• þri. 14. maí 2019
  • Hæfileikamótun

Hæfileikamótun N1 og KSÍ á Höfuðborgarsvæðinu 21.-22. maí

Lúðvík Gunnarsson, yfirmaður Hæfileikamótunar N1 og KSÍ, hefur valið hóp sem tekur þátt í æfingum á Höfuðborgarsvæðinu dagana 21.-22. maí.

Æfingarnar fara fram í Fagralundi í Kópavogi.

Öll forföll skal tilkynna á ludvik@ksi.is eins tímanlega og kostur gefst.

Dagskrá

Þriðjudagur 21. maí

-Drengir - Hópur 1: kl. 15:00 - 16:30

-Drengir - Hópur 2: kl. 16:30 - 18:00

-Drengir - Hópur 3: kl. 18:00 - 19:30

Miðvikudagur 22. maí

-Stúlkur - Hópur 1: kl. 15:00 - 16:30

-Stúlkur - Hópur 2: kl. 16:30 - 18:00

Hóparnir

Drengir - Hópur 1 - Þriðjudagur 21. maí - Mæting kl. 14:45 í Fagralund

Arnar Daði Jóhannesson | Afturelding

Bjarki Már Ágústsson | Afturelding

Enes Þór Enesson Cogic | Afturelding

Ásgeir Helgi Orrason | Breiðablik

Hilmar Þ. Kjærnested Helgason | Breiðablik

Tumi Fannar Gunnarsson | Breiðablik

Adrian Nana Boateng | FH

Dagur Traustason | FH

Sindri Dagur Sigurgeirsson |FH

Jason Sigþórsson | Haukar

Ólafur Darri Sigurjónsson | Haukar

Tristan Snær Daníelsson | Haukar

Jónatan Freyr Hólmsteinsson | HK

Kristján Snær Frostason | HK

Magnús Arnar Pétursson | HK

Guðmundur Thor Ingason | Stjarnan

Róbert Frosti Þorkelsson | Stjarnan

Sigurður Ingi Halldórsson | Stjarnan

Drengir - Hópur 2 - Þriðjudagur 21. maí - Mæting kl. 16:15 í Fagralund

Hrafn Guðmundsson | Afturelding

Júlíus Valdimar Guðjónsson | Afturelding

Matthías Lipka Þormarsson | Afturelding

Ágúst Orri Þorkelsson | Breiðablik

Dagur Örn Fjeldsted | Breiðablik

Húni Ingólfur Björnsson | Breiðablik

Arngrímur B. Guðmundsson | FH

Andri Clausen | FH

Elmar Rútsson | FH

Ásgeir Bragi Þórðarson | Haukar

Birkir Bóas Davíðsson | Haukar

Amin Cosic | HK

Andrés Már Kjartansson | HK

Hrannar Ingi Magnússon | HK

Baldur Ívarsson | Stjarnan

Davíð Orri Garðarsson | Stjarnan

Elmar Frosti Hauksson | Stjarnan

Drengir - Hópur 3 - Þriðjudagur 21. maí - Mæting kl. 17:45 í Fagralund

Benóný Breki Andrésson | Breiðablik

Jónþór Atli Ingólfsson | Breiðablik

Lúkas Magni Magnason | Breiðablik

Rúrik Gunnarsson | Breiðablik

Baldur Kári Helgason | FH

Benedikt Emil Aðalsteinsson | FH

Dagur Óli Grétarsson | FH

Helgi Thor Jóhannesson | FH

Kári Haraldsson | Grótta

Magnús Birnir Þórsson | Grótta

Snorri Steinn Árnason | HK

Tómas Breki Steingrímsson | HK

Tumi Þorvarsson | HK

Arnar Guðni Bernharðsson | Stjarnan

Daníel Freyr Kristjánsson | Stjarnan

Hafþór Andri Benediktsson | Stjarnan

Snorri Þór Stefánsson | Stjarnan

Stúlkur - Hópur 1 - Miðvikudagur 22. maí - Mæting kl. 14:45 í Fagralund

Karen Dæja Guðbjarsdóttir | Afturelding

Lilja Björg Guðbjartsdóttir | Afturelding

Sara Guðmundsdóttir | Afturelding

Harpa Helgadóttir | Breiðablik

María Jónsdóttir | Breiðablik

Margrét Brynja Kristinsdóttir | Breiðablik

Margrét Lea Gísladóttir | Breiðablik

Hekla Björg Sigþórsdóttir | FH

Jóhanna Hannesdóttir | FH

Katrín Ásta Eyþórsdóttir | FH

Sæunn Helgadóttir | FH

Vala Björk Jónsdóttir | Haukar

Viktoría Jóhannsdóttir | Haukar

Ásdís Inga Bjarnadóttir | HK

Góa Kolbrún Th. Machiat | HK

Karen Emma Kjartansdóttir | HK

Emelía Rún Árnadóttir | Stjarnan

Eva Margrét Heimisdóttir | Stjarnan

Stúlkur - Hópur 2 - MIðvikudagur 22. maí - Mæting kl. 16:15 í Fagralund

Mist Smáradóttir | Álftanes

Dísella Mey Ársælsdóttir | Breiðablik

Rebekka Sif Rúnarsdóttir | Breiðablik

Sara Svanhildur Jóhannsdóttir | Breiðablik

Vigdís Lilja Kristjánsdóttir | Breiðablik

Viktoría París Sabido | Breiðablik

Elísa Lana Sigurjónsdóttir | FH

Guðrún Birna Eyþórsdóttir | FH

Kristín Bjarkadóttir | FH

Selma Sól Sigurjónsdóttir | FH

Emelía Óskarsdóttir | Grótta

Lilja Davíðsdóttir Scheving | Grótta

Lilja Liv Margrétardóttir | Grótta

Anna Rut Ingadóttir | Haukar

Sara Katrín Ólafsdóttir | Haukar

Henríetta Ágústsdóttir | HK

Kristín Marý Júliusdóttir | HK

Heiðdís Emma Sigurðardóttir | Stjarnan

Ólína Ágústa Valdimarsdóttir | Stjarnan

Ragnhildur G. Guðmundsdóttir | Stjarnan