Leifur Kristjánsson |
Álafoss |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna 4 áminninga
|
|
- |
Brandon Nathaniel Wellington |
Álftanes |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna 4 áminninga
|
|
- |
Daníel Þór Rúnarsson |
Björninn |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna 4 áminninga
|
|
- |
Elfar Freyr Helgason |
Breiðablik |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna 4 áminninga
|
|
- |
Borja Lopez Laguna |
Dalvík |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna 4 áminninga
|
|
- |
Sigurður Kristján Grímlaugsson |
Fenrir |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna brottvísunar
|
20. jún. |
Berserkir - Fenrir |
Ingþór Björgvinsson |
Hamar |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna 4 áminninga
|
|
- |
Sean De Silva |
Haukar |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna brottvísunar
|
20. jún. |
Haukar - Leiknir R. |
Sergio Navarro Canovas |
Hvöt |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna 4 áminninga
|
|
- |
Felix Rein Grétarsson |
Hörður Í. |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna brottvísunar
|
23. jún. |
Hörður Í. - Álafoss |
Þórður Þorsteinn Þórðarson |
ÍA |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna brottvísunar
|
22. jún. |
ÍA - HK |
Eggert Georg Tómasson |
ÍH |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna brottvísunar
|
21. jún. |
ÍH - Kormákur/Hvöt |
Jón Már Ferro |
ÍH |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna 4 áminninga
|
|
- |
Guðjón Viðarsson Scheving |
KFG |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna brottvísunar
|
20. jún. |
Kári - KFG |
Tómas Orri Almarsson |
KFG |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna brottvísunar
|
20. jún. |
Kári - KFG |
Viktor Unnar Illugason |
Kórdrengir |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna 4 áminninga
|
|
- |
Unnar Ari Hansson |
Leiknir F. |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna 4 áminninga
|
|
- |
Kristófer Davíð Traustason |
Léttir |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna 4 áminninga
|
|
- |
Ágúst Örn Víðisson |
Samherjar |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna 4 áminninga
|
|
- |
Hrvoje Tokic |
Selfoss |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna 4 áminninga
|
|
- |
Marta Saez Sivill |
Sindri |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna brottvísunar
|
22. jún. |
Völsungur - Sindri |
Baldur Sigurðsson |
Stjarnan |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna 4 áminninga
|
|
- |
Gunnar Sigfús Jónsson |
Stokkseyri |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna brottvísunar
|
18. jún. |
GG - Stokkseyri |
Aron Óli Valdimarsson |
Vatnaliljur |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna brottvísunar
|
20. jún. |
Vatnaliljur - Ísbjörninn |
Zoran Plazonic |
Vestri |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna 4 áminninga
|
|
- |
Emmanuel Eli Keke |
Víkingur Ó. |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna 4 áminninga
|
|
- |
Aron Kristófer Lárusson |
Þór |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna 4 áminninga
|
|
- |
Gabríela Jónsdóttir |
Þróttur R. |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna brottvísunar
|
21. jún. |
Afturelding - Þróttur R. |
Arnór Pálmi Kristjánsson |
Haukar |
Íslandsmót |
2. flokkur |
1 - vegna 4 áminninga
|
|
- |
Gunnar Már Þórðarson |
Haukar |
Íslandsmót |
2. flokkur |
1 - vegna 4 áminninga
|
|
- |
Mikael Viktor Magnason Owen |
Haukar |
Íslandsmót |
2. flokkur |
1 - vegna brottvísunar
|
19. jún. |
Keflavík/Víðir - Haukar/KÁ |
Ólafur Rúnar Ólafsson |
Þróttur R. |
Íslandsmót |
2. flokkur |
1 - vegna brottvísunar
|
22. jún. |
Þróttur/SR - Grótta/Kría |
Haraldur Kristinn Aronsson |
Breiðablik |
Íslandsmót |
3. flokkur |
3 - vegna brottvísunar
(Svívirðilegt orðbragð)
|
21. jún. |
ÍA/Skallagrímur - Breiðablik |
Sigfús Árni Guðmundsson |
Fram |
Íslandsmót |
3. flokkur |
1 - vegna brottvísunar
|
18. jún. |
Fram - ÍR/Léttir |
Andri Ásberg Bjarkason |
ÍR |
Íslandsmót |
3. flokkur |
1 - vegna brottvísunar
|
18. jún. |
Fram - ÍR/Léttir |
Jósef Gabríel Magnússon |
ÍR |
Íslandsmót |
3. flokkur |
1 - vegna brottvísunar
|
18. jún. |
Fram - ÍR/Léttir |