Opin mót 2020
Sendið tölvupóst með upplýsingum um mót - Munið eftir tengli á vefsíðu viðkomandi móts.
Heiti móts | Leikstaður | Sveitarfélag | Nafn félags/mótshaldara | Mót hefst | Móti lýkur | Flokkar sem leika á mótinu |
---|---|---|---|---|---|---|
Njarðvíkurmót | Reykjaneshöll | Reykjanesbær | Njarðvík | 11.01.2020 | 5. flokkur kvenna | |
Lambhagamót Aftureldingar | Fellið | Mosfellsbær | Afturelding | 12.01.2020 | 8. flokkur karla og kvenna | |
Fótboltamót Auðar | Kórinn | Kópavogur | HK | 18.01.2020 | 6. og 7. flokkur kvenna | |
Njarðvíkurmót | Reykjaneshöll | Reykjanesbær | Njarðvík | 18.01.2020 | 5. flokkur karla | |
Fótboltamót Auðar | Kórinn | Kópavogur | HK | 19.01.2020 | 5. og 8. flokkur kvenna | |
Njarðvíkurmót | Reykjaneshöll | Reykjanesbær | Njarðvík | 25.01.2020 | 6. flokkur karla | |
Njarðvíkurmót | Reykjaneshöll | Reykjanesbær | Njarðvík | 01.02.2020 | 6. og 7. flokkur kvenna | |
Fótboltamót Margt Smátt og ÍA 2020 | Akraneshöllin | Akranes | ÍA | 02.02.2020 | 7. flokkur karla | |
Fótboltamót Margt Smátt og ÍA 2020 | Akraneshöllin | Akranes | ÍA | 08.02.2020 | 6. flokkur karla | |
Njarðvíkurmót | Reykjaneshöll | Reykjanesbær | Njarðvík | 08.02.2020 | 7. flokkur karla | |
geoSilica mótið | Reykjaneshöll | Reykjanesbær | Keflavík | 15.02.2020 | 5., 6. og 7. flokkur kvenna | |
Njarðvíkurmót | Reykjaneshöll | Reykjanesbær | Njarðvík | 16.02.2020 | 8. flokkur karla og kvenna saman | |
Gróttumót | Vivaldi völlurinn | Seltjarnarnes | Grótta | 08.03.2020 | 7. flokkur karla | |
Gróttumót | Vivaldi völlurinn | Seltjarnarnes | Grótta | 15.03.2020 | 6. flokkur karla | |
Fótboltamót Margt Smátt og ÍA 2020 | Akraneshöllin | Akranes | ÍA | 22.03.2020 | 6. og 7. flokkur kvenna | |
Hlynsmót ÍR og Smárabíó | Hertz völlurinn | Reykjavík | ÍR | 23.04.2020 | 7. flokkur karla og kvenna | |
Sambíómót ÍR | Hertz völlurinn | Reykjavík | ÍR | 01.05.2020 | 6. flokkur karla og kvenna | |
Cheerios mót Víkings 2-3. maí | Víkin | Reykjavík | Víkingur R. | 02.05.2020 | 6.-8. fl. stúlkna og drengja | |
VÍS mót Þróttar R. | Eimskipsvöllurinn | Reykjavík | Þróttur R. | 30.05.2020 | 6.-8. flokkur karla og kvenna | |
Jakomótið - 6.-7. júní | Selfoss | Árborg | Selfoss | 06.06.2020 | 7. flokkur karla yngra ár | |
Nettómót Keflavíkur | Reykjaneshöll | Reykjanesbær | Keflavík | 06.06.2020 | 07.06.2020 | 7. flokkur kvenna |
Stefnumót KA | KA-svæðið | Akureyri | KA | 07.06.2020 | 07.06.2020 | 6. flokkur karla |
TM-mótið í Vestmannaeyjum | Vestmannaeyjar | Vestmannaeyjar | ÍBV | 10.06.2020 | 13.06.2020 | 5. flokkur kvenna |
Lindexmótið | Selfoss | Árborg | Selfoss | 11.06.2020 | 6. flokkur kvenna | |
Setmótið - 13.-14. júní | Selfoss | Árborg | Selfoss | 13.06.2020 | 6. flokkur karla yngra ár | |
Stefnumót KA | KA-svæðið | Akureyri | KA | 13.06.2020 | 13.06.2020 | 6. flokkur kvenna, 7. flokkur karla og kvenna og 8. flokkur karla og kvenna |
Norðurálsmót - 8. flokkur | Akranes | Akranes | ÍA | 18.06.2020 | 8. flokkur karla og kvenna | |
Miðnæturmót Þróttar R. | Eimskipsvöllurinn | Reykjavík | Þróttur R. | 19.06.2020 | Aldurstakmark 30 ár | |
Norðurálsmótið | Akranes | Akranes | ÍA | 19.06.2020 | 7. flokkur karla | |
Smábæjarleikarnir á Blönduósi 20.-21. júní | Blönduós | Blönduós | Hvöt | 20.06.2020 | 5.-8. flokkur karla og kvenna | |
Íslandsbankamót KA | KA-svæðið | Akureyri | KA | 20.06.2020 | 21.06.2020 | 7. flokkur kvenna |
Kristalsmót Gróttu | Vivaldi völlurinn | Seltjarnarnes | Grótta | 21.06.2020 | 21.06.2020 | 7. flokkur kvenna |
Orkumótið | Vestmannaeyjar | Vestmannaeyjar | ÍBV | 24.06.2020 | 27.06.2020 | 6. flokkur karla - eldra ár |
Stúlknamót Tindastóls 27.-28. júní | Sauðárkrókur | Skagafjörður | Tindastóll | 27.06.2020 | 28.06.2020 | 6. flokkur kvenna |
N1 mótið | KA-svæðið | Akureyri | KA | 01.07.2020 | 5. flokkur karla | |
Símamótið | Kópavogsvöllur | Kópavogur | Breiðablik | 09.07.2020 | 12.07.2020 | 5.-7. flokkur kvenna |
Strandarmót (frestað) | Dalvík | Dalvíkurbyggð | Dalvík/Reynir | 18.07.2020 | 18.07.2020 | 7. og 8. flokkur karla og kvenna |
Capelli Sport Rey Cup - 22.-26. júlí | Laugardalur | Reykjavík | Þróttur R. | 22.07.2020 | 3.-4. flokkur karla og kvenna | |
Olísmótið - 7.-9. ágúst | Selfoss | Árborg | Selfoss | 07.08.2020 | 09.07.2020 | 5. flokkur karla |
Extra-mótið | Fjölnisvöllur | Reykjavík | Fjölnir | 08.08.2020 | 6. flokkur karla og kvenna | |
Króksmót 8.-9. ágúst | Sauðárkrókur | Skagafjörður | Tindastóll | 08.08.2020 | 09.08.2020 | 6. og 7. flokkur karla |
Arion banka mót Víkings | Víkin | Reykjavík | Víkingur R. | 15.08.2020 | 16.08.2020 | 7. og 8. fl. drengja og stúlkna |
Weetosmótið 29.-30. ágúst | Tungubakkar | Mosfellsbær | Afturelding | 29.08.2020 | 6. og 7. flokkur karla og kvenna | |
Curiomót Völsungs | Húsavíkurvöllur | Húsavík | Völsungur | 29.08.2020 | 29.08.2020 | 6.-8. flokkur karla og kvenna |
Mebabikarmót Fylkis | Fylkisvöllur | Reykjavík | Fylkir | 03.10.2020 | 03.10.2020 | 6. flokkur karla og kvenna |
Mebabikarmót Fylkis | Egilshöll | Reykjavík | Fylkir | 04.10.2020 | 04.10.2020 | 7. flokkur karla og kvenna |
8 manna mót ÍR | Hertz völlurinn | Reykjavík | ÍR | 10.10.2020 | 4. flokkur karla | |
Mebabikarmót Fylkis | Fylkisvöllur | Reykjavík | Fylkir | 10.10.2020 | 10.10.2020 | 5. flokkur karla |
Mebabikarmót Fylkis | Fylkisvöllur | Reykjavík | Fylkir | 11.10.2020 | 11.10.2020 | 5. flokkur kvenna |
8 manna mót ÍR | Hertz völlurinn | Reykjavík | ÍR | 11.10.2020 | 4. flokkur kvenna | |
Októbermót Fjölnis | Egilshöll | Reykjavík | Fjölnir | 17.10.2020 | 17.10.2020 | 8. fl. karla og 8.fl. kvenna |
5. flokks mót ÍR | Hertz völlurinn | Reykjavík | ÍR | 17.10.2020 | 5. flokkur karla og kvenna | |
Mebabikarmót Fylkis | Egilshöll | Reykjavík | Fylkir | 18.10.2020 | 18.10.2020 | 8. flokkur karla og kvenna |
Krónumót HK (Frestað) | Kórinn | Kópavogur | HK | 07.11.2020 | 07.11.2020 | 6. flokkur kvenna og 8. flokkur kvenna |
Krónumót HK (Frestað) | Kórinn | Kópavogur | HK | 08.11.2020 | 08.11.2020 | 6. flokkur karla |
Krónumót HK (Frestað) | Kórinn | Kópavogur | HK | 20.11.2020 | 20.11.2020 | 7. flokkur kvenna og 8. flokkur karla |
Krónumót HK (Frestað) | Kórinn | Kópavogur | HK | 21.11.2020 | 21.11.2020 | 7. flokkur karla |
Kjörísmótið 2020 | Hamarshöllin | Hveragerði | Hamar | 21.11.2020 | 21.11.2020 | 7. flokkur karla |
Kjörísmótið 2020 | Hamarshöllin | Hveragerði | Hamar | 22.11.2020 | 22.11.2020 | 6. flokkur karla |
Kjörísmótið 2020 | Hamarshöllin | Hveragerði | Hamar | 28.11.2020 | 28.11.2020 | 6. og 7. flokkur kvenna |
Kjörísmótið 2020 | Hamarshöllin | Hveragerði | Hamar | 05.12.2020 | 05.12.2020 | 5. flokkur karla |
Kjörísmótið 2020 | Hamarshöllin | Hveragerði | Hamar | 06.12.2020 | 06.12.2020 | 5. flokkur kvenna |
Jólamót Fjölnis | Egilshöll | Reykjavík | Fjölnir | 12.12.2020 | 12.12.2020 | 6. og 7. fl kvenna |