Opin mót 2024

Sendið tölvupóst með upplýsingum um mót - Munið eftir tengli á vefsíðu viðkomandi móts.

Hér að neðan má finna lista yfir almenn netföng á aðildarfélögum svo félög geti sent auglýsingar um opin mót á önnur félög.

Netfangalisti

Ábendingar frá mótanefnd KSÍ um opin mót á vegum félaga

Heiti mótsLeikstaðurSveitarfélagNafn félags/mótshaldaraMót hefstMóti lýkurFlokkar sem leika á mótinu
KFC mót NjarðvíkurNettóhöllinReykjanesbærNjarðvík13.01.202413.01.20245. flokkur karla
KFC mót NjarðvíkurNettóhöllinReykjanesbærNjarðvík14.01.202414.01.20246. og 7. flokkur kvenna
KFC mót NjarðvíkurNettóhöllinReykjanesbærNjarðvík20.01.202420.01.20247. flokkur karla
Krónumót HKKórinnKópavogurHK20.01.202420.01.20246. flokkur kvenna og 8. flokkur karla
Krónumót HKKórinnKópavogurHK21.01.202421.01.20247. og 8. flokkur kvenna
KFC mót NjarðvíkurNettóhöllinReykjanesbærNjarðvík21.01.202421.01.20246. flokkur karla
KFC mót NjarðvíkurNettóhöllinReykjanesbærNjarðvík28.01.202428.01.20248. flokkur karla og kvenna
Margt Smátt mótiðAkraneshöllinAkranesÍA11.02.202411.02.20246. flokkur karla
GoðamótiðBoginnAkureyriÞór23.02.202425.02.20246. fl. karla
GeoSilicamót KeflavíkurNettóhöllinReykjanesbærKeflavík24.02.202424.02.20246. flokkur kvenna
GeoSilicamót KeflavíkurNettóhöllinReykjanesbærKeflavík25.02.202425.02.20247. og 8. flokkur kvenna
Margt Smátt mótiðAkraneshöllinAkranesÍA25.02.202425.02.20247. flokkur karla
Gleðistjörnumót FylkisEgilshöllReykjavíkFylkir25.02.202425.02.20248. flokkur karla og kvenna
Margt Smátt mótiðAkraneshöllinAkranesÍA03.03.202403.03.20246. og 7. flokkur kvenna
GoðamótiðBoginnAkureyriÞór08.03.202410.03.20245. fl. kvenna
Battamót KRKR heimiliðReykjavíkKR23.03.202424.03.20247. flokkur karla og kvenna og 8. flokkur blönduð lið
TM-mót StjörnunnarSamsungvöllurinnGarðabærStjarnan20.04.202420.04.20247. flokkur karla
TM-Mót StjörnunnarSamsungvöllurinnGarðabærStjarnan21.04.202421.04.20246. flokkur karla
TM-Mót StjörnunnarSamsungvöllurinnGarðabærStjarnan27.04.202427.04.20248. flokkur karla og kvenna
TM-Mót StjörnunnarSamsungvöllurinnGarðabærStjarnan28.04.202428.04.20246. og 7. flokkur kvenna
Cheerios-mót VíkingsVíkinReykjavíkVíkingur R.04.05.202405.05.20246., 7. og 8. flokkur karla og kvenna
Rey Cup - vormótAvis völlurinnReykjavíkÞróttur R.25.05.202425.05.20247. og 8. flokkur karla og kvenna
Rey Cup - vormótAvis völlurinnReykjavíkÞróttur R.26.05.202426.05.20246. flokkur karla og kvenna
Minningarmót Óðins Skúla - HattarmótiðFellavölur, EgilsstöðumMúlaþingHöttur26.05.202426.05.20246., 7. og 8. flokkur karla og kvenna
JAKOmótiðJÁVERK völlurinnÁrborgSelfoss01.06.202402.06.20247. flokkur karla, yngra ár
LindexmótiðJÁVERK völlurinnÁrborgSelfoss07.06.202407.06.20246. flokkur kvenna
SETmótiðJÁVERK völlurinnÁrborgSelfoss08.06.202409.06.20246. flokkur karla, yngra ár
Nettómót KeflavíkurNettóhöllin og gervigras við hanaReykjanesbærKeflavík08.06.202408.06.20247. flokkur kvenna
TM mótið í EyjumVestmannaeyjarVestmannaeyjarÍBV13.06.202415.06.20245. flokkur kvenna
SmábæjarleikarnirBlönduósBlönduósHvöt15.06.202416.06.20245.-8. flokkur karla og kvenna
NorðurálsmótiðAkranesvöllurAkranesÍA20.06.202420.06.20248. flokkur karla og kvenna
NorðurálsmótiðAkranesvöllurAkranesÍA21.06.202423.06.20247. flokkur karla og kvenna
ÓB-mót TindastólsSauðárkrókurSauðárkrókurTindastóll22.06.202423.06.20246. flokkur kvenna
OrkumótiðVestmannaeyjarVestmannaeyjarÍBV27.06.202429.06.20246. flokkur karla, eldra ár
Símamót BreiðabliksKópavogsvöllurKópavogurBreiðablik11.07.202414.07.20245., 6., 7. og 8. flokkar kvenna
Dominos Litla EM 2024Domusnovavöllurinn ReykjavíkReykjavíkLeiknir R.13.07.202414.07.20246. og 7. flokkur karla
Rey CupAVIS völlurinnReykjavíkÞróttur R.24.07.202428.07.20243. og 4. flokkur karla og kvenna
OlísmótiðJÁVERK völlurinnÁrborgSelfoss09.08.202411.08.20245. flokkur karla
KróksmótSauðárkrókurSauðárkrókurTindastóll10.08.202411.08.20246. og 7. flokkar karla
Petit Hamingjumót VíkingsVíkinReykjavíkVíkingur R.17.08.202418.08.20247.fl. og 8.fl. kvenna og karla
Völsungsmót PCCHúsavíkVölsungur24.08.202424.08.20246., 7. og 8. flokkar karla og kvenna
Húsasmiðjumót Gróttu 2024VivaldivöllurinnSeltjarnarnesGrótta25.08.202425.08.20246. flokkur kvenna
Gæðabakstursmót Aftureldingar 2024TungubakkarMosfellsbærAfturelding31.08.202431.08.20246. flokkur karla og kvenna
Gæðabakstursmót Aftureldingar 2024TungubakkarMosfellsbærAfturelding01.09.202401.09.20247. flokkur karla og kvenna
Appelsínmót FjölnisEgilshöllReykjavíkFjölnir14.09.202415.09.20246. og 7. flokkur karla og kvenna