• mið. 04. júl. 2018
  • Fræðsla

Knattspyrnuskóli KSÍ í Garði 17.-21. júlí

Knattspyrnuskóli KSÍ fer fram í Garði dagana 17.-21. júlí, stúlkur æfa 17.-19. júlí og drengir 19.-21. júlí.

Skólinn verður með hefðbundnu sniði en þátttakendur í ár eru fæddir árið 2004.

Í viðhengjum hér að neðan er nafnalisti, minnispunktar og dagskrá skólans.

Hægt er að nálgast nánari upplýsingar hjá Þorláki Árnasyni í tölvupósti, thorlakur@ksi.is

Hópur stúlkna

Amelía Rún Fjelsted | Keflavík
Auður Ísold Þórisdóttir | Þróttur
Ásdís Aþena Magnúsdóttir | Kormákur
Birta Atladóttir | HK
Brynja Líf Jónsdóttir | Selfoss
Dagbjört Lif Guðmundsdóttir | ÍA
Elínóra Ýr Kristjánsdóttir | Skallagrímur
Emelía Rún Árnadóttir | Álftanes
Erna Sólveig Sverrisdóttir | Fylkir
Freyja Karín Þorvarðadóttir | Þróttur Nes
Guðrún Þóra Geirsdóttir | Völsungur
Harpa Guðjónsdóttir | Fram
Harpa Sól Sigurðardóttir | Fjölnir
Hildur Arna Lúðvíksdóttir | Stjarnan
Hildur Björk Búadóttir | Valur
Irma Rún Blöndal | Víðir
Íris Hrönn Hlynsdóttir | Einherji
Jakobína Hjörvarsdóttir | Þór
Jóhanna Hilmarsdóttir | KR
Jóhanna Björk Auðunsdóttir | Hvöt
Jónína Björk Gunnarsdóttir | Hamar
Ísfold Marý Sigtryggsdóttir | KA
Karítas Emók Óðinsdóttir | Leiknir F
Karólína Garðarsdóttir | Haukar
Klara Sóldís S. Ragnarsdóttir | Valur Reyðarf
Lilja Borg Jóhannsdóttir | Vestri
María Nicole Lecka | Austri
Ragnhildur Rán Árnadóttir | Reynir S
Rósey Björgvinsdóttir | Höttur
Theodóra G.Vilhjálmsdóttir | Víkingur
Thelma Sól Óðinsdóttir | ÍBV
Tinna Hrönn Einarsdóttir | Grindavík
Sara Dögg Ásþórsdóttir | Afturelding
Selma Ýr Ívarsdóttir | Sindri
Sveindís Ósk Unnarsdóttir | Breiðablik
Sædís Rún Heiðarsdóttir | Víkingur Ó
Vilborg Ólafía Jóhannsdóttir | Grótta

Hópur drengja

Alexander Aron Tómasson | Fjölnir
Alexander Ægir Ingvelduson | Þróttur V
Anton Berg Sævarsson | Austri
Anton Erik Anotonsson | Reynir H
Arnaldur Ásgeir Einarsson | Þróttur
Arnar Eiríksson | Skallagrímur
Bessi Mar Ottósson | Dalvík
Birkir Ingólfsson | Sindri
Birkir Ingi Óskarsson | Valur Reyðar
Bjarni Guðjón Brynjarsson | Þór
Björgvin Máni Bjarnason | KA
Daníel Búi Andrésson | Afturelding
Eiður Orri Ragnarsson | Einherji
Einar Þór Jónsson | ÍBV
Elfar Máni Bragason | Reynir S.
Geir Sigurbjörn Ómarsson | Þróttur Nes
Helgi Leó Leifsson | Grindavík
Hilmar Starri Hilmarsson | Valur
Hilmar Þór Árnason | Völsungur
Hrafn Viggó Eiríksson | Kormákur
Ísak Aron Ómarsson | HK
Jón Gísli Stefánsson | Hvöt
Ingi Þór Sigurðsson | ÍA
Ísak Daði Ívarsson | Víkingur
Kári Eydal | Vestri
Kristófer Máni Atlason | Víkingur Ó
Logi Hrafn Róbertsson | FH
Ólafur Bernharð Hallgrímsson | Leiknir F
Óliver Elís Hlynsson | ÍR
Ólíver Steinar Guðmundsson | Haukar
Ómar Björn Stefánsson | Fylkir
Óskar Örn Pétursson Blöndal | Grótta
Sigfús Árni Guðmundsson | Fram
Sigurður Gunnar Jónsson | Stjarnan
Svavar Örn Þórðarson | Njarðvík
Tobías Breiðfjörð Brynleifsson | Hamar
Tómas Freyr Jónsson | Víðir
Valur Snær Stefánsson | Álftanes
Víðir Freyr Ívarsson | Höttur
Þorsteinn Aron Antonsson | Selfoss

 

Knattspyrnuskóli stúlkna

Knattspyrnuskóli drengja