Nýjustu úrslit

Meistaraflokkur


Aðrir flokkar

Leikskýrsla
Föstudagur
15. nóvember

19:00
Hertz völlurinn - RM/FM - 2. fl. ka A-lið C 19/20
Leikskýrsla
Föstudagur
15. nóvember

19:30
Fífan - RM/FM - 2. fl. ka A-lið A 19/20
Leikskýrsla
Fimmtudagur
14. nóvember
17:00
Framvöllur - Úlfarsárdal - RM - 4. fl. karla A-lið 19/20
Leikskýrsla
Fimmtudagur
14. nóvember
18:20
Framvöllur - Úlfarsárdal - RM - 4. fl. karla B-lið 19/20
Leikskýrsla
Fimmtudagur
14. nóvember
19:40
Framvöllur - Úlfarsárdal - RM - 4. fl. karla C-lið 19/20
Leikskýrsla
Fimmtudagur
14. nóvember

20:00
Akraneshöllin - RM/FM - 3. fl. kv A-lið B 19/20
Leikskýrsla
Miðvikudagur
13. nóvember
13:30
KVV Thes Sport - U19 karla - Undank. EM 2020
Leikskýrsla
Miðvikudagur
13. nóvember
18:30
KRC Genk Arena - stadium B - U19 karla - Undank. EM 2020
Leikskýrsla
Miðvikudagur
13. nóvember

20:30
Reykjaneshöllin - RM/FM - 2. fl. ka A-lið B 19/20
Leikskýrsla
Miðvikudagur
13. nóvember

16:15
Vivaldivöllurinn - RM/FM - 5. fl. kvenna A-lið A 19/20
Leikskýrsla
Miðvikudagur
13. nóvember

17:15
Vivaldivöllurinn - RM/FM - 5. fl. kvenna B-lið A 19/20
Leikskýrsla
Miðvikudagur
13. nóvember

17:15
Vivaldivöllurinn - RM/FM - 5. fl. kvenna D-lið A 19/20
Leikskýrsla
Þriðjudagur
12. nóvember

20:00
Akraneshöllin - RM/FM - 2. fl. ka A-lið A 19/20
Leikskýrsla
Sunnudagur
10. nóvember
09:30
Fjölnisvöllur - Gervigras - RM 5. fl. karla C-lið A 19/20
Leikskýrsla
Sunnudagur
10. nóvember
09:30
Fjölnisvöllur - Gervigras - RM 5. fl. karla A-lið A 19/20
Leikskýrsla
Sunnudagur
10. nóvember
10:30
Fjölnisvöllur - Gervigras - RM 5. fl. karla D-lið A 19/20
Leikskýrsla
Sunnudagur
10. nóvember
10:30
Fjölnisvöllur - Gervigras - RM 5. fl. karla B-lið A 19/20
Leikskýrsla
Sunnudagur
10. nóvember
09:30
Fjölnisvöllur - Gervigras - RM 5. fl. karla C2-lið A 19/20
Leikskýrsla
Sunnudagur
10. nóvember
10:30
Fjölnisvöllur - Gervigras - RM 5. fl. karla D2-lið A 19/20
Leikskýrsla
Sunnudagur
10. nóvember
14:30
Skessan - RM/FM - 3. fl. kv B-lið A 19/20
Leikskýrsla
Sunnudagur
10. nóvember
15:00
Ásvellir - RM/FM - 3. fl. kv A-lið B 19/20
Leikskýrsla
Sunnudagur
10. nóvember
18:00
Fífan - RM/FM - 3. fl. kv B-lið A 19/20
Leikskýrsla
Sunnudagur
10. nóvember

10:00
Varmárvöllur - gervigras - FM - 5. fl. karla A-lið A 19/20
Leikskýrsla
Sunnudagur
10. nóvember

10:00
Varmárvöllur - gervigras - FM - 5. fl. karla D-lið A 19/20
Leikskýrsla
Sunnudagur
10. nóvember

10:00
Varmárvöllur - gervigras - FM - 5. fl. karla C-lið A 19/20
Leikskýrsla
Sunnudagur
10. nóvember

11:00
Varmárvöllur - gervigras - FM - 5. fl. karla B-lið A 19/20
Leikskýrsla
Sunnudagur
10. nóvember

11:00
Fagrilundur - gervigras - FM - 5. fl. karla A-lið B 19/20
Leikskýrsla
Sunnudagur
10. nóvember

11:00
Fagrilundur - gervigras - FM - 5. fl. karla C-lið B 19/20
Leikskýrsla
Sunnudagur
10. nóvember

11:00
Varmárvöllur - gervigras - FM - 5. fl. karla D-lið C 19/20
Leikskýrsla
Sunnudagur
10. nóvember

12:00
Fagrilundur - gervigras - FM - 5. fl. karla B-lið B 19/20
Leikskýrsla
Sunnudagur
10. nóvember
12:00
Fagrilundur - gervigras - FM - 5. fl. karla D-lið B 19/20
Leikskýrsla
Sunnudagur
10. nóvember
11:00
Varmárvöllur - gervigras - FM - 5. fl. karla C-lið C 19/20
Leikskýrsla
Sunnudagur
10. nóvember
09:00
KR-völlur gervigras - RM/FM - 5. fl. kvenna C-lið A 19/20
Leikskýrsla
Sunnudagur
10. nóvember
09:00
KR-völlur gervigras - RM/FM - 5. fl. kvenna D-lið A 19/20
Leikskýrsla
Sunnudagur
10. nóvember
10:00
Fífan - RM/FM - 5. fl. kvenna C-lið B 19/20
FH
HK
Leikskýrsla
Sunnudagur
10. nóvember
10:00
Skessan - RM/FM - 5. fl. kvenna C-lið A 19/20
Leikskýrsla
Sunnudagur
10. nóvember
10:00
KR-völlur gervigras - RM/FM - 5. fl. kvenna A-lið A 19/20
FH
HK
Leikskýrsla
Sunnudagur
10. nóvember
10:00
Skessan - RM/FM - 5. fl. kvenna A-lið A 19/20
Leikskýrsla
Sunnudagur
10. nóvember
10:00
Reykjaneshöllin - RM/FM - 5. fl. kvenna B-lið B 19/20
Leikskýrsla
Sunnudagur
10. nóvember
11:00
Fífan - RM/FM - 5. fl. kvenna D-lið B 19/20
FH
HK
Leikskýrsla
Sunnudagur
10. nóvember
11:00
Skessan - RM/FM - 5. fl. kvenna D-lið A 19/20
Leikskýrsla
Sunnudagur
10. nóvember
11:00
Reykjaneshöllin - RM/FM - 5. fl. kvenna D-lið B 19/20
FH
HK
Leikskýrsla
Sunnudagur
10. nóvember
11:00
Skessan - RM/FM - 5. fl. kvenna B-lið A 19/20
Leikskýrsla
Sunnudagur
10. nóvember
11:00
Fífan - RM/FM - 5. fl. kvenna B-lið B 19/20
Leikskýrsla
Sunnudagur
10. nóvember
11:30
Akraneshöllin - RM/FM - 5. fl. kvenna A-lið B 19/20