Njarðvíkurmót | Reykjaneshöll | Reykjanesbær | Njarðvík | 12.01.2019 | | 5. flokkur karla |
Njarðvíkurmót | Reykjaneshöll | Reykjanesbær | Njarðvík | 19.01.2019 | | 5. flokkur kvenna |
TVG-Zimsen mótið | Kórinn | Kópavogur | HK/Víkingur | 19.01.2019 | | 5. og 6. flokkur kvenna |
TVG-Zimsen mótið | Kórinn | Kópavogur | HK/Víkingur | 20.01.2019 | | 7. og 8. flokkur kvenna |
Njarðvíkurmót | Reykjaneshöll | Reykjanesbær | Njarðvík | 26.01.2019 | | 6. flokkur karla |
Njarðvíkurmót | Reykjaneshöll | Reykjanesbær | Njarðvík | 02.02.2019 | | 6. og 7. flokkur kvenna |
Njarðvíkurmót | Reykjaneshöll | Reykjanesbær | Njarðvík | 09.02.2019 | | 7. flokkur karla |
geoSilica mótið | Reykjaneshöll | Reykjanesbær | Keflavík | 16.02.2019 | | 5. - 7. flokkur kvenna |
Njarðvíkurmót | Reykjaneshöll | Reykjanesbær | Njarðvík | 17.02.2019 | | 8. flokkur karla og kvenna |
Goðamót Þórs - 22.-24. febrúar | Boginn | Akureyri | Þór | 22.02.2019 | | 5. flokkur kvenna |
Gróttumótið | Gróttuvöllur | Seltjarnarnes | Grótta | 03.03.2019 | | 6. flokkur karla |
Goðamót Þórs - 15.-17. mars | Boginn | Akureyri | Þór | 15.03.2019 | | 6. flokkur karla |
Gróttumótið | Gróttuvöllur | Seltjarnarnes | Grótta | 17.03.2019 | | 7. flokkur karla |
Íslandsbankamót Gróttu | Gróttuvöllur | Seltjarnarnes | Grótta | 24.03.2019 | | 6.-7. flokkur kvenna |
TM-Mót Stjörnunnar | Samsungvellinum og æfingasvæði Stjörnunnar | Garðabær | Stjarnan | 27.04.2019 | | 7. flokkur karla |
TM-Mót Stjörnunnar | Samsungvellinum og æfingasvæði Stjörnunnar | Garðabær | Stjarnan | 28.04.2019 | | 8. flokkur karla og kvenna |
TM-Mót Stjörnunnar | Samsungvellinum og æfingasvæði Stjörnunnar | Garðabær | Stjarnan | 04.05.2019 | | 6. flokkur karla |
Cheerios mót Víkings | Víkin | Reykjavík | Víkingur Reykjavík | 04.05.2019 | | 7. flokkur karla |
Cheerios mót Víkings | Víkin | Reykjavík | Víkingur Reykjavík | 05.05.2019 | | 7. og 8. flokkur kvenna og 8. flokkur karla |
TM-Mót Stjörnunnar | Samsungvellinum og æfingasvæði Stjörnunnar | Garðabær | Stjarnan | 05.05.2019 | | 6.-7. flokkur kvenna |
VÍS-mótið 2019 25.-26. maí | Laugardalur | Reykjavík | Þróttur R. | 25.05.2019 | | 6.,7. og 8. flokkur karla og kvenna |
Hattarmót | Fellavöllur | Egilsstaðir | Höttur | 25.05.2019 | | 6.-8. flokkur karla og kvenna |
Selfoss-mótið - 1. og 2. júní | Selfossvöllur | Árborg | Selfoss | 01.06.2019 | | 7. flokkur karla |
Lindex-mótið | Selfossvöllur | Árborg | Selfoss | 06.06.2019 | | 6. flokkur kvenna |
Set-mótið - 8.-9. júní | Selfossvöllur | Árborg | Selfoss | 08.06.2019 | | 6. flokkur karla yngra ár |
TM-mótið í Vestmannaeyjum - 12.-15. júní | Vestmannaeyjar | Vestmannaeyjar | ÍBV | 12.06.2019 | | 5. flokkur kvenna |
Smábæjaleikarnir - 15.-16. júní | Blönduós | Blönduós | Hvöt | 15.06.2019 | | 5.-8. flokkur karla og kvenna |
Smábæjaleikarnir 2019 15.-16. júní | Blönduós | Blönduós | Hvöt | 15.06.2019 | | 5.-8. flokkur karla og kvenna |
Norðurálsmótið - 21.-23. júní | Akranes | Akranes | ÍA | 21.06.2019 | | 7. flokkur karla |
Landsbankamót Tindastóls - 22.-23. júní | Sauðárkrókur | Sauðárkrókur | Tindastóll | 22.06.2019 | | 6. flokkur kvenna |
Greifamót KA 2019 - 22. -23. júní | KA-svæðið | Akureyri | KA | 22.06.2019 | | 7. flokkur kvenna |
Orkumótið - 26.-29. júní | Vestmannaeyjar | Vestmannaeyjar | ÍBV | 26.06.2019 | | 6. flokkur karla - eldra ár |
N1 mótið - 3.-6. júlí | KA-svæðið | Akureyri | KA | 03.07.2019 | | 5. flokkur karla |
Símamótið - 11.-14. júlí | Félagssvæði Breiðabliks | Kópavogur | Breiðablik | 11.07.2019 | | 5., 6. og 7. flokkur kvenna |
Strandarmót Jako 2019 20.-21. júlí | Árskógsvelli í Dalvíkurbyggð | Dalvíkurbyggð | Dalvík/Reynir | 20.07.2019 | | 6.-8. flokk karla og kvenna |
Rey Cup 2019 - 24.-28. júlí | Laugardalur | Reykjavík | Þróttur R. | 24.07.2019 | | 3.-4. flokkur karla og kvenna |
Meistaradeild ÓB - 9.-11. ágúst | Selfossvöllur | Árborg | Selfoss | 09.08.2019 | | 5. flokkur karla |
Extra-mót Fjölnis | Grassvæðið við Dalhús | Reykjavík | Fjölnir | 10.08.2019 | | 6. flokkur karla og kvenna |
Króksmótið - 10.-11. ágúst | Sauðárkrókur | Sauðárkrókur | Tindastóll | 10.08.2019 | | 6. og 7. flokkur karla |
Arion banka mótið 17.-18. ágúst | Víkin | Reykjavík | Víkingur Reykjavík | 17.08.2019 | | 7. og 8. flokkur karla og kvenna |
Weetosmótið 2019 | Tungubakkar | Mosfellsbær | Afturelding | 31.08.2019 | | 6. og 7. flokkur karla og kvenna |
Krónumót HK | Kórinn | Kópavogur | HK | 02.11.2019 | | 6. flokkur karla |
Keflavíkurmót | Reykjaneshöll | Reykjanesbær | Keflavík | 02.11.2019 | | 5. flokkur karla |
Krónumót HK | Kórinn | Kópavogur | HK | 03.11.2019 | | 6. fl. kvenna og 8. fl. karla |
Keflavíkurmót | Reykjaneshöll | Reykjanesbær | Keflavík | 09.11.2019 | | 5. flokkur kvenna |
Goðamót Þórs - 15.-17. nóvember | Boginn | Akureyri | Þór | 15.11.2019 | | 5. flokkur karla |
Keflavíkurmót | Reykjaneshöll | Reykjanesbær | Keflavík | 16.11.2019 | | 6. flokkur karla |
Krónumót HK | Kórinn | Kópavogur | HK | 16.11.2019 | | 7. flokkur karla |
Krónumót HK | Kórinn | Kópavogur | HK | 17.11.2019 | | 7. og 8. flokkur kvenna |
Goðamót Þórs - 22.-24. nóvember | Boginn | Akureyri | Þór | 22.11.2019 | | 6. flokkur kvenna |
Keflavíkurmót | Reykjaneshöll | Reykjanesbær | Keflavík | 23.11.2019 | | 6. flokkur kvenna |
Keflavíkurmót | Reykjaneshöll | Reykjanesbær | Keflavík | 30.11.2019 | | 7. flokkur karla |
Keflavíkurmót | Reykjaneshöll | Reykjanesbær | Keflavík | 07.12.2019 | | 8. flokkur karla og kvenna |
Keflavíkurmót | Reykjaneshöll | Reykjanesbær | Keflavík | 07.12.2019 | | 7. flokkur kvenna |
Keflavíkurmót | Reykjaneshöll | Reykjanesbær | Keflavík | 14.12.2019 | | 4. flokkur kvenna (A og B lið) |