
Norðurálsvöllurinn - 4. flokkur karla B-lið A
Mánudagur
10. júní
18:00
Norðurálsvöllurinn - 4. flokkur karla C-lið A
Leikskýrsla
Mánudagur
10. júní

10:00
Fjölnisvöllur - Gervigras - 4. flokkur karla A-lið B
Leikskýrsla
Mánudagur
10. júní

11:20
Fjölnisvöllur - Gervigras - 4. flokkur karla C-lið B
Mánudagur
10. júní

16:00
Kaplakrikavöllur - 4. flokkur karla C-lið C
Leikskýrsla
Mánudagur
10. júní
16:00
Rafholtsvöllurinn - 4. flokkur karla A-lið C
Leikskýrsla
Mánudagur
10. júní
10:00
KA-völlur - 4. flokkur kvenna A-lið A
Leikskýrsla
Mánudagur
10. júní
11:30
KA-völlur - 4. flokkur kvenna B-lið A
Leikskýrsla
Mánudagur
10. júní
12:00
Versalavöllur - 4. flokkur kvenna B-lið C
Mánudagur
10. júní

14:00
Olísvöllurinn - 5. flokkur karla A-lið C
Leikskýrsla
Mánudagur
10. júní

14:50
Olísvöllurinn - 5. flokkur karla B-lið C
Leikskýrsla
Mánudagur
10. júní
11:00
Norðurálsvöllurinn - 5. flokkur karla D-lið D