Opin mót 2019

Heiti mótsLeikstaðurSveitarfélagNafn félags/mótshaldaraLeikdagarFlokkar sem leika á mótinu
NjarðvíkurmótReykjaneshöllReykjanesbærNjarðvík12.01.20195. flokkur karla
NjarðvíkurmótReykjaneshöllReykjanesbærNjarðvík19.01.20195. flokkur kvenna
TVG-Zimsen mótiðKórinnKópavogurHK/Víkingur19.01.20195. og 6. flokkur kvenna
TVG-Zimsen mótiðKórinnKópavogurHK/Víkingur20.01.20197. og 8. flokkur kvenna
NjarðvíkurmótReykjaneshöllReykjanesbærNjarðvík26.01.20196. flokkur karla
NjarðvíkurmótReykjaneshöllReykjanesbærNjarðvík02.02.20196. og 7. flokkur kvenna
NjarðvíkurmótReykjaneshöllReykjanesbærNjarðvík09.02.20197. flokkur karla
geoSilica mótiðReykjaneshöllReykjanesbærKeflavík16.02.20195. - 7. flokkur kvenna
NjarðvíkurmótReykjaneshöllReykjanesbærNjarðvík17.02.20198. flokkur karla og kvenna
Goðamót Þórs - 22.-24. febrúarBoginnAkureyriÞór22.02.20195. flokkur kvenna
GróttumótiðGróttuvöllurSeltjarnarnesGrótta03.03.20196. flokkur karla
Goðamót Þórs - 15.-17. marsBoginnAkureyriÞór15.03.20196. flokkur karla
GróttumótiðGróttuvöllurSeltjarnarnesGrótta17.03.20197. flokkur karla
Íslandsbankamót GróttuGróttuvöllurSeltjarnarnesGrótta24.03.20196.-7. flokkur kvenna
TM-Mót StjörnunnarSamsungvellinum og æfingasvæði StjörnunnarGarðabærStjarnan27.04.20197. flokkur karla
TM-Mót StjörnunnarSamsungvellinum og æfingasvæði StjörnunnarGarðabærStjarnan28.04.20198. flokkur karla og kvenna
TM-Mót StjörnunnarSamsungvellinum og æfingasvæði StjörnunnarGarðabærStjarnan04.05.20196. flokkur karla
Cheerios mót VíkingsVíkinReykjavíkVíkingur Reykjavík04.05.20197. flokkur karla
Cheerios mót VíkingsVíkinReykjavíkVíkingur Reykjavík05.05.20197. og 8. flokkur kvenna og 8. flokkur karla
TM-Mót StjörnunnarSamsungvellinum og æfingasvæði StjörnunnarGarðabærStjarnan05.05.20196.-7. flokkur kvenna
VÍS-mótið 2019 25.-26. maíLaugardalurReykjavíkÞróttur R.25.05.20196.,7. og 8. flokkur karla og kvenna
HattarmótFellavöllurEgilsstaðirHöttur25.05.20196.-8. flokkur karla og kvenna
Selfoss-mótið - 1. og 2. júníSelfossvöllurÁrborgSelfoss01.06.20197. flokkur karla
Lindex-mótiðSelfossvöllurÁrborgSelfoss06.06.20196. flokkur kvenna
Set-mótið - 8.-9. júníSelfossvöllurÁrborgSelfoss08.06.20196. flokkur karla yngra ár
TM-mótið í Vestmannaeyjum - 12.-15. júníVestmannaeyjarVestmannaeyjarÍBV12.06.20195. flokkur kvenna
Smábæjaleikarnir - 15.-16. júní BlönduósBlönduósHvöt15.06.20195.-8. flokkur karla og kvenna
Smábæjaleikarnir 2019 15.-16. júníBlönduósBlönduósHvöt15.06.20195.-8. flokkur karla og kvenna
Norðurálsmótið - 21.-23. júníAkranesAkranesÍA21.06.20197. flokkur karla
Landsbankamót Tindastóls - 22.-23. júníSauðárkrókurSauðárkrókurTindastóll22.06.20196. flokkur kvenna
Greifamót KA 2019 - 22. -23. júníKA-svæðiðAkureyriKA22.06.20197. flokkur kvenna
Orkumótið - 26.-29. júníVestmannaeyjarVestmannaeyjarÍBV26.06.20196. flokkur karla - eldra ár
N1 mótið - 3.-6. júlíKA-svæðiðAkureyriKA03.07.20195. flokkur karla
Símamótið - 11.-14. júlíFélagssvæði BreiðabliksKópavogurBreiðablik11.07.20195., 6. og 7. flokkur kvenna
Strandarmót Jako 2019 20.-21. júlíÁrskógsvelli í DalvíkurbyggðDalvíkurbyggðDalvík/Reynir20.07.20196.-8. flokk karla og kvenna
Rey Cup 2019 - 24.-28. júlíLaugardalurReykjavíkÞróttur R.24.07.20193.-4. flokkur karla og kvenna
Meistaradeild ÓB - 9.-11. ágústSelfossvöllurÁrborgSelfoss09.08.20195. flokkur karla
Extra-mót FjölnisGrassvæðið við DalhúsReykjavíkFjölnir10.08.20196. flokkur karla og kvenna
Króksmótið - 10.-11. ágústSauðárkrókurSauðárkrókurTindastóll10.08.20196. og 7. flokkur karla
Arion banka mótið 17.-18. ágústVíkinReykjavíkVíkingur Reykjavík17.08.20197. og 8. flokkur karla og kvenna
Weetosmótið 2019TungubakkarMosfellsbærAfturelding31.08.20196. og 7. flokkur karla og kvenna
Krónumót HKKórinnKópavogurHK02.11.20196. flokkur karla
Krónumót HKKórinnKópavogurHK03.11.20196. fl. kvenna og 8. fl. karla
Goðamót Þórs - 15.-17. nóvemberBoginnAkureyriÞór15.11.20195. flokkur karla
Krónumót HKKórinnKópavogurHK16.11.20197. flokkur karla
Krónumót HKKórinnKópavogurHK17.11.20197. og 8. flokkur kvenna
Goðamót Þórs - 22.-24. nóvemberBoginnAkureyriÞór22.11.20196. flokkur kvenna