Leikir félaga

Leikdagur Tími Mót Völlur Heimalið Gestir Úrslit
Lau. 30.05.2020 15:00 4. flokkur kvenna A-lið B Tungubakkavöllur Afturelding KA 1 - 2
Lau. 30.05.2020 16:30 4. flokkur kvenna B-lið B Tungubakkavöllur Afturelding KA 1 - 1
Mán. 01.06.2020 13:00 5. flokkur karla D-lið D Tungubakkavöllur Afturelding 2 Haukar 2 7 - 0
Þri. 02.06.2020 16:00 5. flokkur karla A-lið B Tungubakkavöllur Afturelding Valur 1 - 6
Þri. 02.06.2020 16:00 5. flokkur karla C-lið B Tungubakkavöllur Afturelding Valur 6 - 3
Þri. 02.06.2020 17:15 5. flokkur karla B-lið B Tungubakkavöllur Afturelding Valur 4 - 3
Þri. 02.06.2020 17:15 5. flokkur karla D-lið B Tungubakkavöllur Afturelding Valur 9 - 2
Mið. 03.06.2020 16:00 5. flokkur kvenna A-lið B Tungubakkavöllur Afturelding Valur 7 - 3
Mið. 03.06.2020 17:15 5. flokkur kvenna C-lið B Tungubakkavöllur Afturelding Valur 2 - 1
Mán. 08.06.2020 17:00 4. flokkur karla 8 - A riðill Tungubakkavöllur Afturelding ÍBV 0 - 11
Mán. 08.06.2020 17:30 4. flokkur kvenna B-lið C Tungubakkavöllur Afturelding 2 Breiðablik/Augnablik 2 0 - 6
Fös. 12.06.2020 16:00 4. flokkur kvenna A-lið B Tungubakkavöllur Afturelding HK
Fös. 12.06.2020 17:30 4. flokkur kvenna B-lið B Tungubakkavöllur Afturelding HK
Mán. 15.06.2020 16:00 5. flokkur karla A-lið B Tungubakkavöllur Afturelding Grótta 3 - 3
Mán. 15.06.2020 16:00 5. flokkur karla C-lið B Tungubakkavöllur Afturelding Grótta 12 - 1
Mán. 15.06.2020 17:15 5. flokkur karla B-lið B Tungubakkavöllur Afturelding Grótta 13 - 2
Mán. 15.06.2020 17:15 5. flokkur karla D-lið B Tungubakkavöllur Afturelding Grótta 12 - 0
Þri. 16.06.2020 19:30 3. flokkur karla C2 Tungubakkavöllur Afturelding Kormákur/Hvöt 8 - 1
Þri. 16.06.2020 16:00 4. flokkur kvenna A-lið B Tungubakkavöllur Afturelding Fjölnir 3 - 0
Þri. 16.06.2020 17:30 4. flokkur kvenna B-lið B Tungubakkavöllur Afturelding Fjölnir 6 - 2
Þri. 16.06.2020 16:00 5. flokkur karla C-lið D Tungubakkavöllur Afturelding 2 HK 3 4 - 2
Þri. 16.06.2020 16:00 5. flokkur karla D-lið D Tungubakkavöllur Afturelding 2 HK 3 6 - 2
Fim. 18.06.2020 16:00 4. flokkur karla A-lið B Tungubakkavöllur Afturelding Fjölnir 5 - 0
Fim. 18.06.2020 17:30 4. flokkur karla B-lið B Tungubakkavöllur Afturelding Fjölnir 2 - 1
Fim. 18.06.2020 19:00 4. flokkur karla C-lið B Tungubakkavöllur Afturelding Fjölnir 0 - 3
Fös. 19.06.2020 20:00 4. deild karla B riðill Tungubakkavöllur Álafoss Stokkseyri 1 - 1
Þri. 23.06.2020 16:00 4. flokkur kvenna A-lið B Tungubakkavöllur Afturelding ÍBV 1 - 2
Þri. 23.06.2020 17:30 4. flokkur kvenna B-lið B Tungubakkavöllur Afturelding ÍBV 3 - 0
Mið. 24.06.2020 19:00 4. flokkur kvenna B-lið C Tungubakkavöllur Afturelding 2 Snæfellsnes -
Fim. 25.06.2020 20:00 4. deild karla B riðill Tungubakkavöllur Álafoss Björninn 0 - 1
Fim. 25.06.2020 13:30 5. flokkur kvenna A-lið B Tungubakkavöllur Afturelding ÍBV 2 - 2
Fim. 25.06.2020 14:45 5. flokkur kvenna C-lið B Tungubakkavöllur Afturelding ÍBV 3 - 0
Fös. 26.06.2020 15:00 4. flokkur karla B-lið B Tungubakkavöllur Afturelding Breiðablik 2 1 - 2
Lau. 27.06.2020 14:00 5. flokkur karla A-lið B Tungubakkavöllur Afturelding KA 3 - 5
Lau. 27.06.2020 14:00 5. flokkur karla C-lið B Tungubakkavöllur Afturelding KA 5 - 6
Lau. 27.06.2020 15:15 5. flokkur karla B-lið B Tungubakkavöllur Afturelding KA 6 - 2
Lau. 27.06.2020 15:15 5. flokkur karla C-lið D Tungubakkavöllur Afturelding 2 Selfoss 2
Lau. 27.06.2020 16:30 5. flokkur karla D-lið D Tungubakkavöllur Afturelding 2 ÍR 2 7 - 4
Fjöldi leikja: 38