Ásgeir Frank Ásgeirsson |
Afturelding |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna 4 áminninga
|
|
- |
Ingi Rafn Ingibergsson |
Árborg |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna 4 áminninga
|
|
- |
Eiður Snær Unnarsson |
Árbær |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna brottvísunar
|
12. ágú. |
Árbær - Hvíti riddarinn |
Eyþór Ólafsson |
Árbær |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna 4 áminninga
|
|
- |
Richard Már Guðbrandsson |
Árbær |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna 4 áminninga
|
|
- |
Viktor Ívan Vilbergsson |
Boltaf. Norðfj. |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna 4 áminninga
|
|
- |
Dagur Dan Þórhallsson |
Breiðablik |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna 4 áminninga
|
|
- |
Damir Muminovic |
Breiðablik |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna brottvísunar
|
15. ágú. |
Breiðablik - Víkingur R. |
Gísli Eyjólfsson |
Breiðablik |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna 4 áminninga
|
|
- |
Alejandro Barce Lechuga |
Einherji |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna 4 áminninga
|
|
- |
Maxim Iurcu |
Einherji |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna 4 áminninga
|
|
- |
Serghei Diulgher |
Einherji |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna 4 áminninga
|
|
- |
Guðmundur Kristjánsson |
FH |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna 4 áminninga
|
|
- |
Róbert Aron Eysteinsson |
Framherjar |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna brottvísunar
|
13. ágú. |
KFS - Kormákur/Hvöt |
Mathias Laursen Christensen |
Fylkir |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna 4 áminninga
|
|
- |
Sigurbjörn Elí Gautason |
GG |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna 7 áminninga
|
|
- |
Kristinn Ásgeir Þorbergsson |
Hamar |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna 4 áminninga
|
|
- |
Enes Cogic |
Hvíti riddarinn |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
2 - vegna brottvísunar
|
12. ágú. |
Grótta - Afturelding |
Aliu Djalo |
Hvöt |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
2 - vegna brottvísunar
|
13. ágú. |
KFS - Kormákur/Hvöt |
Erla Karitas Jóhannesdóttir |
ÍA |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna 4 áminninga
|
|
- |
Hlynur Sævar Jónsson |
ÍA |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna brottvísunar
|
14. ágú. |
KA - ÍA |
Alex Freyr Hilmarsson |
ÍBV |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna 4 áminninga
|
|
- |
Bergvin Fannar Helgason |
ÍR |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna 4 áminninga
|
|
- |
Sveinn Gísli Þorkelsson |
ÍR |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna 4 áminninga
|
|
- |
Finnbogi Laxdal Aðalgeirsson |
Kári |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna 7 áminninga
|
|
- |
Rajdeep Gurung |
KB |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna 4 áminninga
|
|
- |
Caroline Mc Cue Van Slambrouck |
Keflavík |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna 4 áminninga
|
|
- |
Frans Elvarsson |
Keflavík |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna 4 áminninga
|
|
- |
Julio Cesar Fernandes |
KF |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna brottvísunar
|
12. ágú. |
KF - Völsungur |
Ljubomir Delic |
KF |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna 4 áminninga
|
|
- |
Hubert Rafal Kotus |
KFK |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna 4 áminninga
|
|
- |
Raitis Silarajs |
KM |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna brottvísunar
|
11. ágú. |
KM - Hafnir |
Guðmann Þórisson |
Kórdrengir |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna 4 áminninga
|
|
- |
Aron Þórður Albertsson |
KR |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna 4 áminninga
|
|
- |
Jóhann Páll Ástvaldsson |
Kría |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna 4 áminninga
|
|
- |
Povilas Krasnovskis |
Leiknir F. |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna 4 áminninga
|
|
- |
Tómas Helgi Ágústsson Hafberg |
Mídas |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna 4 áminninga
|
|
- |
Magnús Þórir Matthíasson |
Njarðvík |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
2 - vegna brottvísunar
|
13. ágú. |
Njarðvík - KFA |
Kári Viðarsson |
Reynir H |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna 4 áminninga
|
|
- |
Jón Vignir Pétursson |
Selfoss |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna brottvísunar
|
10. ágú. |
Selfoss - Þór |
Declan Joseph Redmond |
Skallagrímur |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna 7 áminninga
|
|
- |
Vadims Senkovs |
Stokkseyri |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna 4 áminninga
|
|
- |
Lára Kristín Pedersen |
Valur |
Bikarkeppni |
Meistaraflokkur |
1 - vegna 2 áminninga
|
|
- |
Ongun Deniz Yaldir |
Vestri |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna 4 áminninga
|
|
- |
Logi Tómasson |
Víkingur R. |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna 4 áminninga
|
|
- |
Andri Freyr Björnsson |
Vængir Júpiters |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna 7 áminninga
|
|
- |
Atli Fannar Hauksson |
Vængir Júpiters |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna 4 áminninga
|
|
- |
Andri Már Harðarson |
Ýmir |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna 4 áminninga
|
|
- |
Hörður Máni Ásmundsson |
Ýmir |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna 4 áminninga
|
|
- |
Bjarki Þór Viðarsson |
Þór |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna 4 áminninga
|
|
- |
Bjarni Guðjón Brynjólfsson |
Þór |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna 7 áminninga
|
|
- |
Hermann Helgi Rúnarsson |
Þór |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna brottvísunar
|
10. ágú. |
Selfoss - Þór |
Ion Perelló Machi |
Þór |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna 4 áminninga
|
|
- |
Nikola Kristinn Stojanovic |
Þór |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna 4 áminninga
|
|
- |
Baldur Hannes Stefánsson |
Þróttur R. |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna 7 áminninga
|
|
- |
Dagur Guðjónsson |
Þróttur V. |
Íslandsmót |
Meistaraflokkur |
1 - vegna 7 áminninga
|
|
- |
Ásgeir Helgi Orrason |
Breiðablik |
Íslandsmót |
2. flokkur |
1 - vegna brottvísunar
|
09. ágú. |
Fjölnir/Vængir - Breiðablik/Augn/Smári |
Dagur Örn Fjeldsted |
Breiðablik |
Íslandsmót |
2. flokkur |
1 - vegna 4 áminninga
|
|
- |
Þorri Stefán Þorbjörnsson |
FH |
Íslandsmót |
2. flokkur |
1 - vegna 4 áminninga
|
|
- |
Júlíus Mar Júlíusson |
Fjölnir |
Íslandsmót |
2. flokkur |
1 - vegna brottvísunar
|
09. ágú. |
Fjölnir/Vængir - Breiðablik/Augn/Smári |
Guðmundur Rafn Ingason |
Fylkir |
Íslandsmót |
2. flokkur |
1 - vegna brottvísunar
|
09. ágú. |
KR/KV - Fylkir/Elliði |
Jóhannes Breki Harðarson |
ÍA |
Íslandsmót |
2. flokkur |
1 - vegna 4 áminninga
|
|
- |
Styrmir Máni Kárason |
KR |
Íslandsmót |
2. flokkur |
1 - vegna 4 áminninga
|
|
- |
Mikhael Kári Olamide Banjoko |
Þróttur R. |
Íslandsmót |
2. flokkur |
1 - vegna brottvísunar
|
13. ágú. |
KA/Dalv/Rey/Magn/Hamr - Þróttur/SR |
Axel Þór Fannarsson |
Afturelding |
Íslandsmót |
3. flokkur |
1 - vegna brottvísunar
|
12. ágú. |
Selfoss/Hamar/Ægir - Afturelding |
Theodór Ingi Óskarsson |
Fylkir |
Íslandsmót |
3. flokkur |
1 - vegna brottvísunar
|
12. ágú. |
FH - Fylkir |
Alonso Karl Castillo |
Haukar |
Íslandsmót |
3. flokkur |
1 - vegna brottvísunar
|
05. ágú. |
Haukar - Selfoss/Hamar/Ægir |
Guðmundur Stefánsson |
Selfoss |
Íslandsmót |
3. flokkur |
1 - vegna brottvísunar
|
12. ágú. |
Selfoss/Hamar/Ægir - Afturelding |